Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปรับเหมือนกันเป๊ะ แต่ HD4830 ใช้แค่ 28% -*-

Comment

• คมจิงๆ

Last edited by ScaryReaDy; 5 Oct 2010, 18:16:05.

Comment

• Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post

ท่านประธาน สังเกตุ ของทิพ ดีๆ สิครับ ดู สีอะ ของผม ชนะเลิศ 555+

Comment

• ชนะยังไงอ่ะ - -

Comment

• สีท่านประธาน มัน เข้มแบบสว่างๆอะครับ ของผม ดู ธรรมชาติ (คิดแบบผมเปล่า)

ถ้าท่านประธานไม่เชื่อ ลองโหลดของผมไปดู http://www.megaupload.com/?d=0JT3L80J

* มีคนเข้าลง dx11 ผิดลงไป windows vista จะถอนออกยังไงครับ เค้าเล่นเกมส์บางเกมส์ไม่ได้เลย บางเกมส์เล่นแล้วค้างไปเลย

Comment

• ผมปรับเป็น Theather มันเลยดูสว่างงี้
                แต่ธรรมชาติแบบนั้นหมองเกิน ไม่น่าใช่ธรรมชาติล่ะ 555+

Comment

• ไม่อยากขายจอและ รู้สึกจอตัวนี้สีสวยมากมาย สวยกว่าจอ LED LG 2240T อีก -*-

Last edited by V-FrIeNd; 5 Oct 2010, 19:17:50.

Comment

• ตอนนั้นผมขาย LG20 นิ้ว 1600x900 เพื่อไปซื้อ samsung 21.5 1920x1080 พอใช้ปรับภาพเต็มลิมิต
                    อยากพูดคำเดียว(หัว..) LG1600x900 ยังดูคมกว่าเลย 1920x1080 แค่เลขลวงตาจริงๆ Y^Y

ธรรมชาติจริงๆนะไม่ได้หมองลุย ชิชะ อยากให้เห็นกับ ตา เชอะเชอะ

Comment

• 4535g เล่น dead rising 2 ไหว ป่าว ครับบบบ

Comment

• 1600 x 900 มันดูคมกว่า เพราะบีบภาพลงมาครับ
                        ยิ่งจอเล็กยิ่งดูคม

Comment

• Originally posted by iissoo View Post
                          4535g เล่น dead rising 2 ไหว ป่าว ครับบบบ
                          ไม่เคยเล่นครับ 555+ รอท่านบน

Comment

• คิดว่าการ์ดจอ อยู่ในระดับปรับต่ำแล้วลื่นครับ deadrising2 แต่ cpu นี่สิ

อยากชัวปะ โหลดมาเลยครับ คิดว่าปรับต่ำหมดทุอย่าง fps โดยรวมนะ 25 คิดว่าเล่นสนุกอยู่นะ

Comment

• ร่วมประกวด

ปล น้องแอบมีพุง อิอิ

Comment

• พุงโผล่นะครับท่าน 555+

Comment

Working...
                                X