Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไดร์เวอร์ที่ติดมากับวินโดวส์บางตัวห่วยมากครับ
    ตอนผมใช้ PCI Wireless ติดบ้างไม่ติดบ้าง
    พอลงไดร์เวอร์ ลื่นฉิว - -

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
      มีใครอยู่มั่งครับ ผมลง Windows 7 แล้ว ต่อ ไวเลส ไม่ได้

ต้องลง Drive Atheros ใช่มั๊ยครับ

ผมมาโหลดที่ร้านเน็ต แค่ 21 เม๊ก โหลดเป็นชั่วโมงเลย

ตอนแรก โหลดผิด โหลดของ วิสต้า มา โหลดแป๊บเดียวเสร็จ เซ็งเลย ทำไมนานจังหว่า หรือเน็ต ร้านเน็ตกาก
      ถ้าให้ชัวร์คว่ำเครื่องแล้วดูว่าตรง wireless มันแปะว่า broadcom หรือ artheros อ่ะท่าน GM

Comment

• ท่านประธานเอารูป แฟนผมไปแปะไว้ทำไม ใต้ชื่ออะครับ

Comment

• มีโปรแกรม Fix Dead Pixel มาฝาก

http://www.xcess.info/a_program_that...creen_aen.aspx

Comment

• ผมอ่านไม่ออกอ่ะท่านประธาน มันทำไรได้บ้าง น่าสนใจอ่า

พรุ่งนี้เช้า มีเกมส์มาเทสเกมส์นึงนะครับ ^^

Comment

• มันจะมีตัวกระพริบบนหน้าจอรัวๆอ่ะ แฟลชไปเรื่อยๆ เขาให้ทิ้งไว้นานๆ อาจจะแก้ได้หรือพังไปเลย 555+(อันหลังใส่เอง)

Comment

• ได้โหลดเอาไปแจก บ้าง F5 รัวๆเรื่อย ใช่ไหมครับ ประมาณ กี่ ชม. ดี(เอาให้พังอะ) -.-

Comment

• 10 ชั่วโมงครับ แต่ผมอ่านคอมเมนท์แล้วไม่รู้หน้าม้าเปล่า บอก 5 นาทีหาย 555+

Comment

• ไม่เห็นมี windows 7 เลย มันจะใช้ได้ไหมหว่า

ท่านประธาน ผมกดใช้ แล้วมันมี กดสีๆ จุดนึงข้างๆโปรแกรมด้านซ้ายอ่ะ มันคือตัวโปรแกรมใช่ไหมครับ

(ตะหนกกลัวเป็นเดท แต่ภาพยังเต็มอยู่)

Comment

• กรี๊ดดดดด

Comment

• เอาไปปล่อย แจกและครับ ท่านประธาน ให้เค้า รีเฟส กัน คนละ 10ชม. เด็วแมร่งกลับมาด่า กันแน่เลย 555+

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                          กรี๊ดดดดด

แจ่มครับ ทำไมเสียงเบาจังอะ
                          Last edited by ScaryReaDy; 6 Oct 2010, 02:10:00.

Comment

• ผมไม่น่า ไปเสียเวลา เข้าร้านเน็ต หาโหลด ไดรเวอร์ ให้ยากเย็นเลยครับ ไปรื้อกรุ ของเก่า แผ่น ไดรเวอร์ ที่แถมมากับเครื่อง เอามาลงเล่นเน็ตได้ ชิวๆ แล้ว กำ

เครื่องเร็วกว่าเดิมเยอะ แถมเย็นกว่าเดิม อีกประมาณ 8 องศา รู้งี้ ลงนานแระ อุณหภูมิ Idle เย็นขึ้นอ่า จาก ตอนใช้ XP อยู่ที่ 62 องศา พอลง Windows 7 แล้วเหลือ 53 องศา

โหลดเข้าเกม ก็เร็วขึ้น เปิด-ปิดเครื่องเร็วขึ้น เปิดโปรแกรมเร็วขึ้น

แต่ตอนนี้ ผมติดปัญหาอยู่อย่างหนึ่งครับ ผมกดตัวหนอน เปลี่ยนภาษา ไม่ได้ ต้องไปตั้งค่าตรงไหน ครับ ท่าน ประธาณ ท่าน CEO และท่าน `GM Gamer

ตอนนี้ผมเปลี่ยนภาษา ด้วยการคลิ๊ก ง่ะ เวงกำ กว่าจะพิมพ์ได้ คลิ๊กเปลี่ยน ตั้งหลายครั้งแระ อิอิ

Comment

• Comment

• ขอบคุณครับ ท่านประธาณ จุ๊บๆ อิอิ

Comment

Working...
                                X