Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
    ให้ผมฟรีหรอ อิอิ

โน้ตบุ๊คสุดที่รัก(ปานจะกลืนกิน)
    ไอมุมขวาล่างปกติมันมีติดมาด้วยเหรอ

Comment

• ติดเอง 555

Comment

• คิดถึงเหมือนกันนะเนี่ย 4535g

Comment

• ผมว่ามันยังแรงอยู่เลย เล่นเกมก็ไม่ต่างจากเครื่อง X3 425 + HD4350

Comment

• ถ้ามันไม่ร้อนนะ ผมคงใช้ไปยัน มีลุกอะครับ แค่นี้ก็เล่นเกมส์สนุกแล้ว ขนาด HD4250 ผมยังสนุกเลย

ผมชอบเกมส์รถแข่งอยู่ 1 อย่าง (ภาพสวยไม่กินสเปค)

Comment

• เขายังขาย 4736G 4535G กัน 12K-14K อยู่เลย - -"

Comment

• เบื่อ
                สั่งไก่ KFC มากินเป็นกับแกล้มดีกว่า

ACER EMD640-P321G32Mn/C008
                P320 + HD4200
                เพิ่มแรมเป็น 3GB เบ็ดเสร็จ 15,000 ถูกไหมหว่า อิอิ มีพี่จะซื้อโน้ตบุ๊ค
                แต่อยากได้ฟังก์ชั่นครบ ที่เลือก Acer เพราะ MSI มันดันไม่มีบลูทูช -.-
                Last edited by V-FrIeNd; 6 Oct 2010, 15:01:07.

Comment

• Samsung R423 มี Bluetooth น่ะครับ

Comment

• 17,000 ท่าทางจะเพิ่มงบไม่ได้

Comment

• เท่าที่รู้มาถ้าซ่อมเอง Acer น่าจะถูกที่สุดบอร์ดราวๆสามพัน จอก็ราวๆสามพัน (แต่คงไม่เสียง่ายๆ ไม่ใช่ชิบ Nvidia 555+)
                      Acer โมง่ายสุดด้วย อิอิ

Comment

• ว่าแต่ จียองโมง่ายปะ คิคิ

Comment

• ทดสอบโปรแกรมซะหน่อย อิอิ

ทำไมคะแนน Graphic ผมได้น้อยจังอ่า หรือว่า Driver มันยังไม่สมบูรณ์หว่า

แถมไปด้วย อุณหภูมิ IDLE ที่เปิดเครื่องตอนตื่นนอน เย็นขึ้นเยอะเลย อิอิ

เน็ตกาก อัพรูป CPU ID HWmonitor ไม่ขึ้น เดี๋ยวค่อยเอามาทีหลัง แล้วกัน
                          Attached Files

Comment

• ปกติอ่ะครับ ได้เท่าผม

Comment

• เพิ่มเติม เย็นๆ ท่าน GM Gamer ScaryReaDy ถ้าจะเป็น AMD Addict อนาคต ต้องซื้อ โน๊ตบุ๊ก CPU AMD ตัวใหม่มาด้วยน่ะ รุ่นใหม่ ไม่ร้อนแล้ว อิอิ

ถ้ากลัวร้อน ก็ย้ายค่าย ไปหา Samsung , ASUS ที่ใช้ CPU AMD โลด
                              Attached Files

Comment

Working...
                              X