Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครเป็นแบบผมมะ จอคอม พอเราขยับให้ใหญ่ขึ้น พอเล่นๆไปดูมันเล็กลง เปลี่ยนใหญ่เท่าไหร่ก็ไม่พอสักที - -

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
      เพิ่มเติม เย็นๆ ท่าน GM Gamer ScaryReaDy ถ้าจะเป็น AMD Addict อนาคต ต้องซื้อ โน๊ตบุ๊ก CPU AMD ตัวใหม่มาด้วยน่ะ รุ่นใหม่ ไม่ร้อนแล้ว อิอิ

ถ้ากลัวร้อน ก็ย้ายค่าย ไปหา Samsung , ASUS ที่ใช้ CPU AMD โลด
      ถ้ามีกะตังค์ รุ่นไหนก็ได้ครับ รุ่นไหม่มันไม่ร้อนอยู่แล้ว

ส่วน acer 4535g เค้าทำออกเพื่อให้มันเป็นตำนานให้คนจดจำครับ 555+

Comment

• ปั้มเนียนเลยผม ขี้เกียด edit

ท่านประธานผม มี we are with you fullhd เอาเปล่าครับ

แล้วก็กำลังโหลด honey fullhd (ไม่รู้จะแจ่มหรือกาก)

Comment

• อิจฉา 45nm

Comment

• ช่วงนี้ผมฝุ่นตันเครื่องอยู่ ด้วยครับ เพราะ ตอนที่ใช้ XP ปกติ IDLE จะอยู่ที่ 60 องศา

ก่อนลง Windows 7 อุณหภูมิ IDLE เพิ่มขึ้น เป็น 63 องศา เลย เล่น อินเตอร์เน็ต ก็ร้อน 70+

ผมลองเอามือไปอัง ตรงช่องระบายความร้อน ด้านหลังเครื่อง รู้สึกว่า ลมไม่ค่อยออกมา เหมือนตอนเอาไปเข้าศูนย์มาใหม่ๆ ทั้งๆที่พัดลม ก็ทำงานหนัก ( ได้ยินเสียงพัดลม เมือความร้อน 80+ )

ผมคิดว่า ถ้าผม เอาเครื่องไปทำความสะอาด + ทาซิลิโคน ใหม่เข้าไป

มันอาจจะเย็นได้อีก อิอิ

ท่านประธาณ ไม่ต้องอิงฉา หรอก รอซื้อ 32nm + IGP กลางปีหน้า ทีเดียวเลย

Comment

• จะ 65nm หรือ 45nm ก็สีเดียวกัน อิอิ

Comment

• HONEY FULLHD.TS ชัดกว่าอันเก่านิดนึง

Last edited by ScaryReaDy; 6 Oct 2010, 17:19:18.

Comment

• ชัดไหมครับ โหลดมา 5 อันได้ล่ะ -.-

Comment

• ชัดกว่าอันเก่าๆครับ

Comment

• พรุ่งนี้จะได้ไปซื้อจอใหม่ไหมเนี่ย แต่จอเก่ากะไม่ขายและ ต่อราคาปวดตับ -.-

Comment

• ต้องเคลียเกมส์ไว้ใส่ HD และ -.-

Comment

• ท่านประธานไอโปรแกรม fix dead อ่ะ ผมเอาไปแจก มีคนมันมาตอบ 2 คนว่าจะเอาไปลอง

มาถึงตอนนี้มันยังไม่กลับมาบอกเลย ถ้าจอมันเจ็งผมต้องรีบชิ่งก่อน 555+

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                            จะ 65nm หรือ 45nm ก็สีเดียวกัน อิอิ
                            อ่ะ สีอะไรอ่ะ สีแดง สีเขียว สีเหลือง เอ๊ย

AMD มัน สีเขียว

ATI มัน สีแดง

อิอิ ตกลง เราสีเดียวกัน แล้ว AMD Radeon 6xxx โลโก้ เป็นสีแดง อ่ะเปล่า

Comment

• เรียกว่า "เลือดเขียว-แดง"

Comment

• ผมชอบ กินน้ำแดง เฮลบลูบอย ผสม โซดา

งั้นเดี๋ยว จะไปซื้อ น้ำเขียว มาเพิ่ม เอามาผสม กับน้ำแดง ผสม โซดา ไปเลย

จะได้ เขียว-แดง Mixer ไปเลย 555555555

เขียว-แดง Addict

เคยไป บริจาค เลือด ตอนเรียน รด. พอบริจาค เลือดเสร็จ เขาให้กินน้ำแดง ( มันช่วยทำให้สดชื่น มีแรง หรือว่า มันช่วยสร้างเลือดหว่า )

งั้นผม จะสร้างเลือด เขียว-แดง เลยแล้วกัน อิอิ

Comment

Working...
                                X