Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นเกมส์เก่าไม่ได้เลยอ่ามันแปลกๆ เกี่ยวกับ windows 64 bit หรือเปล่าครับ ท่านประธาน

โหลดเกมส์มาอยากเล่นก็เล่นมิได้ มันเข้าเกมส์ได้ แล้ว ก้เด้งออกมา โซลุชั่นตลอดเลย เหมือนกันทุกเกมสืเลย เกมส์เก่านิดนุง แต่มะก่อนยังเล่นได้เลย บน4535g

Comment

• ลอง Compatibillity with XP ยังครับ

Comment

• ท่านประธาน จะไปอุดหนุน INTEL หรา มันรวยอยู่แล้ว อิอิ

ท่านประธาณ อย่าไปเลยน้า Please!!!

Comment

• ท่านประธานกำลังถูกล่อลวง

Comment

• กำ -*-

Comment

• มีไรจะบอกท่านประธานอย่าง ผมโทไปถาม จียอง มาเค้าบอกเค้าไม่ชอบคนเล่น intel เค้ารัก amd

นั้น ท่านประธานไปเล่น intel เลยนะ จียองได้เป็นของผมแบบสมบูรณ์

* ลงเกมส์เสร็จมันขึ้นอย่างงี้ ยังไม่ได้เข้าเกมส์เลยนะ

Last edited by ScaryReaDy; 6 Oct 2010, 20:52:34.

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                AM3 บอร์ด 2500 ก็พา X6 ไป 4.0 ได้เหมือนกัน 555+

ที่ผมอยากย้ายเพราะอยากรู้มันแรงจริงเปล่า ถ้าพอใจก็ใช้ต่อ
                แต่ถ้าไม่พอใจก็คงลดมาใช้ X4 640 เลย 555+
                ตามนั้นเลยครับ จะได้รู้ๆกันไปแรงที่ความรู้สึกหรือว่าแรงที่คะแนน อิอิ

Comment

• เอ่อเอางูมาขู่ด้วย -*-

ตอนนี้จิตใจสับสน 555+
                  เหมือนโดนมนต์ดำ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                    มีไรจะบอกท่านประธานอย่าง ผมโทไปถาม จียอง มาเค้าบอกเค้าไม่ชอบคนเล่น intel เค้ารัก amd

นั้น ท่านประธานไปเล่น intel เลยนะ จียองได้เป็นของผมแบบสมบูรณ์

* ลงเกมส์เสร็จมันขึ้นอย่างงี้ ยังไม่ได้เข้าเกมส์เลยนะ

Windows 7 64 - bit ไม่สามารถรัน โปรแกรมแบบ 16-bit ได้จร้า อันนี้ผมไม่รู้ว่ารวม Win7 32 - bit ด้วยมั้ยน่ะ

Comment

• ครับท่าน natoff จิงๆ ก็ไม่ได้อยากเล่นมากนะครับเกมส์เก่าๆ แค่โหลดมาลอง แล้วจะอัพให้คนอื่นที่เขาสเปคน้อยๆ เขาโหลดไปเล่น แต่ตัวเองเล่นไม่ได้ ก็กลัวคนอื่นจะโหลดไปเหนื่อยฟรีๆ

แต่ xp คงเล่นได้ 100เปอเซ็น

Comment

• ท่านประธานมีโปรแกรมเช็คไหมเราใช้ psu รุ่นไหน กี่ w

Comment

• ไม่มีครับ เปิดดูเองเลย
                          ไปเล่นดอทเอมา 2 ตา เจอทีมมันส์ดี 555+

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                            ไม่มีครับ เปิดดูเองเลย
                            ไปเล่นดอทเอมา 2 ตา เจอทีมมันส์ดี 555+
                            ไม่ใช่ครับ มีคนมัน ไม่รู้ว่า psu ตัวเอง รุ่นอะไรกี่ วัต ปวดตับแทนมันจิงๆ - -

ทีมมันส์นี่ kill ง่ายใช่มะ 555+

Comment

• ผมโหดไง 555 กดเริ่มเกมผิด ไม่ได้ดูว่าตัวเองมี 4 คน -*-
                              เข้าไปก็บอกว่า me gu 1=2 5555+ โหดเลย

Comment

ผมโหดไง 555 กดเริ่มเกมผิด ไม่ได้ดูว่าตัวเองมี 4 คน -*-
                                เข้าไปก็บอกว่า me gu 1=2 5555+ โหดเลย
                                โหย...

คนน้อยกว่า เล่นมันส์ กว่า (อีกทีมมันมีตัวให้คิวเยอะ)

ผมเคยเล่น 2-5 ทีมผมแมร่งเกรียนออกกัน ของบานเลย ออกกัน 2 คน ไล่คิว แมร่ง ออกกันหมด 5 คนเลย เป็นงั้นไป 555+

Comment

Working...
                                X