Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ok

Comment

• Originally posted by muy-28 View Post
      ok
      อะไร ok งง อิอิ กำ..

Comment

• คนอื่นเค้านอนไอเรานั่งเล่นเกมส์ -.-

พลังอันยิ่งใหญ่ มาพร้อมกับภาระอันยิ่งใหญ่!!

Comment

• Wesker กับ JILL ยังไม่ตาย!!

หลอนอยู่คนเดียว ใครตื่นแล้วมาคุยเป็นเพื่อนหน่อย นอนมิหลับ Y^Y

Comment

• เล่นซะหลายเกมเลยนะท่าน

Comment

• Originally posted by JpAngYz7 View Post
              \o/ ได้กลับมาบอร์ดแล้ววว T^T

หลังจาก ซุ่มอ่านหนังสือสอบมา1 เดือนเต็ม T^T

คิดถึงทุกคนค๊าบบ ฮ่าๆๆ

สบายดีกันไหมค๊าบๆๆๆๆ
              สบายดีครับ

Originally posted by ScaryReaDy View Post
              อันชัดกว่านี้ก็มีครับ แต่ทว่าในขนาดเดียวกัน FPS มันดูไม่นิ่ง
              เดี๋ยวคงมี GomTV อิอิ

Originally posted by muy-28 View Post
              ok
              -*-

Comment

• ที่เมืองนอกมีข่าว Oracle จะ Take Over AMD แฮะ แต่ถ้ามาก็ดีรึเปล่า เพื่อ Oracle จะได้ bundle AMD ไปกับ product ด้วยเลย อิอิ

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                  ที่เมืองนอกมีข่าว Oracle จะ Take Over AMD แฮะ แต่ถ้ามาก็ดีรึเปล่า เพื่อ Oracle จะได้ bundle AMD ไปกับ product ด้วยเลย อิอิ
                  ผมว่า AMD จะไป Take Oracle ซะมากกว่านี้ข่าวนี้

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                    ยังไงก็ AMD+ATI อยู่ 555+
                    บ้านผมมีอินเทลเครื่องเดียวเอง

X6 1055T
                    X3 425
                    X2 4000+
                    X2 3600+
                    ZM-82
                    LE1150

E2140
                    ยังไงก็มีเลือดผสม

Comment

• ฉ้านมานโคนมะมีสิทธิ จะคิดร๊ากจียองจะผิดไหม๊

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                        ฉ้านมานโคนมะมีสิทธิ จะคิดร๊ากจียองจะผิดไหม๊
                        ผิดครับ เจแตก ครับ อิอิ

Comment

• งานมาอีกและ เซงจัง

เวลากด < หรือ > หรือ ปุ่ม < ลบถอยหลัง มันถอยๆขยับช้าๆทีนิดๆ ปกติมันจะไปไวๆอะ เป็นเพาะอะไรอ่ะครับ (ช่วงนี้มีแต่เรื่อง)

Comment

• เซ็ง

Comment

• แหมแค่ท่านบ่นว่า เซ็ง เจก็แตกกระจายแล้วครับ เพิ่งกินเจวันแรกเอง

Comment

• ตอนแรกๆก็งงๆว่าเจแตกคืออะไร - -*

Comment

Working...
                                X