Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
    ตอนแรกๆก็งงๆว่าเจแตกคืออะไร - -*
    555+

*ไม่มีใครช่วยผมได้จิงๆ เหรอ windows ผมมันหลอนขึ้นทุกวันๆ ทั้งที่ไม่ได้ลง โปรแกรมไรเพิ่มเลย - -

ท่านประธานดูในนี้ทีดิ มีเพลงไรเพาะๆ บ้าง ไม่รู้จักเลย
    -*-
    Last edited by ScaryReaDy; 7 Oct 2010, 14:26:58.

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
      555+

*ไม่มีใครช่วยผมได้จิงๆ เหรอ windows ผมมันหลอนขึ้นทุกวันๆ ทั้งที่ไม่ได้ลง โปรแกรมไรเพิ่มเลย - -

ท่านประธานดูในนี้ทีดิ มีเพลงไรเพาะๆ บ้าง ไม่รู้จักเลย
      -*-
      ใช้ theme standard ดิท่าน

Comment

• Originally posted by natoff View Post
        ใช้ theme standard ดิท่าน
        ผมลองเปลี่ยนแล้วแต่มันไม่หายอะครับ

สงสัยต้องลง แพท เรียกคืนด้วย เด็วลองดู

Comment

• ลงวินใหม่เลยครับ 55555

เดี๋ยวผมซื้อ X4 640 มาลองเล่นๆดีกว่า ถ้าติดใจจะได้ขาย X6 1055T ทิ้ง ลดสเป็คล่ะ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
            ลงวินใหม่เลยครับ 55555

เดี๋ยวผมซื้อ X4 640 มาลองเล่นๆดีกว่า ถ้าติดใจจะได้ขาย X6 1055T ทิ้ง ลดสเป็คล่ะ
            พอแล้วครับกับการลง windows ไหม่ (ไม่ไหวแล้วจิงๆอยากจะอ๊วก) แผ่น ขอเขามาด้วย ใช้จน จะมองไม่เห็นความเงาแล้วครับ เส้นเต็มแผ่นเลย แต่ไฟล์ก็ยังสมบูรณ์อยู่แปลกดีแท้

Comment

ลงวินใหม่เลยครับ 55555

ท่านประธานรอซื้อ X4 ตัวที่มี Turbo core ดีกว่า เผื่อเปิดหัวได้ อิอิ

Comment

• แพงอ่ะจิ กะลดความแรงแล้ว
                X4 640 3,300 เอง ลากสัก 4 กิ๊ก อิอิอิ

Comment

แพงอ่ะจิ กะลดความแรงแล้ว
                  X4 640 3,300 เอง ลากสัก 4 กิ๊ก อิอิอิ
                  ระวังเล่น Super HD กระตุกน่ะท่าน อิอิ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                    พอแล้วครับกับการลง windows ไหม่ (ไม่ไหวแล้วจิงๆอยากจะอ๊วก) แผ่น ขอเขามาด้วย ใช้จน จะมองไม่เห็นความเงาแล้วครับ เส้นเต็มแผ่นเลย แต่ไฟล์ก็ยังสมบูรณ์อยู่แปลกดีแท้
                    ลองเปิด task manager แล้วดูได้มั้ยครับว่า process ตัวไหนกำลังย่ำยี CPU อยู่

Comment

• ไม่ขายจอล่ะครับ เดี๋ยวสลับเครื่องข้างล่างไป เพราะแทบไม่เคยใช้ ไม่รู้ซื้อมาเปลี่ยนทำไม -*-

Comment

• ไอตัวเนี่ยอ่ะดิ เห็นมา 2 - 3 วันและ

Comment

• เกิดอะไรขึ้นกับราคาซีพียู AMD เนี่ย ถูกมากๆ -*-

แถม X3 ลุ้นเปิดหัวได้ 4 หัวอีก
                          คุณจะได้รับ 4 คอร์ ในราคา 2,330 บาท โอ้ว = =

Comment

ไอตัวเนี่ยอ่ะดิ เห็นมา 2 - 3 วันและ

scvhost.exe มันเป็น process ของระบบปฏิบัติการอ่ะคับท่าน ท่านลองปิดพวก docking ที่วาง ๆ เอาไว้ หรือลองเข้าไปใน safemode ดูว่ามันปกติหรือเปล่าครับ

Comment

• ผมเอา LG 2240 มาตั้งบนห้องล่ะ - -* ทำไมสีมันสวยกว่าตั้งคอมข้างล่าง

Comment

• อีก300 ก็ได้ 3หัวแล้ว ลุ้นเปิด4อีก ไม่น่าเลยY^Y

* ว่าแต่สมมุติเอา x2 245 ไปแลก x3 เพิ่มประมาณทะไหร่ครับ

ท่านประธานว่าคุ้มมะ

(แต่ตอนนี้ไม่มีตังค์)
                                Last edited by ScaryReaDy; 7 Oct 2010, 16:42:13.

Comment

Working...
                                X