Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขายของเก่า 1,700 ซื้อมือหนึ่งใหม่ 2,320 ถ้าเพิ่มก้น่าจะประมาณ 500 บาท

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
      อีก300 ก็ได้ 3หัวแล้ว ลุ้นเปิด4อีก ไม่น่าเลยY^Y

* ว่าแต่สมมุติเอา x2 245 ไปแลก x3 เพิ่มประมาณทะไหร่ครับ

ท่านประธานว่าคุ้มมะ

(แต่ตอนนี้ไม่มีตังค์)
      อย่าเพิ่งใจร้อนเลย ผมว่าท่าน up การ์ดจอดีกว่า CPU ท่านยังไปได้อีกยาว

Comment

• Originally posted by natoff View Post
        อย่าเพิ่งใจร้อนเลย ผมว่าท่าน up การ์ดจอดีกว่า CPU ท่านยังไปได้อีกยาว
        ครับ แต่ว่าไป ที่ต้องการจิงๆตอนนี้ น่าจะเป็น RAM เสียมากกว่า

ผมยังอยากใช้ 4250 เทสเกมส์ รีวิวก่อน เลยไม่ได้คิดจะซื้อการ์ดจอเลย

* แต่ที่สำคัญก่อนจะซื้อของไหม่ ต้องไปเคลียหนี้เก่าก่อน 555+ -.-

Comment

• ผมว่าอัพแรมเพิ่มเป็น 4GB เห็นผลสุดและ
          เพราะ 7 x64 เล่นเกมซดแรมได้ใจ

Comment

• เกิดมายังไม่เคยแตะ ram 4 gb เลย เด็วมีโอกาศก่อน 555+ ช่วงหัวเลี้ยวหัวต่อ เงินมันย่อยเองได้

ท่าน natoff สนใจลองเทสเกมส์ dragon nest เปล่าครับ เด็วยืม id มาให้ลอง
            เด็วมาจริงได้เล่นด้วยกัน อิอิ

Last edited by ScaryReaDy; 7 Oct 2010, 17:28:09.

Comment

• Gee (Japanese) Full HD
              http://www.megaupload.com/?d=FLJSW70Y

Comment

• เอามาจากไหน ครับท่านประธาน อิอิ

Comment

• ไม่มีเนตเล่นอ่ะคับ T_T

Comment

• เหมือนระบบ TV HD ที่ญี่ปุ่นจะสู้เกาหลีไม่ได้ โหลด HD ของญี่ปุ่นมาดูเห็นชัดเจนเลยว่าเป็นรอง

Comment

• ไม่ได้เข้ามานาน เป็นยังบ้างครับ สบายดีกันไหม

ตอนนี้ เครื่อง 4535G ผมกำลังจะหมมอายุไขละ Keyboard มันกดไม่ค่อยติดแล้ว

ไม่ทราบว่าถ้ายกไปซ่อมศูนย์ใช้เวลานานไหมครับ

และ พอดีทำงานแถว บางนา ไม่ทราบว่าไปศูนย์ไหนสะดวกที่สุดครับ

Comment

• ท่านประธาน gee เสียงเบาจัง จับไปเข้าเครื่องกรองเสียงแจ่มและ อิอิ
                        Last edited by ScaryReaDy; 7 Oct 2010, 19:18:15.

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                          ไม่มีเนตเล่นอ่ะคับ T_T
                          Originally posted by natoff View Post
                          เหมือนระบบ TV HD ที่ญี่ปุ่นจะสู้เกาหลีไม่ได้ โหลด HD ของญี่ปุ่นมาดูเห็นชัดเจนเลยว่าเป็นรอง
                          รอเข้าไทยเล่นพร้อมกันอิอิ

ค่าไฟเท่าไหร่วะเนี่ย
                          http://www.youtube.com/watch?v=sM0uR...embedded#at=28
                          Last edited by ScaryReaDy; 7 Oct 2010, 19:25:55.

Comment

• ดึกๆ มาเทส ตัว BETA

Comment

• ซื้อ น้ำเขียว กับ โซดา มาแล้ว รอแช่ตู้เย็น ให้เย็นก่อน อิอิ

จะเอามา Mixer กับ น้ำแดง ที่เหลืออยู่

ถึงจะเลือด แดง-เขียว ไม่ได้ ก็ขอมี อะไร อยู่ในตัว ที่เป็น แดงๆ เขียวๆ มั่งวะ 555555555555

บ้าไปแล้ว Addict

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
                                ซื้อ น้ำเขียว กับ โซดา มาแล้ว รอแช่ตู้เย็น ให้เย็นก่อน อิอิ

จะเอามา Mixer กับ น้ำแดง ที่เหลืออยู่

ถึงจะเลือด แดง-เขียว ไม่ได้ ก็ขอมี อะไร อยู่ในตัว ที่เป็น แดงๆ เขียวๆ มั่งวะ 555555555555

บ้าไปแล้ว Addict
                                มาเด็วผมจัดให้อิอิ เอามีดกระซวก สัก ที 2 ที มีทั้งแดงทั้งเขียวเลย (เลือดแดง หน้าเขียว)555+

REVIEW Medal of Honor MP Open Beta
                                Last edited by ScaryReaDy; 7 Oct 2010, 20:28:06.

Comment

Working...
                                X