Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
    ว่าจะหา HD4850 มาจับ CF กับ HD4830 ดู
    แต่ต้องยอมถอดการ์ดเสียงออกไปใช้ออนบอร์ดกากๆ -*-
    ผมใช้กากๆ มาตลอดเลย การ์ดเสียงเนี่ย -.-

อยากรู้ว่า เสียง จาก ซาวการ์ด มันแจ่มกว่ามากเปล่าครับ แบบว่า เบสแน่น เสียงใส ขึ้นประมาณนั้นเปล่า

Comment

• เอาแค่ตัวละพันก็ต่างล่ะครับ ลงไดร์เวอร์โมของ X-Fi เบสลึกต่างกันแบบได้ยินชัด

Comment

• โปรแกรม ฟังเพลง ผมใช้ itunes อยู่ ใช้ตัวอื่น แล้วรู้สึก เสียงมัน ความถี่สูงไป ฟังนานๆ แสบหู

ยิ่ง aimp2 หูเกือบบอร์ด

น่าเล่นจัง วันนี้คงไม่ได้เล่นแน่ๆ มันวิง 100เอง ถลำลึกไป 3gb แล้วต้องเอาให้เสร็จ

Last edited by ScaryReaDy; 8 Oct 2010, 13:29:15.

Comment

• รอหนูทดลอง crack ก่อนอ่ะท่าน อิอิ ไม่รีบ

Comment

• Screen Saver นี้น่ารักเนอะ อิอิอิ

Comment

• screen saver เหรอท่าน นึกว่า AD ที่ไหนซักที่

Comment

• เอามาให้โหลดมั่งจิ น่ารักดี อิอิ โหลดเกมส์ dead space มาเล่น ตาลาย + หลอน ดี ไม่รู้มะไหร่ภาค 2 จามา

Comment

• http://search.daum.net/search?w=tot&...anner&nil_id=3

Comment

• LP2 ลบไปและ รอโหลด repack 4.1 gb ดีกว่า

อย่าว่าอย่างงั้นอย่างนี้เลยนะท่านประธาน แต่ผมโหลดไม่เป็น อ่านไม่ออกเลย

* โหลดเป็นและ ขอบคุณครับ

* 7manager 1-clean ไปที ฮาร์ดดิส มาเป็น 28gb แล้ว -.-
                    Last edited by ScaryReaDy; 8 Oct 2010, 14:33:57.

Comment

• โอ้ว โคตรน่ารักเลย ชอบทิพ ซุยอง รั่วแน่ๆเลย 555+

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                        LP2 ลบไปและ รอโหลด repack 4.1 gb ดีกว่า

อย่าว่าอย่างงั้นอย่างนี้เลยนะท่านประธาน แต่ผมโหลดไม่เป็น อ่านไม่ออกเลย

* โหลดเป็นและ ขอบคุณครับ

* 7manager 1-clean ไปที ฮาร์ดดิส มาเป็น 28gb แล้ว -.-
                        ว่าแล้วว่าต้องมี temp file ตกค้างจากการ setup เกมส์ อิอิ มันไม่ใช่ผีหลอกเหรอ

Comment

• ช่วยดูหน่อยครับ กำลังเลือกโนุ้ตบุ๊คมาไว้ทำงานด้านเอกสาร ด้านแต่งภาพด้วย Photoshop ,

Lightroom และเวลาว่างๆ ก็ชอบดูหนัง DVD และเล่นเกมส์

ไปเห็นโน้ตบุ๊คโตชิบ้า CPU เป็น AMD Phenom™ II Quad Core Mobile Processor

P940 ส่วนการ์ดจอเป็น ATI Mobility Radeon™ HD 5650

ไม่ทราบว่า ทั้ง CPU กับการ์ดจอนี้สามารถเล่นเกมส์รุ่นใหม่ๆ ได้มั้ยครับ หรือจะไปเล่นตระกูล i5 i7

ไปเลยซึ่งแพงขึ้นไปอีกมาก

Comment

• Originally posted by Son2553 View Post
                            ช่วยดูหน่อยครับ กำลังเลือกโนุ้ตบุ๊คมาไว้ทำงานด้านเอกสาร ด้านแต่งภาพด้วย Photoshop ,

Lightroom และเวลาว่างๆ ก็ชอบดูหนัง DVD และเล่นเกมส์

ไปเห็นโน้ตบุ๊คโตชิบ้า CPU เป็น AMD Phenom™ II Quad Core Mobile Processor

P940 ส่วนการ์ดจอเป็น ATI Mobility Radeon™ HD 5650

ไม่ทราบว่า ทั้ง CPU กับการ์ดจอนี้สามารถเล่นเกมส์รุ่นใหม่ๆ ได้มั้ยครับ หรือจะไปเล่นตระกูล i5 i7

ไปเลยซึ่งแพงขึ้นไปอีกมาก
                            x4 มาแล้วเหรอ โหยแรงๆ

* kaspersky key5000 วันโดนแบคลิส ..

Comment

• เจอที่ไหนครับท่าน
                              ถ้า Pheonm II X4 อ่ะแรงประมาณ i5 ล่ะ

Comment

• เป็นครื่องนอกครับ พอดีมีคนเขาจะหิ้วมาให้

Comment

Working...
                                X