Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Angelone View Post
    จะตื้อจนกว่าจะให้ อิอิอิ
    (ทำเองไม่เป็นอะครับ กลัว 4535Gตัวโปรดเดี้ยง)
    จะเดี้ยงตอน แฟส bios อะสิครับ

จะเสี่ยงหรา...

Comment

• ฮ่าๆ เจอขู่

Comment

• นั่นอะที่คิดหนัก อิอิอิ
        มันมีแบบ ง่ายๆเหมือนที่โหลดจาก Acer มั้ยครับ ที่แค่ดับเบิ้ลคลิ๊กอะ
        กลัวเลย............

Comment

• โพสที่ 5000 รอมานาน .... 555+

Comment

• เอาไว้ในแฟลชไดร์ฟ ตั้งบู๊ต แล้วพิมพ์ kblg207.bat มันจะแฟลชให้อัตโนมัติ

http://www.mediafire.com/?u53mru611t9sgc9

Comment

• เมื่อเย็นที่หายไป ไปขุดคอมที่บริษัทมา ไม่ได้เปิดนาน ดูอุณหภูมิดิ 555+

ปล.85 องศา คือชิบเซ็ต nForce แต่จริงๆมันเพี้ยนนะ

Comment

• เปิด ปกติ ขึ้น 85องศา พอ full load เหลือ 60 องศา สินะ 555+

Comment

• ที่บอกดักไว้ก่อน เพราะหลายคนชอบเข้าใจผิดว่าตรงนั้นคืออุณหภูมิซีพียู (แต่ไม่ได้ดูเลยว่ามันอยู่ใต้ nFroce)
                  แต่จริงๆก็ไม่ใช่หรอก มันเพี้ยนทุกรุ่นที่เป็น nForce โชว์ 85 ตลอด แล้วมาบ่นว่าร้อน -*-
                  อุณหภูมิซีพียูดูที่ Core นู่น - -*

Comment

• ท่านประธาน 4350ท่านประธาน เล่นเกมส์ปกติปรับ จอเท่าไหร่อ่ะ แล้วมันลื่นทุกเกมส์มิ lowก้ได้

Comment

• เครื่องนั้นไม่เล่นเกมอ่ะครับ

Comment

• ท่านประธาน จับ เทสต์ คะแนน เลยครับ อยากเห็นๆ

เอา Windows Exprrience Index ก่อนเลย อิอิ

Comment

• เซงๆๆๆๆๆ แฟนไม่รัก สงสัยต้องให้ จียองมาปลอบใจสะแล้ว Y^Y

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                            เซงๆๆๆๆๆ แฟนไม่รัก สงสัยต้องให้ จียองมาปลอบใจสะแล้ว Y^Y
                            ผู้หญิงปากไม่ตรงกับใจ ปากบอกไม่รัก แต่ใจจริงรักมากน่ะครับ

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                              ผู้หญิงปากไม่ตรงกับใจ ปากบอกไม่รัก แต่ใจจริงรักมากน่ะครับ
                              ไอนี่้มันดูยากอะดิ กลัวมันปากจะตรงกับใจ 555+

คบมา ปี 3 เดือนได้ แล้ว Y^Y

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                                ไอนี่้มันดูยากอะดิ กลัวมันปากจะตรงกับใจ 555+

คบมา ปี 3 เดือนได้ แล้ว Y^Y
                                จิง ๆ ผู้หญิงก็ชอบคนเลวน่ะ ลองทำตัวเลว ๆ ดิท่าน อิอิ

ปล ขำ ๆ น่ะ

Comment

Working...
                                X