Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลืมบอก ได้ลองซิลิโคนแบบธรรมดาไปไม่นานนี่เอง (กับ PC เก่า)
    ปรากฏว่าแบบเงินดีกว่าแบบสีขาวมาก
    ซิลิโคนขาวๆห่วยสุดเลยครับ -*-
    ส่วนสีทองนี่ถ้าทาไปแล้ว เช็ดไม่ค่อยออก เหลือคราบทองๆติด
    สรุปซื้อสีเงินดีสุด อิอิ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
      ลืมบอก ได้ลองซิลิโคนแบบธรรมดาไปไม่นานนี่เอง (กับ PC เก่า)
      ปรากฏว่าแบบเงินดีกว่าแบบสีขาวมาก
      ซิลิโคนขาวๆห่วยสุดเลยครับ -*-
      ส่วนสีทองนี่ถ้าทาไปแล้ว เช็ดไม่ค่อยออก เหลือคราบทองๆติด
      สรุปซื้อสีเงินดีสุด อิอิ
      แบบที่ดีที่สุด คือยืมของคนอื่นมาใช้ 555+

Comment

• ผมก็ว่าทำไมมันลื่น HDD มันเย็นนี่เอง ถ้าร้อนมีอืด 555+

Last edited by V-FrIeNd; 9 Oct 2010, 13:43:12.

Comment

• เด็วนี้หน้าเก่าๆ หายไปไหนกันหมด ไม่คึกคัก เหมือนมะก่อน เลย ตอนที่เข้ามาแรกๆ อิอิ

Comment

• Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
              เห็นความแตกต่างชัดเจนอ่ะ

KARA เอาเพลง 4Minute มาเต้นแล้วดูอ่อนลง

4Minute เอาเพลง KARA มาเต้นแล้วแข็งขึ้น

ตามสไตล์

Comment

• HYUN A ที่รัก -.-

เอามายั่ว ภาพ สวยกว่าตอนทดทอบ benmark อีก ต้นไม้ใบหญ้า พริ้วไหวได้อารมณ์จริงๆ
                เกมส์นี้กิน สเปค ตง render ปรับจาก low ไป medium fps ลดฮวบเลย

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                  HYUN A ที่รัก -.-

เอามายั่ว ภาพ สวยกว่าตอนทดทอบ benmark อีก ต้นไม้ใบหญ้า พริ้วไหวได้อารมณ์จริงๆ
                  เกมส์นี้กิน สเปค ตง render ปรับจาก low ไป medium fps ลดฮวบเลย

ดูตอน test เกมส์นี้ผมว่า 20 fps ก็ลื่นแล้วน่ะ อิอิ

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                    ดูตอน test เกมส์นี้ผมว่า 20 fps ก็ลื่นแล้วน่ะ อิอิ
                    อิอิ 20 ลื่นครับ แต่ 16 มีนิดๆ 555+

ถ้า ปรับ render low ภาพมันจะออกเหลี่ยมหน่อยๆ เลยไม่ค่อยชอบ ขอสักนิด อิอิ

Comment

• มันลื่นกว่าเบนซ์มาร์คเปล่าอ่ะ ลองแต่เบนซ์มาร์ค ตัวเกมยังไม่ได้โหลด
                      ปล.นอกจาก Low แล้วมันยังมี None อีก แต่ภาพคง... - -"

Comment

• กำ benmark ไม่มีเมนูให้ปรับ renderling เหรอครับ อิอิ

ลื่นครับ ผมลองเล่นด่านที่มันใช้เทส benmark a fps 18 19 ยังเล่นสบายๆเลย

Comment

• ขอตัวไปอัพเกมส์ need for speed undercover สัก4 ชม เด็วมาไหม่ เห็นมีคนอยากเล่นเยอะ

Comment

• มีสิ อยู่ด้านล่าง ต้องเลื่อน ถ่ายมาไม่หมด

Comment

• ขอแจมคลับด้วยคนครับผมคนจังหวัดแพร่
                              Toshiba Satellite L640D-1051X
                              P520 2.3Ghz ATI5145 512mb
                              พึ่งถอยมา19,000รวมVATแล้ว...อิอิ

Comment

• ยินดีครับ
                                ปล.หลังๆมันกลายเป็นกระทู้เกาหลี+เกมไปแล้ว 555+

Comment

Working...
                                X