Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมว่าเล่นที่ 640 x 480 ก็สนุกดีน่ะครับ อิอิ

Comment

• อิอิ ออก แนว โมชั่น เบลอ x2 เลยอะ 640x480 55+

Comment

• ลอง HD5670 จิ เหลือ 2,6xx ล่ะ
        เพื่อนผมจับคู่กับ Celeron E3300 ปรับสุดได้ทุกเกมที่ 1280*1024
        PSU ติดเคสด้วย Plenty พร้อมเคส 900 บาท 555+

Comment

• HD4830 หลงใช้ไบออสเน่าๆมาตั้งนาน ก็ว่าคล็อกแค่ 600 ก็เออเร่อล่ะ

ปล.HD4570 น่าจะแฟลชไบออสเป็น HD545v ได้บ้าง อิอิอิ

Comment

• ขอบคุณ ท่านประธานครับ ก่อนเลย
            เดี๋ยวได้ลองกันหลังเลิกงาน
            เอาใส่ Handy drive แล้วตั้ง bios ให้ boot จาก Handy drive เลยใช่มั้ยครับ

Comment

• กลับมาแว้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เอาเครื่องไปเข้าศูนย์ ACER ที่ ฟอร์จูนส์ มา อิอิ

กะจะเนียนไปเช๊คประกัน ที่ซื้อตามเว๊บ ว่าใช้ได้จริงไหม ยืนยัน Confirm ว่าประกัน ของคุณ Sim1 ใช้ได้จริง 100%

แต่ เครื่องรุ่นใหม่ๆ คงใช้ประกันนี้ไม่ได้เดี๋ยวเขาสงใส ว่า ซื้อประกัน 3 ปี แต่ทำไม ยังเป็นประกันรุ่นเก่า

แห่ะ เขาจะขอดูใบเสร็จ ผมก็เนียน ว่าทำหายตอนย้ายห้อง อิอิ ตอบปฏิเสธ หรือ ไม่รู้ ทุกกรณี บอกว่า ซื้อประกันมาพร้อมกับตอนซื้อเครื่อง

ผ่านฉลุย ไหนๆ ก็ไปแล้ว ไม่ให้เสียเที่ยว เลยให้เขา ทำความสะอาดขี้ฝุ่นข้างในเครื่อง + ทาซิลิโคน ใหม่ โอ้ว ครั้งเดียวจบ

ทำไม ของท่านประธานไม่จบ อ่ะ อิอิ

เดี๋ยวจะเอา หัวข้อ "ยังเย็นได้อีก" ให้ท่านประธาณ ท่าน CEO natoff และ ท่าน GM Gamer ScaryReaDy ดู รวมถึงสมาชิกท่านอื่นๆ ด้วย มาร่วมชม ความเย็น ของ AMD เหมือนออกใหม่ เลย อิอิ

Comment

• ผมขอขึ้นหน้าใหม่ได้มั๊ย เดี๋ยวบางคนเปิดไปหน้าสุดท้าย แล้วบางที จะมองไม่เห็น อิอิ

จะขึ้นได้ยังหว่า เหลืออีกกี่ข้อความหนอ

Comment

• ของผมต้องมาทำเอง ถึงจะจบ
                  แต่ศูนย์พระราม 3 มันไม่ถามอะไรเลยจริงๆ

Comment

• Originally posted by Nics_Focus View Post
                    P320 เทียบ กับ i 3 ละครับ ในการใช้งาน ต่างกันมากมั้ยอะครับ ขอบคุณครับ
                    วันนี้ไป ฟอร์จูน มา แวะ IT CITY เห็นเขาโฆษณา ACER Travelmate ตัวนึง ที่ใช้ INTEL PENTIUM P6000 ว่า แรงเท่ากับ Core 2 Duo T6600 2.2GHz

แล้ว AMD Athlon II X2 P320 มันแรงกว่า Intel Pentium P6000 อยู่หน่อยนึง เพราะฉะนั้นมันก็ต้องแรงกว่า Core 2 Duo T6600 ด้วยอ่ะจิ

การใช้งานไม่ต่างกันมากหรอกครับ ตามที่ท่าน V-Freind บอกเลย

ปล. ACER Travelmate นี่ มองเผิลๆ นึกว่า Thinkpad วัสดุดี จอด้าน เหมือน Thikpad เลย

ลองเอาสันนิ้ว ลองเคาะดู พลาสติก รุ่น Travelmate ดีกว่าพวก Aspire เยอะ ไม่ก๊องแก๊ง อ่ะ
                    Last edited by MIRAGE2000; 9 Oct 2010, 18:32:56.

Comment

• อัพขึ้นหน้าไหม่

Comment

• อัพขึ้นหน้าไหม่ 2

Comment

• อัพขึ้นหน้าไหม่ 3

Comment

• อัพขึ้นหน้าไหม่ 4

Comment

• อัพขึ้นหน้าไหม่ 5

Comment

• อัพขึ้นหน้าไหม่ 6

ok เคลียที่ให้แล้วครับท่าน MIRAGE2000

Comment

Working...
                                X