Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เห็น Amd M500 แล้วอยากจับมาใส่แทน M300 จริงๆ ว่าแต่ถ้าเอามาใส่จริงๆนี่พัดลมตัวเดิมจะไหวไหมครับหรือต้องหา ของมันมาด้วย

Comment

• hd4570 แรงประมาณไหนของ pc ครับ

เล่น mafia2 ได้เปล่าครับ รู้แต่ว่า dead rising 2 กระตุกสุดๆ

Comment

• Originally posted by AeoLis View Post
        เห็น Amd M500 แล้วอยากจับมาใส่แทน M300 จริงๆ ว่าแต่ถ้าเอามาใส่จริงๆนี่พัดลมตัวเดิมจะไหวไหมครับหรือต้องหา ของมันมาด้วย
        เห็นใน acer 4551g มันใช้ body เดียวกันเลยทั้ง P320, P330, P520, N830 ผมคิดว่าใส่ได้น่ะครับ

ปล แต่ผมคิดว่าแรงไม่แรงอยู่ที่ VGA อ่ะคับ อิอิ M300 + HD5470 แรงกว่า Corei5 + GT310 น่ะคับ อิอิ

Comment

• Originally posted by winterrain View Post
          hd4570 แรงประมาณไหนของ pc ครับ

เล่น mafia2 ได้เปล่าครับ รู้แต่ว่า dead rising 2 กระตุกสุดๆ
          ประมาณ HD4350 หรือ 9400GT

Comment

• เอาบ้าง ไม่ให้น้อยหน้า Turion II
            ห้องแอร์ เย็นเปล่า เพิ่งเปิดตะกี้ 555+

Comment

• Originally posted by winterrain View Post
              hd4570 แรงประมาณไหนของ pc ครับ

ปรับ 1024x768 all low คิดว่าไม่กระตุกอ่ะครับ DAED RISINH 2 ฟันธงเลย

* ท่านประธาน พี่ผมเค้าหา net book หรือ note book มือ 2 น่าจอประมาณ 10 นิ้วไว้เล่นเน็ต ราคาไม่เกิน 5500 มันมีไหมอ่า

หรือ เท่าไหร่ แนะนำทีครับ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                ปรับ 1024x768 all low คิดว่าไม่กระตุกอ่ะครับ DAED RISINH 2 ฟันธงเลย

* ท่านประธาน พี่ผมเค้าหา net book หรือ note book มือ 2 น่าจอประมาณ 10 นิ้วไว้เล่นเน็ต ราคาไม่เกิน 5500 มันมีไหมอ่า

หรือ เท่าไหร่ แนะนำทีครับ
                ผมเคยใช้ atom single core เปิดเว๊ปที่รัน java กับ google map จะบอกว่าแฮงค์อ่ะคับ

Comment

• พี่ผมก็เพิ่งซื้อไปมือสอง 6,000 เป็นของ Acer
                  ซีพียู Dual Core T2300 แรม 1GB HDD 80GB
                  ลง XP ลื่นใช้ได้ น่าจะแรงประมาณ E2140 เลยอ่ะ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                    พี่ผมก็เพิ่งซื้อไปมือสอง 6,000 เป็นของ Acer
                    ซีพียู Dual Core T2300 แรม 1GB HDD 80GB
                    ลง XP ลื่นใช้ได้ น่าจะแรงประมาณ E2140 เลยอ่ะ
                    อันนี้น่าใช้กว่า ATOM เยอะครับ อิอิ

Comment

• น่ากว่าเยอะเลย แค่ชื่อรุ่นก็น่ากว่าละ อิอิ

* มีใคร มีที่โหลด ซีรี่ เรื่อง รักใสๆหัวใจ4ดวง (ใต้หวันไหมหว่า) แฟนอยากดู แมร่งมีตั้ง 3 ภาษา ดันอยากดูภาษาที่หาโหลดไม่ได้เซง - -

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                        น่ากว่าเยอะเลย แค่ชื่อรุ่นก็น่ากว่าละ อิอิ

* มีใคร มีที่โหลด ซีรี่ เรื่อง รักใสๆหัวใจ4ดวง (ใต้หวันไหมหว่า) แฟนอยากดู แมร่งมีตั้ง 3 ภาษา ดันอยากดูภาษาที่หาโหลดไม่ได้เซง - -
                        ที่มีไจ๋ไจ๋ใช่เปล่าหว่า โหเก่ามาก ตอน F4 กำลังดัง
                        ถ้าเวอร์ชั่นเกาหลีคงพอหาได้อยู่

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                          ที่มีไจ๋ไจ๋ใช่เปล่าหว่า โหเก่ามาก ตอน F4 กำลังดัง
                          ถ้าเวอร์ชั่นเกาหลีคงพอหาได้อยู่
                          ผมเจอหมดเลยทุกภาษา ยกเว้น ใต้หวัน เนี่ยอ่ะ สิ เซงจอจเลย

* มะกี้ผ่านไป notebook มาเก็ต เห็น ประธาน คลับเก่า ท่าน ok ค๊อก ไปเล้ง msi gx640 gamer

สงสัยอยากจะเล่น ati แล้วนะเนี่ย สงสัยรอ x4 มิไหวอิอิ การ์ด 5850 มันแรงได้ตัวไหน pc หว่า -.-

Comment

• อัพเดทหน้าบ้านล่ะ 55555555+

Comment

อัพเดทหน้าบ้านล่ะ 55555555+
                              ไปชมมาล่ะ MV ขโมยซีนอ่ะ อิอิ

Comment

อัพเดทหน้าบ้านล่ะ 55555555+
                                ชอบ mv แรกครับ ชอบตอนส่าย

Comment

Working...
                                X