Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อันนี้ของป๋มนะ อิ อิ อิ

พึ่งเปิดเครื่อง

Comment

• ขอมีส่วนร่วมบ้าง อิ อิ

เข้ามาอ่านหลายหน้าละ

ไม่รุ้จะถามอะไรดี

LP 2 มาเร้วจังแหะ

Comment

• พูดก้พูดเหอะนะท่านประธาน NOD 32 ชอบบอก ยาผีบอก เป็น ไวรัสตับอักเสบ exclusion มันสะ

จะว่าไปตอนนี้เครื่องผม ไม่มี anti ใช้ หลังจาก 2 วันก่อน kaspersky โดน แบคลิส ทะลึ่งไปใช้ key 5000 วัน 555+

Comment

• Media Player Classic Home Cinema 1.4.2667 beta โหลดมาแล้ว

ผมต้อง ลบ k-lite ก่อนปะครับ

Comment

• เอาไว้เล่นที่หลังเดี๋ยวเทสเบนซ์มาร์คก่อน

HD4830 ลุยยยย

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
              Media Player Classic Home Cinema 1.4.2667 beta โหลดมาแล้ว

ผมต้อง ลบ k-lite ก่อนปะครับ
              ลงไปได้เลยครับไม่ต้องลบ k-lite

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                ลงไปได้เลยครับไม่ต้องลบ k-lite
                แล้ว ผมควรใช้ Media Player Classic Home Cinema

หรือ Media Player Classic จาก k-lite อ่ะครับ

* ท่านประธาน ทำไม เวลาผมเล่นเกมส์ FPSโปรแกรม FRAB ผมมันไปอยู่มุมขวา หว่า

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                  แล้ว ผมควรใช้ Media Player Classic Home Cinema

หรือ Media Player Classic จาก k-lite อ่ะครับ

* ท่านประธาน ทำไม เวลาผมเล่นเกมส์ FPSโปรแกรม FRAB ผมมันไปอยู่มุมขวา หว่า
                  ใน K-lite มันเป็นตัวที่เขารวมมาให้กับตัว k-lite จะเก่ากว่า

แต่ตัวที่เพิ่งลงไปจะเป็น Media Player Classic Home Cinema ครับ ก็เลือกใช้ได้ตามอัธยาสัย

Comment

• MPC-HC ทับไปเลย แก้ชื่อให้เหมือนกันก่อน K-lite มันจะได้ใช้เวอร์ชั่นใหม่ (ไม่รู้อ่ะ ไม่เคยใช้ K-lite ถ้า Pure มันเป็นงี้)
                    Fraps ปรับตำแหน่งได้กด F12 มั้ง ไม่ก็ปรับในหัวข้อ 99 FPS

ปล.มาดูการ์ดจอราคา 2,400 เมื่อปีที่แล้ว*(เกือบสองปีดิ 02/2009) กับเกมใหม่ 1920*1080 DX9 All High 555+
                    Last edited by V-FrIeNd; 9 Oct 2010, 22:44:59.

Comment

• อย่างนี้ถูกไหม สังเกตุ ว่า version ขวาบนมันเปลี่ยน เป็น 1.4.2499.0 ตอนแรก อาไรสักอย่างจำไม่ได้ ผมทำถูกแล้วใช่มิครับ

Comment

• ใหม่สุดมัน 1.4.2667 นะ

Comment

• เวงกรรมผมต้องทำไงอ่า ผมก็โหลดจากลิ้งท่านประธานมาอ่า มันขึ้นมาเป็นเวอร์ชั่นนี้ เด็วลองไปโหลดไหม่ อาจโหลดมาผิดอัน

Comment

• Originally posted by nateep View Post

อันนี้ของป๋มนะ อิ อิ อิ

พึ่งเปิดเครื่อง
                            ตระกูล P อย่างเย็น ยี่ห้อนไหนอ่ะ

Comment

• ท่านประธานผมลงได้และ แต่ เวลากด FULL SCREEN มันให้ กด atl +รีเทิร์นมันปุ่มไหนอะ ปรับเป็นกด F11 ไม่ได้เหรอครับ

Comment

• ไปเซ็ตที่ View > Options > Keys หา Full Sreen เลือก None กับ F11

Comment

Working...
                                X