Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD4350 Hybrid CF กับ HD4250 แรงประมาณ HD4650 มั้งครับ
    มันไม่เน้นความแรงอ่ะ เน้นต่อออกหลายจอ+ประหยัดพลังงานมากกว่า

Comment

• HD6700 ใกล้จะออกละ

อยากเห้นจังเย้ย

อิ อิ อิ

Comment

• แรงพอๆกับ 4650 ก้เล่นได้ทุกเกมส์แล้วนิ สบายกาเป๋าเลยงิงิ ถ้าซื้อ 4350 มาใช้

Comment

• ขอบคุณครับ ท่านประธาณ และ ท่าน CEO natoff

พอดีเพิ่งตื่น อิอิ เมื่อคืนทนไม่ไหวกับ เน็ตอืด เลย ปิดเครื่องไปนอนฟัง FM.99 ลุ้น ฝรั่งเศส อิอิ

โอ้ว วันนี้ เน็ตผีเข้า ปกติ เสาร์-อาทิตย์ คนเขาหยุดอยู่บ้านกัน เล่นเน็ตเยอะ เน็ตเลยแย่งกันใช้

เน็ตหอผม ได้แค่ 2MB+ ก็พอใจแระ เอาแค่ เข้ามา คุยใน Club AMD ATI ได้ เม้นต์กระทู้ เร็วๆได้ก็พอใจแระ อิอิ
          Last edited by MIRAGE2000; 10 Oct 2010, 11:35:45.

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
            ขอบคุณครับ ท่านประธาณ และ ท่าน CEO natoff

พอดีเพิ่งตื่น อิอิ เมื่อคืนทนไม่ไหวกับ เน็ตอืด เลย ปิดเครื่องไปนอนฟัง FM.99 ลุ้น ฝรั่งเศส อิอิ
            ปล่อยโหลดเลยท่าน ดึงมันยกหอ ไหนๆ ก้ไหนๆ แล้ว อิอิ

Comment

• Spain only

Comment

• KARA KARA KARA KARA KARA !!!

Comment

• LP2 ลงนานล่ะยังไม่เสร็จเลย
                  แตกไฟล์จาก 4.1GB เป็น 20GB เหอๆ
                  HDD ผมจะไหม้ล่ะ

Comment

• นานหน่อยครับ REPACK ยิ่งเครื่องช้าๆ เป็น ชม. ครับ -.-

Comment

• 4535G ผมลงตั้งแต่ 12:00 อ่ะ ยังไม่เสร็จเลย -*- อุณหภูมิ HDD ไป 53 องศาและ Western ร้อนจริงอะไรจริง

Comment

• เกมส์สมัยนี้ใหญ่กันจริง -*-

ปล jailbreak iphon4 ios4.1 ออกแล้วน่ะ

Comment

• อยากเปลี่ยน HDD NB ใหม่อ่ะ(อีกและ)
                          ยังเซ็งไม่หายเลยครับ Samsung HM641JI ตอนนั้นซื้อมาเสียทันที ยังไม่ได้เทสความแรง+เย็นเลย
                          เบื่อ WD ร้อนมาก

Samsung ที่ซื้อมาตอนนั้น ดูก็รู้เหมือนของใช้แล้วเลย วอยด์ 4System แปะทับสองอัน
                          ซื้อมาลงวินโดวส์แล้วเน่าทันที ดีที่เอาไปเปลี่ยนคืนเงินได้

มีเรื่องจะเล่าต่อ เพื่อนผมไปซื้อรุ่นนี้เหมือนกัน ปรากฏว่าอาการเดียวกันเลย มาเล่าให้ผมฟัง (สงสัยตัวที่ผมเอาไปคืนนั่นแหล่ะ)
                          สรุปว่ามันเอาของคืนมาขายต่อ The System ใครจะซื้อร้านนี้ระวังนิดนะครับ ของถูกก็จริง แต่บางอย่างอาจไม่มีคุณภาพ ต้องเช็คดีๆ
                          แต่ผมก็ชอบซื้อร้านนี้เพราะมันใกล้บ้าน+ถูกมาก และมันคืนเงินได้

Last edited by V-FrIeNd; 10 Oct 2010, 12:48:13.

Comment

• ซื้อ SSD เลยท่านเร็วปรู๊ดปร๊าด อิอิ

Comment

• ความจุน้อยมาก ไม่คุ้มอ่ะ NB ใส่ได้ตัวเดียว ถ้า PC น่าใส่ อิอิ

Comment

• ถ้าเค้าลง windows ไหม่ เค้าต้องหาเกมส์มาลงไหม่ อย่างน้อยๆก็ pes2011 ac2

ลงไหม่แล้วจะไม่แต่งเลยเด็วจะ safe safe เลย ขอตัวไปอำลา windows เก่าก่อน Y^Y

คือ ตอนลงไหม่ windows7 มันหา sb ให้เป็น sb700 อ่า

ผมลงตัวจากแผ่นไม่ได้ จากแผ่นมันเป็น sb710 มันตค่างกันไหม๊ครับ

Comment

Working...
                                X