Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
    เอา ยัด key จาก ท่านประธานอยู่แล้วอิอิ
    เอาของท่าน V-FrIeNd หรือของผมอ่ะคับ งง คำตอบนิด ๆ

Comment

• ก้เอา windows จากท่าน

แล้วเอา ley จากท่านประธานไง อิอิ

Comment

• ของท่าน CEO จิ ท่าน Gamer หมายถึงยัด SLIC ของผมไว้แล้วในไบออส

Comment

• ท่าน natoff จัดลิ้งมาเลยครับ ^^

แต่ก่อนจะโหลดมาลง ขอเทส LP2 กับ XP หน่อยเหอะ 555+

Comment

• เช็ค PM ครับท่าน GM Gamer

Comment

• Originally posted by natoff View Post
              เช็ค PM ครับท่าน GM Gamer
              ได้แล้วครับ ท่าน CEO

* พักนี้เรียกกันเต็มยศเลย อิอิ

Comment

• กำลังรวมชื่อสมาชิกไว้หน้าแรก สงสัยจะเป็นร้อย - -

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                  กำลังรวมชื่อสมาชิกไว้หน้าแรก สงสัยจะเป็นร้อย - -
                  เป็นร้อยไม่เท่าไหร่ ใส่ฉายามึนแน่ 55+

Comment

• สงสัยจริงๆท่าน GM Gamer ลงวินโดวส์ไปกี่รอบล่ะ 555

Comment

• XP สำแดงเดช -.- ( LP2 เปลี่ยนภาษายังไงมันเป็นภาษามั่วสะงั้น)

Last edited by ScaryReaDy; 10 Oct 2010, 16:26:59.

Comment

• อุ๊ยๆ หน้าแรกเปลี่ยนแปลงใหม่ได้ใจกว่าเดิม

สรุป....กระทู้กลายพันธุ์ (ฮา)

ปล.จะมีใครทำสกินติดโน้ตบุ้คเป็นรูปดาราเกาหลีบ้างนะ

Comment

• ท่านประธาน xp ผมลง แต่ DRIVER การ์ดจอ ไม่ได้ลง CCC ลง CCC กับไม่ลง มันต่างกันไหม๊ครับ ทำให้ลื่นขึ้นเปล่า

แต่รู้สึกว่าภาพ หัวหนังสือ คมกว่าตอนใช้ windows 7 จัง

Comment

• ไม่ต่าง แต่มี CCC มันจะปรับอะไรได้เยอะกว่า

ส่วน 7 ไม่คม สงสัยไม่ได้ปรับ ClearType

Comment

• คมกว่านี่คือ เห็นรอยหยัก ? ชัดกว่าเหรอครับ ?

Comment

• ระวังปริ้นออกมากระดาษจะขาดเอานะ งุงิงุงิ

Comment

Working...
                                X