Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่าน CEO ไลท์ ไฟล์ ISO นี้ไฟลท์ เดียวลงแผ่นใช่ไหมครับ แล้วมัน active เองใช่ไหม พอดีเห็น ซีเรียว .txt ต้องเอาตัวไหนบ้างนี่ เริ่มงง

ตอนนี้ไปจิกแผ่น DVD มาได้และ กลัวผิด เด็วเสียฟรี เล่น 007 รอกำลังมัน อิอิ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
      ท่าน CEO ไลท์ ไฟล์ ISO นี้ไฟลท์ เดียวลงแผ่นใช่ไหมครับ แล้วมัน active เองใช่ไหม พอดีเห็น ซีเรียว .txt ต้องเอาตัวไหนบ้างนี่ เริ่มงง

ตอนนี้ไปจิกแผ่น DVD มาได้และ กลัวผิด เด็วเสียฟรี เล่น 007 รอกำลังมัน อิอิ

ไม่ใช่เอาไฟล์ไปลากวางน่ะครับ ต้องใช้ฟังก์ชัน burn image น่ะครับ แผ่นนี้ต้นฉบับเป็นแผ่นแท้ มันไม่มีการ modify ไม่มี crack ใด ๆ เลยอ่ะคับ ต้องยัด slic ของท่านประธาน V-FrIeNd ลงไปอ่ะ แต่ผมไม่รู้ว่าอันไหนน่ะ

ปล ปกติผมใช้ crack ลงตามทีหลัง

Comment

• burn image จ้า ที่บ้าน ไลท์ ไว้เป็น 10 xp 9 แบบ 555+

ดีครับ ผมชอบเดิมๆ ส่วน slic ยัดไปแล้ว ก็ เอา แค่ key จากท่านประธาน พอสินะ อิอิ

Comment

• เดี๋ยวคืนนี้ตะลุยดอทเอต่อ 555+
          เล่นเกมกราฟฟิคดีมายังไง สุดท้ายก็กลับไปเกมเก่า -*-

Comment

• ก่้อนจะไปเล่น DOTA เอา KEY มาให้ผมก่อนเลยครับท่านประธาน Y^Y

คราวก่อนท่านประธาน ใช้ ของ ASUS ให้ผมอ่ะ ขอหน่้อย จุฟๆ

Comment

• เดียวเจอ พวกนูบ นะท่านประธาน

อิ อิ อิ

Comment

• Originally posted by nateep View Post
                เดียวเจอ พวกนูบ นะท่านประธาน

อิ อิ อิ
                ท่านประธานบอก นูบ ไม่กัว กัว เอาท์

Comment

• งานเข้าอีกและ ไลท์ ไปถึง 99 เปอ แล้วหลุด ไฟล์มีปัญหา - -

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                    งานเข้าอีกและ ไลท์ ไปถึง 99 เปอ แล้วหลุด ไฟล์มีปัญหา - -
                    โหลด bittorrent ไม่น่าน่ะท่าน

Comment

• มีเรื่องมาเล่าให้ฟังกันครับ กรุณาใช้ วิจารญาณ ในการรับชมด้วย

หลังจาก ไลท์แผ่น windows เสีย ที่ 99เปอเซ็น ผมก็เลยไปหยิบ แผ่น windows 7 เแผ่นเก่าที่พยายามลงมาตั้งนานแต่ลงไม่ได้

เอามาลองลง ก็ลงไม่ได้เหมือนเดิม เลยลองเอา น้ำยาเช็ดจอ LCD พร้อมผ้าสะอาดเช็ด แล้วลองลงก็ยังลงไม่ได้ แผ่นมันลอยเยอะมาก

แต่ก็ทำอย่างนี้ ไป 3 รอบ เช็ดแล้วเช็ดอีก ก็ยังลงไม่ได้ ด้วยความหมั่นใส้ ถุย ..... ใส่แผ่นครับพี่น้องครับ

แล้วหยิบ BOXXER ที่ใส่แล้ว มาสแคสแผ่น อย่างเมามัน แล้วลองลง 7เป็ด ลงได้เฉย 555+

แต่มันยังไม่วายแค่นั้น ตอนลง มันจะโหลด พอมันโหลด ถึง 99เปอเซ็น มันเริ่มนานอีกแล้ว นานผิดปกติ นึกในใจ บอกน้องคนที่มาอยู่กับพี่อะ ช่วยพี่ลง windowsหน่อยดิ

สักพัก หันไปอีก ที แมร่งเด้ง 100เปอเซ้นเฉย

หลังจากลงเป็นที่เรียบร้อย ก็ เข้ามาเล่าสู่กันฟัง

สมาชิกหน้าไหม่ๆ หรือเข้ามาไม่นาน กรุณาใช้ วิจารญาณ ในการรับชมนะครับ เพาะคลับ นี้ ส่วนใหญ่จะไม่ค่อยเต็มกัน 555+

มีหลาย รูปแบบครับ

แล้วก็ขอฝากอีกเรื่องนะครับ

วิธี นี้ เป็นวิธีการแก้ไขปัญหา แผ่น windows ลงไม่ได้ by scaryready gm gamer แห่ง ocz ( รู้แล้วก็เหยียบไว้นะครับ ) ขอบคุณครับ

Comment

• โอ้ วิธีนี้เยี่ยม งั้นต้องไป อัญเชิน สี่ยอดกุมาร มาอยู่ด้วยแล้ว อิอิ

เพื่อความสบายใจ เคยฟัง The Shock มีคนอยู่หอ ห้องมีผี ( โปรดใช้ วิจาณญาณ )

ผีหิว เลยซื้อข้าวกล่องมาให้้ แล้วจุดธูป บอก อ่ะน่ะ เผื่อเขามาช่วยท่าน GM Gamer จริงๆ ก็เป็นการตอบแทน อิอิ

Comment

มีเรื่องมาเล่าให้ฟังกันครับ กรุณาใช้ วิจารญาณ ในการรับชมด้วย

หลังจาก ไลท์แผ่น windows เสีย ที่ 99เปอเซ็น ผมก็เลยไปหยิบ แผ่น windows 7 เแผ่นเก่าที่พยายามลงมาตั้งนานแต่ลงไม่ได้

เอามาลองลง ก็ลงไม่ได้เหมือนเดิม เลยลองเอา น้ำยาเช็ดจอ LCD พร้อมผ้าสะอาดเช็ด แล้วลองลงก็ยังลงไม่ได้ แผ่นมันลอยเยอะมาก

แต่ก็ทำอย่างนี้ ไป 3 รอบ เช็ดแล้วเช็ดอีก ก็ยังลงไม่ได้ ด้วยความหมั่นใส้ ถุย ..... ใส่แผ่นครับพี่น้องครับ

แล้วหยิบ BOXXER ที่ใส่แล้ว มาสแคสแผ่น อย่างเมามัน แล้วลองลง 7เป็ด ลงได้เฉย 555+

แต่มันยังไม่วายแค่นั้น ตอนลง มันจะโหลด พอมันโหลด ถึง 99เปอเซ็น มันเริ่มนานอีกแล้ว นานผิดปกติ นึกในใจ บอกน้องคนที่มาอยู่กับพี่อะ ช่วยพี่ลง windowsหน่อยดิ

สักพัก หันไปอีก ที แมร่งเด้ง 100เปอเซ้นเฉย

หลังจากลงเป็นที่เรียบร้อย ก็ เข้ามาเล่าสู่กันฟัง

สมาชิกหน้าไหม่ๆ หรือเข้ามาไม่นาน กรุณาใช้ วิจารญาณ ในการรับชมนะครับ เพาะคลับ นี้ ส่วนใหญ่จะไม่ค่อยเต็มกัน 555+

มีหลาย รูปแบบครับ

แล้วก็ขอฝากอีกเรื่องนะครับ

วิธี นี้ เป็นวิธีการแก้ไขปัญหา แผ่น windows ลงไม่ได้ by scaryready gm gamer แห่ง ocz ( รู้แล้วก็เหยียบไว้นะครับ ) ขอบคุณครับ
                          ผิดแล้วครับ ที่ท่านลงได้เพราะพลัง AMD VISION ที่ท่านปล่อยออกมาโดยไม่รู้ตัวต่างหาก

ปล จากเหตุการณ์นี่ท่านน่าจะเป็นประเภทซาดิสต์ ต้องถูกกดดันจึงจะปล่อยพลังได้น่ะขอรับ

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
                            โอ้ วิธีนี้เยี่ยม งั้นต้องไป อัญเชิน สี่ยอดกุมาร มาอยู่ด้วยแล้ว อิอิ

เพื่อความสบายใจ เคยฟัง The Shock มีคนอยู่หอ ห้องมีผี ( โปรดใช้ วิจาณญาณ )

ผีหิว เลยซื้อข้าวกล่องมาให้้ แล้วจุดธูป บอก อ่ะน่ะ เผื่อเขามาช่วยท่าน GM Gamer จริงๆ ก็เป็นการตอบแทน อิอิ
                            อย่าลืมถามด้วยว่าเขา กินเจ หรือเปล่า ?

Comment

• อย่างนี้ผมบอก คลับนี้ส่วนใหญ่ไม่เต็ม 555+

Comment

• ตกลงอะไรกันแน่อ่ะ ผีเด็ก หรือ AMD Vision หรือผี AMD ? ผีเกาหลีด้วยรึเปล่า อิอิ

Comment

Working...
                                X