Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านประธาน ผมพลาดไปจุด ผม ลืมเปลี่ยน หมวด IDE เป็น ACHI ผมจะเปลี่ยนตอนหลังได้มะเนี่ย

มะก่อนเคยเปลี่ยนได้ แต่มะกี้ลอง ฟ้าเต็มหน้าเลย กรรม - - (ผีแกล้งอีกและ)

Comment

• ใช้ 7 Manager มันจะมีให้ติ๊ก AHCI After Install Windows แล้วค่อยไปปรับในไบออส แล้วมาลงไดร์เวอร์

ปล.ผมจะลดจาก X6 1055T เป็น X4 640 ดีไหมเนี่ย คิดหนักและ
      วันๆเล่นแต่เน็ตกับเกมปัญญาอ่อน 555+

Comment

• สนใจแลก กันใช้มะครับ เอา x2 ไปใช้ 555+

*7 Manager มันจะมีให้ติ๊ก AHCI มันอยู่หัวข้อไหน

* ทำไมผมพิม เปอเซ็นไม่ได้อีกแล้วอะเพิ่งลงแท้ๆ

ผมใช้ แป้นไทย เกดมณี อะ

Comment

• ใครฟังไอนี่ยัง -*-

http://www.youtube.com/watch?v=Dz9LGYVnfX8

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
            สนใจแลก กันใช้มะครับ เอา x2 ไปใช้ 555+

*7 Manager มันจะมีให้ติ๊ก AHCI มันอยู่หัวข้อไหน

* ทำไมผมพิม เปอเซ็นไม่ได้อีกแล้วอะเพิ่งลงแท้ๆ

ผมใช้ แป้นไทย เกดมณี อะ
            หัวข้อ System Speed

Comment

• ส่วนผมเรื่อง พิมพ์ เปอเซ้นไม่ได้หน่อยจิครับ มีใครพอรู้บ้าง พิมพ์ตัว เปอเซ็น ตงมุม ซ้ายบนสุดมะได้ Y^Y

Comment

• กด Shift + % แช่ไงครับ

%%%%%%%%%%
                ~~~~~~~~~~~~~

Comment

• ใครมาว่า AMD ทำงานหลายๆอย่างพร้อมกันแล้วโง่ฟระ อิอิ

เล่น H.A.W.X แล้วเปิด Firefox ทิ้วไว้ และ โปรแกรม วัดความร้อนอีก 2 รวมถึงโหลดเกม

ยังลื่นสบายๆ

ท่าน GM Gamer สั่ง ผีเด็ก ไปกัด ผีดิบหน่อย 5555555555

คิดแล้วแค้นใจ

Comment

• เคยอ่านเจอที่บอกว่า "ซีพียู AMD ตัวนี้ร้อนมากครับ" โพสในลิ้งค์ของ Fujitsu รึไงเนี่ย

Comment

• กำ Turion II M500 ยังเย็นขนาดนี้แล้ว

แล้ว Athlon II P320 มัน TDP 25W จะไม่เย็นกว่าเหรอ

ชอบนั่งเทียนเขียนจริงๆ ถ้าวัดกันจากเครื่องใหม่ๆ ซิลิโคนใหม่ๆ ผมว่า P320 น่าจะเย็น

คนอะไรใจแคบ ชะมัด เหมือนกับมันเกลียด AMD เข้าไส้ ยังไง ก็ไม่รู้

Comment

• ว่าลบทิ้งไปเยอะและ ยังเยอะอยู่เลย = = SNSD ไม่ได้โหลดมา 4 เดือนแล้ว
                        ได้ซื้อ 2TB อีกลูก เพราะพวกนี้แหล่ะ -*-

Comment

• ใครมีการ์ดจอ pci-e สำรองใช้ ขายผมมั่งครับ ให้ยืมก็ได้นะครับ การ์ดจอผมเพิ่งส่งเครมไปมะวานนี้เอง T_T อยากได้เเบบถูกๆ เอาเเค่พอเปิดติดก็พอ

Comment

• ไม่มีอ่ะ - -

Comment

• T_T

Comment

• ยันต์ amd ไม่มีตังซื้อง่ะ สงสัยต้องเซ่นเจลขาวเยอะๆ

เอ ท่าน scary เล่นเกมหลอนๆมากไปป่าว สงสัยเค้าออกมาจากเกม อิอิอิ เดวสักพักจะถูกลากเข้าไปในจอเหมือนในหนังหุหุ

Comment

Working...
                                X