Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by natoff View Post
    เวอร์ชัน น้ำลาย นี่มันเป็นไงอ่ะท่าน
    เป็นเวอร์ชั่น top ของ ultimate ปลุกเสกโดย scaryready แห่ง ocz พร้อมให้กุมาร มาช่วยลง

Comment

• อยากลงวินใหม่เหมือนกัน ตัวเก่าทำเน่าไปล่ะ คล็อกจนเน่าไปหลายรอบ -*-
      แต่รอลงหลังเปลี่ยนบอร์ดดีกว่า

Comment

• ผมปลุกเสกให้ไหม๊ครับ 555+

*ไอโปรแกรมนี้ มีผลกับ registy windows ไหม๊ครับ พอดีเวลาเครื่องมี error ใช้แล้วมันกลับมาไวเหมือนเดิม

แล้วก็ โปรแกรม your unstall อีกอัน เวลาลบ โปรแกรม มันจะลบ registy ให้ด้วย แล้วมันจะไปลบของ windows ไหม๊

Last edited by ScaryReaDy; 12 Oct 2010, 10:50:19.

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
          ผมปลุกเสกให้ไหม๊ครับ 555+

*ไอโปรแกรมนี้ มีผลกับ registy windows ไหม๊ครับ พอดีเวลาเครื่องมี error ใช้แล้วมันกลับมาไวเหมือนเดิม

แล้วก็ โปรแกรม your unstall อีกอัน เวลาลบ โปรแกรม มันจะลบ registy ให้ด้วย แล้วมันจะไปลบของ windows ไหม๊

มีผลกับ registry ครับโปรแกรมนี้

Comment

• Originally posted by natoff View Post
            มีผลกับ registry ครับโปรแกรมนี้
            นั้นผม ติ๊ก พวก registy ออก แล้วแก้ error เฉพาะ ที่เหลือได้ใช่ไหมครับ

* ว่าแต่ มีใครมี KARA - Mister (Japanese Ver.) 1080p แจ่มๆ มั่ง -.-

Comment

• ญี่ปุ่นรู้สึกจะเป็น VMC เห็นมาหลายเอ็มวีล่ะ
              ถ้าเกาหลี GomTV

Comment

• แต่ VMC ของญี่ปุ่นชัดสู้ GomTV ไม่ได้อ่ะคับในความคิดผม

Comment

• Genie Ver.Japanese GomTV ก็มี อิอิ

VMC 1440*1080 .mpg

GomTV 1920*1080 .avi

VMC 1440*1080 .mpg

GomTV 1920*1080 .avi

GomTV นี่ใช้ .avi แต่ vmc ใช้ .mpg -*-

Comment

• http://www.mediafire.com/?rplwr9n27nt2q5t
                    http://www.mediafire.com/?q2qvya28soa7krs

pass: loner210

Comment

• เด็วมาโหลด กำลัง ดูด ของแรงอยู่ อิอิ

loner210 ผมจำขึ้นใจและ อิอิ หาเว็บนั้น เจอแต่ของเจ้านี้

Comment

• ผมก็โหลด Acrobat Pro 9.4.0 ก่อน

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                          ผมก็โหลด Acrobat Pro 9.4.0 ก่อน
                          MV 1080P PACK 3.28GB รีบๆโหลดน้า อิอิ เด็ว ลิ้ง ดับ ของผม 2 ชม เสร็จอ่ะ เต็มสปีดลุย ของท่านประธาน ประมาณ 40 นาทีก็เสร็จแล้ว เห็นแล้วอยากใช้เน็ต 10mb บ้าง

สัญญาณ มาไม่ถึง ( ไอแสรด true )

Last edited by ScaryReaDy; 12 Oct 2010, 12:21:07.

Comment

• เพิ่งรู้ว่ามันไป 2.0 แล้ว -*- วันนี้นั่งอัพเดทโปรแกรมดีกว่า

Comment

• ไม่มี notebook แต่ใช้ amd+ati เหมือนกัน
                              และที่สำคัญ เกาหลีเหมือนกันนะ อิอิ

เข้าคลับด้วยคนได้ป่าวครับ =="

Comment

• เข้าเลยครับ บางคนในนี้ก็ขายโน้ตบุ๊คทิ้งไปแล้ว 555+

Comment

Working...
                                X