Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สงสัยได้เปิดสาขาย่อยอีก เหมือนท่าน gm หุหุ

korea FC (football club)

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
      เข้าเลยครับ บางคนในนี้ก็ขายโน้ตบุ๊คทิ้งไปแล้ว 555+
      ใครเค้าทำกับ โน็ต บุค AMD+ATI ได้ลงคอ

Originally posted by V-FrIeNd View Post
      เพิ่งรู้ว่ามันไป 2.0 แล้ว -*- วันนี้นั่งอัพเดทโปรแกรมดีกว่า

ผมก็เพิ่งรู้ ตอนท่านประธาน ให้ ติ๊กตง ACHI เหมือนกัน -*-

Comment

• เอาน่าติ๊กไปแล้วถึงเปลี่ยนเวอร์ชั่น มันก็ไม่มีผล อิอิ

Originally posted by etamhunt View Post
        สงสัยได้เปิดสาขาย่อยอีก เหมือนท่าน gm หุหุ

korea FC (football club)
        เดี๋ยวกลัวร้าง

Comment

• แล้วมันจะเสร็จไหมอ่ะ -*-

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
            แล้วมันจะเสร็จไหมอ่ะ -*-

ระวังจะหลุดก่อนน่ะท่าน -*-

Comment

แล้วมันจะเสร็จไหมอ่ะ -*-

ทำไม ไฟลท์ มันใหญ่จัง อ่ะท่านประธาน ผมไปลองหาลิ้งแรงๆให้ เจอแต่อันเล็กๆ

* รีวิว ออนบอร์ด น่าตั้ง AMD ZONE เนอะ คนคึกคักกว่าอีก แอบไปร่อนมาสักพัก -.-

Comment

• AIDA64 มาแทน EVEREST สวยดี

Comment

AIDA64 มาแทน EVEREST สวยดี

สู้จิยองได้เปล่าละ

Comment

• แล้ว AIDA มันต่างจาก Everest ตรงไหนคับ

Comment

• ไม่ต่างมั้งครับ 555+
                      อาจจะต่างตรงเบนซ์มาร์คนิดหน่อย มีให้เทียบมากขึ้นกับรายละเอียดหน้าอื่นๆอาจจะมากขึ้นเหมือนปรับปรุงให้ดีขึ้นหน่อย

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                        ทำไม ไฟลท์ มันใหญ่จัง อ่ะท่านประธาน ผมไปลองหาลิ้งแรงๆให้ เจอแต่อันเล็กๆ

* รีวิว ออนบอร์ด น่าตั้ง AMD ZONE เนอะ คนคึกคักกว่าอีก แอบไปร่อนมาสักพัก -.-
                        ตั้งห้องนั้นดีล่ะครับ อย่าตั้งเลย AMD Zone ระวังเจอข่ม 555
                        แล้วที่ห้ามตั้งเลยก็คือ Graphic Zone เดี๋ยวมีสาวกอีกค่ายมากระหน่ำจนมันส์

Comment

ตั้งห้องนั้นดีล่ะครับ อย่าตั้งเลย AMD Zone ระวังเจอข่ม 555
                          แล้วที่ห้ามตั้งเลยก็คือ Graphic Zone เดี๋ยวมีสาวกอีกค่ายมากระหน่ำจนมันส์
                          5555+

ว่าแต่ intel มันมีออนบอร์ด แรงๆ ไหม๊ครับท่านประธาน
                          Last edited by ScaryReaDy; 12 Oct 2010, 14:35:23.

Comment

• การ์ดจอนี่ผมว่าไม่คล็อกจะดีกว่า HD4830 คล็อกที่ 675/950 กับเดิมๆ 575/900 เฟรมเรตต่างกันนิดหน่อยเอง แถมมันก็ลื่นเหมือนกัน
                            ไปคล็อกมัน ทำให้การ์ดจอเสียภาพแตกอีกตังหาก ร้อนขึ้นจม ไม่รู้จะเอาเฟรมเรตเพิ่มทำไมแค่ 3-5 เฟรม -*- (45 กับ 50 อยากรู้ว่าจะแยกออกไหม นอกจากพวกคิดไปเองว่าตาทิพย์)

Comment

การ์ดจอนี่ผมว่าไม่คล็อกจะดีกว่า HD4830 คล็อกที่ 675/950 กับเดิมๆ 575/900 เฟรมเรตต่างกันนิดหน่อยเอง แถมมันก็ลื่นเหมือนกัน
                              ไปคล็อกมัน ทำให้การ์ดจอเสียภาพแตกอีกตังหาก ร้อนขึ้นจม ไม่รู้จะเอาเฟรมเรตเพิ่มทำไมแค่ 3-5 เฟรม -*- (45 กับ 50 อยากรู้ว่าจะแยกออกไหม นอกจากพวกคิดไปเองว่าตาทิพย์)
                              การ์ดจอผมเทพกว่า ดูความร้อนไม่ได้ 555+

แต่ของผม clock แล้วต่าง เลย เอาสักกะหน่อย

Comment

• ออนบอร์ดน่าคล็อกอยู่ครับ 555+
                                แต่พวกการ์ดจอแยกแรงอยู่แล้ว คล็อกแล้วเฟรมเรตกับคะแนนขึ้น แต่เล่นเกมจริงๆก็พอกัน

Comment

Working...
                                X