Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 5555555555+

ท่านประธานใครคิด ฉายา หน้าบอดนี้อะ ฮาดี

Comment

• แอบไปดู 5450 กับ 5550 มา ถ้าเทียบกับ 4670 3 ตัว เรียงความแรงให้ทีครับ ^^

Comment

• HD4670 > HD5550 > HD5450
        แนะนำ ASUS EAH5670 512MB - 2,600 ที่ HWH

Comment

• Medal Of Honor 2010.Limited Edition ลงเสร็จจะครับไม่ต้อง CRACK แต่ได้ของแถมมาอย่างดูภาพเลยครับ -*-

Comment

• เทส PES2011 กับโน้ตบุ๊คแปบ

มาล่ะ เดิมๆไม่คล็อก ไม่ปิดอะไรทั้งนั้น อิอิ

Last edited by V-FrIeNd; 12 Oct 2010, 15:47:29.

Comment

• สงสัยต้องโหลด repack อีกคนและ เป็น mediafire เอา

เล่นลำบาก ภาษา รัสเซีย

Comment

• พอดีใช้ ASUS F81SE เล่นออดิชั่นแล้วกระตุก ต้องแก้ยังไงเหรอครับ

Comment

• สนุกมากมาย คำๆเอาพอจะอ่านออกบางคำ -*- 800x600 all low สบายๆเลย

Last edited by ScaryReaDy; 12 Oct 2010, 16:09:52.

Comment

• ผมว่า PES 2011 ใช้คีย์บอร์ดเล่นยากมาก 555
                    แต่เกมลื่นฉิวๆมากเลยอ่ะ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                      ผมว่า PES 2011 ใช้คีย์บอร์ดเล่นยากมาก 555
                      แต่เกมลื่นฉิวๆมากเลยอ่ะ

อยากเล่นอะ แต่ต้องโหลดไหม่ Y^Y

Comment

• เล่นยากจิงๆคับ ไม่ค่อยชอบเลย ชักเปงเกมที่ต้องเครียดอยู่ตลอดเวลา (อยากเล่นแบบเดิมไม่ต้องคิดมาก เน้นอารมณ์มากก่า อิอิ) เพราะแค่เวลาส่งสั้นก้ต้องกะน้ำหนักและทิศทางดีๆ สงสัยว่างๆ ต้องเข้าโหมด training เยอะๆซะละ ภาคก่อนๆ ไม่เหงต้องเข้าเทรนเรยย เซงง หุหุหุ

Comment

• ในที่สุด HD5750 ก็ลดเหลือ 3,660 ล่ะ น่าสอยจริง
                          จากสมาคมการ์ดไม่แรงแต่อยากอัดเกมโหด 555

Comment

• จอที่ Advice ลดอีกแล้ว

Comment

• ร้านที่เชียงใหม่เห็นมีป้าย advice distribution ด้วย ค่าขนส่งมานเยอะเจง ๆ - -

Comment

• ราคาก่อนยังไม่ได้อัพเดทเลยอ่ะ

Comment

Working...
                                X