Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดันหน่อย ช่วงหัวค่ำ นี่ เงียบๆจัง

สงสัยไปดู วณิดา ตอนจบกัน 5555555555

Comment

• ไม่ช้าย ไม่ช่าย แค่คอมเปิดไม่ติดตอนวนิดาฉาย

Comment

• หัดเล่น PES2011 อยู่ครับ 555+

Comment

• เปิดไม่ติดนี่หมายถึงดับป่าวคับ อิอิ

Comment

• ไม่ดับเนื้อ Athlon II M300 เย๊นเย็น แม้ห้องพัดลม อิอิ

Comment

• จงเปิดใจรับ อีกหนึ่ง Vision เข้าไป สถิตในดวงใจของคุณ แล้วจะนำพาท่าน ไปสู่แสงสว่าง

ปล. ท่าน GM Gamer ScaryReaDy เอา Vision Pro ไปปราบผีเด็ก ซะหน่อยมั๊ย
              Attached Files

Comment

• ผมไม่แยกพวกนะ - - เมื่อก่อนมีแดง เขียว เขียวเข้มมาแว้วววว (คนออกแบบอารมณ์ประมาณข่มกันดีนักป่าวหว่า 555)

Comment

• P520 2.3Ghz นี่มันช้ากว่า PC LE140 อีกหรอ เครื่อง PC ที่บ้าน รู้สึกจะเร็วกว่าอีก

Comment

• ผมก็เจอผีเด็ก หลอกอยู่ทุกวัน

Comment

• Originally posted by aaaaa1 View Post
                      P520 2.3Ghz นี่มันช้ากว่า PC LE140 อีกหรอ เครื่อง PC ที่บ้าน รู้สึกจะเร็วกว่าอีก
                      เอาจริงๆนะครับ P520 ทำงานได้เร็วกว่า เพราะมี 2 หัว
                      แต่ที่มันรู้สึกช้าเพราะ HDD NB มันอืด
                      ผมเปลี่ยน HDD แล้วความรู้สึกต่างกันมาก

Comment

• แง เน็ตเป็น ... ไรไม่รู้ ไฟติดหมด รปก็ฟ้องว่าเน็ตต่อ แต่พอกด มันโหลดแบบไม่มา หลอดไม่ไป กว่าจะได้ มะกี้เอง

หลับไปย๊าวยาว

Comment

• ความสามารถ ของ Vision ต่างๆ

ปล. อยากได้ Black Vision อ่า อิอิ
                          Attached Files

Comment

• ท่าน GM Gamer สนใจ PRO VISION หรือ BLACK VISION ไปปราบผีเด็กที่บ้าน มั๊ยครับ อิอิ

ตอนนี้ ผมมี ULTIMATE VISION สถิตอยู่ในใจผมอยู่แล้ว อิอิ

Comment

• ผมมีแต่ JiYoung Vision & KARA Vision 555+

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
                                ความสามารถ ของ Vision ต่างๆ

ปล. อยากได้ Black Vision อ่า อิอิ
                                โอ้ว MegaTasking มันเอาไว้ทำ แปดงาน พร้อมกัน ป๊าด 5555555555

แค่ Multitasking ของ CPU 2 CORE ก็ทำได้หลายอย่างแล้ว อิอิ

เห็นแล้ว กิเลส มา จะเอาไว้ดูหนัง AV + ส่องแค็มฟร๊อก + เล่นเน็ต + ฟังเพลง + ดู YouTube G-Generation + เล่นเกม พร้อมๆกัน 55555

ออกแนว หื่น + โรคจิต กำ ไม่ใช่ตัวต้นที่แท้จริงของผมน่ะ ผมแค่เปรียบเทียบเฉยๆ อิอิ

Comment

Working...
                                X