Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8M/1M 1,000 บาท -*-

เดี๋ยวไปเปลี่ยนโปรโมชั่นล่ะ 9M/1M 890 บาท อิอิ

ไอเน็ต TOT บอกอัพโหลด 1M แต่ NODE ดันไม่รองรับ ANNEX M แล้วมันจะได้เต็มไหมเนี่ย

Comment

• ท่านประธานครับ

ผมจะใส่ คำลงไปในภาพ .gift ต้องทำยางงายคราพ ให้มันเคลื่อนไฟล มีชื่ออยู่ด้วยอ่า

Comment

• สงสัยผมแคร็กมั่วมั้งมันเลยแท้

55555555+

Comment

• ปรับกราฟฟิกใน Medal of Honor ยังไงอะ
          ท่าน GM GAME ผมปรับได้แต่ขนาดภาพอะ

^^

Comment

• มันก็มีอยู่ล่าง ที่ปรับภาพไงครับ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
              ท่านประธานครับ

ผมจะใส่ คำลงไปในภาพ .gift ต้องทำยางงายคราพ ให้มันเคลื่อนไฟล มีชื่ออยู่ด้วยอ่า
              ใช้ Illustrator (Photoshop ก็ได้มั้ง) ส่วนวิธี ผมลืมหมดแล้ว
              ใช้ Ulead Gif Animator ก็ได้ ง่ายดี

Comment

• 10 คนล่ะ

Last edited by V-FrIeNd; 13 Oct 2010, 19:28:53.

Comment

• อยากรู้ ใจ มีฉันรึเปล่า

Comment

• คงยากหน่อยล่ะครับ เพราะเขาคิดถึงแต่ผม

Comment

• เสือสาว หน้าจอ มันน่ากินจิงๆเลย อิอิ

Comment

• Comment

• มีเรื่องอยากเล่า

ผมแนะนำ MSI CX-410 ให้ผู้หญิงคนนึงไป ครับ ผู้หญิงคนนั้นจะเอาไปเล่นเกม The Sim3 , Call of Duty 6 , Ninja Blade

วันนี้ ผู้หญิง คนนั้นก็ไปเดินดูตัวจริงมา แล้วไอ้พนักงานขาย มันบอกว่า ตัวนี้เล่นเกม แรงๆไม่ได้หรอก

โอ้วกำ ผมใช้ ATI 4570 เล่นเกมแรงๆมาก็หลายเกมแล้ว ทำไม ATI 545V จะเล่นไม่ได้

พนักงานขาย เห็นมาหลายคนแล้ว ไอ้พวกได้แต่พูด แต่ไม่รู้จริง

Comment

• ทำใจครับ ของถูก มันได้กำไรน้อย
                            ผมถึงแนะนำให้ซื้อที่ The System เพราะไม่มีการพูดจาใดๆ
                            ก่อนไปโทรไปถามก่อน ไปถึงก็สั่ง จ่ายเงิน รอรับของ เช็คของ ไม่มีพนักงานคอยกวน

ราคาก็ถูกกว่าชาวบ้าน แถมของใหม่แกะกล่องชัวร์ ไม่ได้ของตั้งโชว์แบบบางร้าน
                            Last edited by V-FrIeNd; 13 Oct 2010, 20:45:46.

Comment

• ผมแค้น ไม่หายเลย มีอีก 1 เคส

ผมแนะนำ ให้ พี่ผู้หญิง ที่ทำงานอยู่ที่ทำงานเดียวกับแฟนผม ไปซื้อ ASUS ตัว CPU Athlon M340

คนมีเงิน แล้วมันร้อน ก็ไปซื้อเองโดยไม่รอผมเลย

พอไปถึง "ไอ้ พนักงานขาย" มันบอกว่า AMD ไม่ดี ร้อน เสียง่าย

พี่ผู้หญิง ก็เกิดอาการ ลังเล และกลัวเสียง่าย อย่างพนักงานขายบอก ก็เลยเปลี่ยนใจ ไปเอา ASUS ตัว Intel Pentium P6000 การ์ดจอ ออนบอร์ด มาแทน แพงกว่ากัน 1,000 บาท

ผมเซ็งเลย ผมก็พูดลอยๆไป ว่า คนที่ เชื่อพนักงานขาย โง่ มาก เพราะมันก็ไม่ได้รู้อะไรมากหรอก

Comment

• ถ้าไม่ได้สัมผัสเองก็ไม่รู้หรอกครับ
                                http://www.pantip.com/tech/hardware/...HS2957454.html

ความคิดเห็นที่ 6 แจ้งลบ ทดสอบแล้วใช้ได้ผล
                                ลองมาทั้งรุ่นที่เป็น Intel และ AMD

ก็ตามความรู้สึกของตัวผมเอง ที่ได้สัมผัส หากรุ่นเล็กๆ
                                ผมเอนไปทาง AMD ครับ เพราะ intel ที่เป็น เพนเทียมดูอัลคอร์มีอืดนิดๆ เมื่อลองลงเทียบกับ AMD

Comment

Working...
                                X