Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
    BB Curve 8900 ตอนนี้มือหนึ่งร้านถูกสุดเท่าไหร่หว่า
    ไม่รู้คับ ยังไม่เคยใช้มือถือเกิน 5000 บาท อิอิ

Comment

• ผมก็ไม่เคยเกิน 5,000 555+
      ตอนนี้ยังใช้ Nokia ธรรมดาอยู่เลย

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
        ผมก็ไม่เคยเกิน 5,000 555+
        ตอนนี้ยังใช้ Nokia ธรรมดาอยู่เลย
        ผมใช้โทรศัพฟรี อิอิ พ่อซื้ออันไหนมาพอเค้าเปลี่ยนก็รับช่วงต่อ ปัจจุบัน n79

Comment

• เดี๋ยวผมไปส่ง*คน*ที่เมืองทองล่ะคอนเสิร์ต JYJ (ดงบังชินกิเก่า 3 คน) -*-
          ไปเดินเล่นเซียร์ดีกว่า

Comment

• มิน่าวันนี้รถโล่ง คนแห่งไปดู JYJ นี่เอง

Comment

• ตอนแรกผมก็ว่าจะไปดูด้วยและ แต่ไม่ไหวอ่ะคนดูมีแต่ผู้หญิงกับเกย์ 555
              หน้าแมนๆอย่างผมไปดู...ตายเลย

Comment

ตอนแรกผมก็ว่าจะไปดูด้วยและ แต่ไม่ไหวอ่ะคนดูมีแต่ผู้หญิงกับเกย์ 555
                หน้าแมนๆอย่างผมไปดู...ตายเลย

Comment

• ค่าบัตรก็เอามาถมที่ AMD ดีกว่า อิอิ ไว้รอ KARA กับ SNSD

Comment

• มาเมื่อไหร่ เด็วได้ชวนมาเที่ยวบ้าน

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                      เคลียกับท่านประธานด้วยนะ อิอิ

ท่าน MIRAGE2000 ผมโหลดมาเล่นเป็นเพื่อนและ อิอิ

*แอบเซงนิดๆอยู่อีกบอร์ด เจอพวก intel ปากดีแต่ไม่มีสาระ บอก i5 เย็นกว่า x6 หัว...

โหลดโปรแกรม Tunngle มาเล่น ออนไลน์ กันเลยเด้อ มาไล่ยิงตูดฝรั่งกันเลย 55555555555

ล่าสุด มันแถ อีกแล้วครับท่าน GM

มันบอกว่า INTEL ร้อนกว่า ก็ไม่เป็นไร เพราะ INTEL ทนความร้อนได้ถึง 100 องศา

AMD ทนความร้อนได้ 70 องศา ก็ตัดแล้ว

กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มันเอาอะไรมาพูดฟระ นั่งเทียนมาพูดหรือเปล่า

เมื่อก่อน INTEL เย็นกว่า ก็บอกว่า AMD ร้อน

พอวันนี้ AMD เย็นกว่า ก็บอกว่า INTEL ทนความร้อน ได้ดีกว่า

แฟน Intel นี่มันแถ ไปได้เรื่อยน่ะ ขอให้มัน เถียงเอาชนะ ได้เป็นพอ กรั๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เกรียนชิหาย

Comment

• ขาย R423 ไปซื้อบัตร KARA อิอิ

Comment

• กลับมาล่ะ ขาไปทางธรรมดา 20 นาที ขากลับขึ้นทางด่วนเกือบชั่วโมง -*-

กล้อง Nokia กากๆชัดมะ อิอิ

Comment

• กรองแสงดำดีคับ ทำไรในรถจะได้มะเหง กริกริ

Comment

• วิ่ง 140 เลย ท่านประธาณ ไม่เหยียบ มิดไมล์ มาโชว์ล่ะ 5555555555

ไมล์ ตั้ง 220 ใส่พลัง AMD VISION เข้าไป ทะลุไมล์ แน่นอน 5555555555

Comment

• LADYCASTLE คุณหนูครับมีรักมาเสริฟ 4 แผ่น 16ตอน จบ [BIT - FULL SPEED]

>> LADYCASTLE DOWNLOAD<<

Comment

Working...
                                X