Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by etamhunt View Post
    กรองแสงดำดีคับ ทำไรในรถจะได้มะเหง กริกริ
    ด้านล่างไม่ทึบอ่ะจิ

Originally posted by MIRAGE2000 View Post
    วิ่ง 140 เลย ท่านประธาณ ไม่เหยียบ มิดไมล์ มาโชว์ล่ะ 5555555555

ไมล์ ตั้ง 220 ใส่พลัง AMD VISION เข้าไป ทะลุไมล์ แน่นอน 5555555555
    เหยียบ 140 ได้แค่ไม่ถึง 10 วิ ก็ถึงคันหน้าล่ะครับ ดีไม่ติดคันข้างหน้าไปด้วย 555555555555

Originally posted by ScaryReaDy View Post
    LADYCASTLE คุณหนูครับมีรักมาเสริฟ 4 แผ่น 16ตอน จบ [BIT - FULL SPEED]

>> LADYCASTLE DOWNLOAD<<
    เอิ๊กๆ

Comment

• ไม่อยากจะเล่ามะคืนฝันโคตร สยอง จรเข้ยักษ์!!! แมร่งตัวใหญ่ กว่าประตูบ้านอีก ยิ่งกว่าหนังฟอมยักษ์อีก เห็นแล้ว สยองมากมาย

( นับมันยิ่งฝันประหลาดเพ้อขึ้นทุกวันและผม )

* ท่านประธานไม่ดูหน่อยเหรอ สนุกน้า อิอิ

อ้าวๆ ใครอยากดูหนังเรื่องไหน PM มา BIT แรงๆ เลย เด็วหาให้ จะเกมส์ จะ 18+ 20+ 30+ก็ PM มาการ์ตุ้งการ์ตูนมีหมด

เด็วจ๊าดให้ หาไรทำแก้เซ็ง อิอิ

Comment

• ถ้ามีหนังที่ สาว ๆ KARA เล่นเมื่อไร ขอด้วยน่ะครับ อิอิ

Comment

• มีครับเล่นกับผม 555

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
            มีครับเล่นกับผม 555

Comment

• แฟนใครล้มหว่า

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                มีครับเล่นกับผม 555
                ขอหลักฐาน

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                  ขอหลักฐาน
                  ไม่มีครับ 555+

Comment

ไม่มีครับ 555+
                    ก็ว่าอยู่จะมีได้ไง เขาอยู่กับผมตลอด อิอิ

Comment

• ตัวปลอมแล้วครับ 555

Comment

• ฝันกันไปได้ทั้งคู่ ผมนี่ตัวจริงครับ มีหลักฐานยืนยัน

แต่ไม่อยากจะเผยแผร่ เด็วแฟนผมเสียหายพอดี อิอิ

Comment

• 5145 ของโตชิบ้า L640D เล่นMedal of Honor กระตุกเป็นช่วงๆเลยครับ - -
                          ขนาดปรับLowหมดแล้วนะ 800*600 ก็แล้ว ฮว้ากกกกกกก

Comment

• ท่าน natoff อย่างนี้ ผมก็ได้ ไม่เต็ม 100 % ใช่ไหมครับถ้าไม่มีคนปล่อย

ไฟล์ มันมาเป็น dvd 4 แผ่นสะด้วย ถ้า เสียไป สักนิดก็ดูไม่ได้ทั้งแผ่นสินะ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                              ท่าน natoff อย่างนี้ ผมก็ได้ ไม่เต็ม 100 % ใช่ไหมครับถ้าไม่มีคนปล่อย

ไฟล์ มันมาเป็น dvd 4 แผ่นสะด้วย ถ้า เสียไป สักนิดก็ดูไม่ได้ทั้งแผ่นสินะ

ถ้าดูตามภาพใช่ครับ เพียงแต่ว่าแผ่น DVD ที่ได้อาจจะเปิดได้น่ะ แต่ช่วงที่ไม่มีข้อมูลภาพอาจจะเสียครับ

Comment

• Originally posted by kasiyaphat View Post
                                5145 ของโตชิบ้า L640D เล่นMedal of Honor กระตุกเป็นช่วงๆเลยครับ - -
                                ขนาดปรับLowหมดแล้วนะ 800*600 ก็แล้ว ฮว้ากกกกกกก
                                วินโดวส์ ไดร์เวอร์ อะไรหว่า

Comment

Working...
                                X