Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
    เดี๋ยวผมลองโหลดมาเล่นบ้าง ซีพียู+การ์ดจอ แรงน้อยกว่าท่าน
    มีลิ้งยัง อิอิ

Comment

• ขอลิ้งค์แรงๆเลยครับ เดี่ยวตั้งโหลดทิ้งไว้ อิอิ

Comment

• ท่านประธาณ ท่าน TWK เขาไป เล่น INTEL แล้วเหรอครับ เหมือนแต่ก่อน เหมือนจะจำได้ว่า เขาใช้ ACER 4540G ด้วยอ่า

- -" ไม่น่าทำกันเลย

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
          ท่านประธาณ ท่าน TWK เขาไป เล่น INTEL แล้วเหรอครับ เหมือนแต่ก่อน เหมือนจะจำได้ว่า เขาใช้ ACER 4540G ด้วยอ่า

- -" ไม่น่าทำกันเลย
          เขาเล่นมานานแล้ว แก้ๆ เด็วท่าน MIRAGE2000 ถาม อิอิ
          Last edited by ScaryReaDy; 15 Oct 2010, 17:46:39.

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
            เขาเล่นมานานแล้ว แล้วเขาก็เปนอย่างนั้นแหละ
            เป็นอย่างไหนอ่ะ - -" อธิบาย มาทาง PM อิอิ

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
              เป็นอย่างไหนอ่ะ - -" อธิบาย มาทาง PM อิอิ
              ไม่รู้ดิ 555+ ผมก็พิมพ์มั่วไป ท่านก็ถามอีกนะ 555+

Comment

• ก็ปกติทั่วไปอ่ะครับ ก็เหมือนพวกเรา แค่เชียร์คนละค่าย

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                  ก็ปกติทั่วไปอ่ะครับ ก็เหมือนพวกเรา แค่เชียร์คนละค่าย
                  ตามนี้เลยครับท่าน MIRAGE2000 อย่าถามผมอีกนะผมมึน ( ผมไม่ได้เตรียมคำตอบไว้อิอิ ผมพวกพูดไม่คิดอิอิ )

Comment

• True ออกนอกเต่ามาก จะสูบรูปซะหน่อย -*-

Comment

• ท่าน GM GAMER ScaryReaDy มีคู่แข่ง แล้ว 55555555555

เอา AMD รุ่นเก่าๆ ทดสอบเล่นเกม ใหม่ๆ

http://www.overclockzone.com/forums/...%E0%B8%87..%29

คงไม่ใช่คู่แข่งหรอก เพราะยังไง ก็ อุดมการณ์กัน ใช้ AMD ทดสอบเกมเหมือนกัน

ท่าน GM Gamer น่าจะเข้าไป แจมกับเขานน่ะ อิอิ

เป็นยกระทู้ ที่ทำให้ แฟน AMD แอบภูมิใจ พิลึก

Comment

• ไปล่ะครับ เดี๋ยวไปตั้งเครื่องโหลดไว้ก่อน กลับมาดึกๆ

Comment

ท่าน GM GAMER ScaryReaDy มีคู่แข่ง แล้ว 55555555555

เอา AMD รุ่นเก่าๆ ทดสอบเล่นเกม ใหม่ๆ

http://www.overclockzone.com/forums/...%E0%B8%87..%29

คงไม่ใช่คู่แข่งหรอก เพราะยังไง ก็ อุดมการณ์กัน ใช้ AMD ทดสอบเกมเหมือนกัน

ท่าน GM Gamer น่าจะเข้าไป แจมกับเขานน่ะ อิอิ

เป็นยกระทู้ ที่ทำให้ แฟน AMD แอบภูมิใจ พิลึก
                          รู้สึกเค้าก็ไปเจิมกระทู้ผมนะ ตั้งที่หลังผมอีก สงสัยช่วยกันทำมาหากินมั้ง

Originally posted by V-FrIeNd View Post
                          ไปล่ะครับ เดี๋ยวไปตั้งเครื่องโหลดไว้ก่อน กลับมาดึกๆ
                          รอดู ว่าจะดับไม่ดับ อิอิ

Comment

• มะกี้ลองใช้จอยเล่น hawx เล่ง่ายขึ้นเยอะเลย แต่ยังมึนๆ พาเครื่องล่วงไป 3 รอบ เด็วเมพก่อนเจอกันท่าน อิอิ

Comment

• ของท่านโหลดไม่ขึ้นอ่ะ 20 KB/sec -*-
                              ผมเลยโหลดจากบิตแทน 7 กิ๊กกว่า -*-
                              ประมาณ 3 ชั่วโมงเสร็จ กลับถึงบ้าน 4 ทุ่มคงได้ลง

Comment

• บ้าไม่ขึ้นจริงดิ ผมกดมะกี้เต็มสปีดเลยนะครับ มันมีหลายลิ้งให้เลือก

แต่บิทก็ไวดีนะ อิอิ ท่านประธานโหลดบิทไปก่อนก็ได้

Comment

Working...
                                X