Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คุยรัยกันน้อ

Comment

• ท่านประธาน เกมส์ metro 2033 มันมีความละเอียด 640x480 ให้ปรับเปล่าครับ

ถ้ามีจะได้โหลดมาเทส อาจจะไหว

* หารักใสๆ ได้และ 2 ภาค 65 GB วื่ง 150KB - -*

Comment

• ไม่รู้เหมือนกันอ่ะ ตั้งแต่ลงวินใหม่ก็ไม่ได้ลงไว้
        แต่เคยปรับ 1024*600 ก็เล่นได้นะ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
          ไม่รู้เหมือนกันอ่ะ ตั้งแต่ลงวินใหม่ก็ไม่ได้ลงไว้
          แต่เคยปรับ 1024*600 ก็เล่นได้นะ
          ผมจะเล่นได้หรา 555+

GT430 ชอบพัดลม

http://www.overclockzone.com/zolkorn...0oc/index.html
          Last edited by ScaryReaDy; 16 Oct 2010, 15:30:31.

Comment

• กากอ่ะราคาเท่า HD5670 แต่ความแรงสู้ HD5550 ไม่ได้ -*-

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
              กากอ่ะราคาเท่า HD5670 แต่ความแรงสู้ HD5550 ไม่ได้ -*-
              อย่างเนี่ยแหละ nvidia ราคาแพงกว่า แรงน้อยกว่า เป็นเรื่องปกติ

เหมือน กับ ... หรือจะสู้ AMD ของเรา ชิมิ

Comment

• คนนั้นมันก็แฟน AMD เหมือนกัน จะมา ดิสเครดิท ออนบอร์ด ทำไม

ตรงอย่างที่ท่านประธาณว่า มีเงินซื้อ Full HD แต่จะมานั่งเล่นกับ การ์ดจอ ออนบอร์ด อยู่เหรอ กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แถ ใส่กันเอง ซะงั้น

Comment

• ทำใจครับ เขาขายการ์ดจออยู่

Comment

ทำใจครับ เขาขายการ์ดจออยู่
                    อย่างนี้นี่เอง เห้อ ผมเห็นหลายกระทู้แล้วอ่า ชอบดิส

Comment

• กำลังจะจัดชุดประหยัดให้คนรู้จักอีกชุด

X2 245
                      880GM-LE
                      2GB/1333
                      SS 500GB
                      LG DVD 24X
                      Card Reader
                      Case Tsunami
                      LED Acer 20"
                      Keyboard+Mouse+Speaker
                      ครบเซ็ตรวม 12,000 บาท

Comment

• มะกี้ผมก็จัดให้คนอื่นไป cpu x3 การ์ดจอ 5770 15,000

บอร์ด แรม เหมือนท่านประธานเลย
                        Last edited by ScaryReaDy; 16 Oct 2010, 16:38:36.

Comment

• เพิ่งจัด Phenom II X4 965 แต่ VGA on board ให้เพื่อนไป อิอิ มันบอกมันไม่เล่นเกมส์เลยไม่เอาการ์ดจอแยก ตอนแรกจัด Athlon II X4 ให้ แต่งบเหลือ มันบอกไม่อยากส่งคืน อิอิ

Comment

• โอ้ว แนะนำให้ คนไปประกอบ ชุด AMD ได้อีกคนล่ะชุดเลย 55555555555

แต่ถ้ามีคนมาขอคำแนะนำในกระทู้ ระวังโดน ไอ้หนูโด้ 2 มาดิสเครดิท น่ะ อิอิ

Comment

• La La La La La La

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
                                โอ้ว แนะนำให้ คนไปประกอบ ชุด AMD ได้อีกคนล่ะชุดเลย 55555555555

แต่ถ้ามีคนมาขอคำแนะนำในกระทู้ ระวังโดน ไอ้หนูโด้ 2 มาดิสเครดิท น่ะ อิอิ
                                เดี๋ยวเปิดเทอมก็สงบสุขล่ะครับ

Comment

Working...
                                X