Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลอง PC บ้าง

Comment

• ได้ 40 fps แสดงว่าตัดที่ GPU แน่เลย แต่ CPU ยังสบาย ๆ

Comment

• เล่น the lord of the ring มา สนุกดี ใช้ จอยเริ่มคร่อง หลายเกมส์ และ

เด็วผมขับเครื่องบิน HAWX คร่องก่อน เด็วไปสอยฝรั่งกับท่าน MIRAGE200 อิอิ

Comment

• ยังคลื่นไส้ไม่หายเลย ไม่น่าหลงไปเล่นเลย

Comment

• ผมก็คลื่นใส้ cod of duty ยังเล่นแบบสบายๆ พวกเกมส์ ไหม่ๆ ชอบทำให้ตาลาย

Comment

• เพิ่งจะหายคลื่นไส้ กำแท้ คราวหลังจะไม่แตะเกมพวกนี้อีกแล้ว
              ทรมาณโครต

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                เพิ่งจะหายคลื่นไส้ กำแท้ คราวหลังจะไม่แตะเกมพวกนี้อีกแล้ว
                ทรมาณโครต
                เด็วผมจะแอบเอามาให้ท่านประธานเล่น แล้วบอกมันไม่คลื่นใส้

Comment

• มีเคร็ดลับ ในการเล่นเกม FPS แล้ว ไม่ให้คลื่นไส้

ผมเคยอ่านมา น่ะ เขาบอกว่า บางที ร่างกายเราขาดน้ำตาลในกระแสเลือด จะทำให้เกินอาการ เวียนหัว ได้ง่าย

เขาบอกให้ กิน น้ำหวาน อ่ะครับ หรือว่า ถ้า ขึ้นรถเมล์ ตอนเช้าๆ แล้วเวียนหัว ให้พอ ลูกอม ไว้อม จะช่วยได้

ผมก็ใช้ วิธีนี้ได้ผลน่ะ อิอิ ซื้อ น้ำหวาน เฮลล์ บลูบอย มาชง ดื่ม ก่อนเล่นเกม ผ่านฉลุย ทุกเกม

Comment

• น้ำนี่ไม่ช่วยเลยเหรอ -*-

Comment

• ท่าน GM GAMER ไป ช่วยเขาหน่อย จิ อิอิ

http://www.overclockzone.com/forums/...B8%AD%E0%B8%A2

Comment

• ออนบอร์ด HD4250 ออกรุ่นไหม่มาอีกและ

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
                          ท่าน GM GAMER ไป ช่วยเขาหน่อย จิ อิอิ

http://www.overclockzone.com/forums/...B8%AD%E0%B8%A2
                          ผมบอกให้เขาไปดูใน ลายเซ็น ผมดู ว่าสนใจไม่สนใจ ไม่อยากไปแนะนำ เด็วมีพวกดิสมาพูดอีกเบื่อ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                            น้ำนี่ไม่ช่วยเลยเหรอ -*-

เห็นอวาตาท่าน V นึกถึงหน้าเเฟนเก่าทุกที ให้ตายสิ ทั้งเสื้อทั้งผม ส่วนหน้านี่คล้ายนิดๆ T T

Comment

• ท่านประธาณ น้ำพวกนั้น มันใช้ สารให้ความหวานแทนน้ำตาลอ่ะ พวก แอสปาแต็ม สำหรับ คนที่กลัวอ้วนอ่ะ เหมือน PEPSI MAX , COKE ZERO

ผมว่า กิน น้ำอ้อย คั้นสดๆ ดีที่สุด อิอิ

หรือว่าส จะกิน COKE , PEPSI , RC COLA , Sptite , Fanta , Mirinda , Seven UP , Aje Big Cola รุ่นธรรมดาๆ อ่ะ

ปล. RC COLA ก็ ต้นกำเนิดมาจาก อเมริกา เช่นเดียวกับ Pepsi & Coke แต่ดังไม่เท่า

ปล.2 ถ้าได้กิน RC Cola แล้ว กลับมากิน Pepsi กับ Coke ไม่อร่อยไปเลย

อิอิ ผมชอบ มวยรอง อ่ะ เหมือน กับ AMD ก็ของ อเมริกา เหมือน Intel 55555555555555

อยากให้ลอง RC COLA แบบ กระป๋อง แล้วจะติดใจ

Comment

• Originally posted by Heer_nut View Post
                                เห็นอวาตาท่าน V นึกถึงหน้าเเฟนเก่าทุกที ให้ตายสิ ทั้งเสื้อทั้งผม ส่วนหน้านี่คล้ายนิดๆ T T
                                ทำไมแฟนผมถึงคล้ายแฟนเก่าท่านหว่า

Comment

Working...
                                X