Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กินน้ำแดงเฮลบลูบอยเลยครับ

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
      ท่านประธาณ น้ำพวกนั้น มันใช้ สารให้ความหวานแทนน้ำตาลอ่ะ พวก แอสปาแต็ม สำหรับ คนที่กลัวอ้วนอ่ะ เหมือน PEPSI MAX , COKE ZERO

ผมว่า กิน น้ำอ้อย คั้นสดๆ ดีที่สุด อิอิ

หรือว่าส จะกิน COKE , PEPSI , RC COLA , Sptite , Fanta , Mirinda , Seven UP , Aje Big Cola รุ่นธรรมดาๆ อ่ะ

ปล. RC COLA ก็ ต้นกำเนิดมาจาก อเมริกา เช่นเดียวกับ Pepsi & Coke แต่ดังไม่เท่า

ปล.2 ถ้าได้กิน RC Cola แล้ว กลับมากิน Pepsi กับ Coke ไม่อร่อยไปเลย

อิอิ ผมชอบ มวยรอง อ่ะ เหมือน กับ AMD ก็ของ อเมริกา เหมือน Intel 55555555555555

อยากให้ลอง RC COLA แบบ กระป๋อง แล้วจะติดใจ
      ผมก็กินเป็ปซี่วันละเกือบลิตรอ่ะ
      น้ำหนักก็ยังอยู่แค่ 50 กก. 555555

Comment

• เอาแบบ หวาน เข้มข้น ตามใจตัวเอง ก็ น้ำแดง หรือ น้ำเขียว เฮลล์ บลูบอย เอามา ผสม โซดา จะชง อ่อน ชงแก่ แล้วแต่ชอบเลย ระวะงเมาน่ะ เอ๊ย ไม่ใช่ ระวังหวานเกิน

Comment

• ท่านประธานพริ้วจิงๆ เท่าๆกันเยยงะ หุหุ

Comment

• RC COLA กระป๋องล่ะ 10 บาท

COKE & PEPSI กระป๋อง ล่ะ 14 บาท

รสชาด แล้วแต่คนชอบ ครับ

ผม ชอบกิน PEPSI

แฟนผม ชอบกิน Coke

แต่ ทั้ง 2 คน ได้ไป กิน RC COLA แล้ว กลับไปกิน Coke กับ Pepsi ไม่อร่อย อีกเลยอ่ะ เหมือน RC COLA จะหวานมากกว่า อิอิ

เหมือน AMD ราคาถูกกว่า Intel แต่ประสิทธิภาพ พอๆกัน ยังไง ยังงั๊น เลย อิอิ

Comment

• ผมชอบกินน้ำ PE RA อะครับ ท่าน MIRAGE2000

เคยกินกันไหม๊ครับ น้ำ PE RA

Comment

• เฮลบลูบอย + โซดา แหล่มมากครับ ;-) จัดเลยท่าน

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                  ผมชอบกินน้ำ PE RA อะครับ ท่าน MIRAGE2000

น้ำอะไรหว่า

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
                    RC COLA กระป๋องล่ะ 10 บาท

COKE & PEPSI กระป๋อง ล่ะ 14 บาท

รสชาด แล้วแต่คนชอบ ครับ

ผม ชอบกิน PEPSI

แฟนผม ชอบกิน Coke

แต่ ทั้ง 2 คน ได้ไป กิน RC COLA แล้ว กลับไปกิน Coke กับ Pepsi ไม่อร่อย อีกเลยอ่ะ เหมือน RC COLA จะหวานมากกว่า อิอิ

เหมือน AMD ราคาถูกกว่า Intel แต่ประสิทธิภาพ พอๆกัน ยังไง ยังงั๊น เลย อิอิ
                    Originally posted by ScaryReaDy View Post
                    ผมชอบกินน้ำ PE RA อะครับ ท่าน MIRAGE2000

Originally posted by natoff View Post
                    เฮลบลูบอย + โซดา แหล่มมากครับ ;-) จัดเลยท่าน
                    แฟน(อดีต)ก็ชอบกินเป๊ปซี่เหมือนกัน
                    แต่ผมซื้อทีไรชอบซื้อ2อย่าง เป๊ปซี่+โค้ก RC แถวบ้านผมไม่ค่อยมีอ่ะ
                    ว่าแต่ท่าน Heer_nut มาตั้งชมรมคนอกหักดีกว่า 555

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                      แฟน(อดีต)ก็ชอบกินเป๊ปซี่เหมือนกัน
                      แต่ผมซื้อทีไรชอบซื้อ2อย่าง เป๊ปซี่+โค้ก RC แถวบ้านผมไม่ค่อยมีอ่ะ
                      ว่าแต่ท่าน Heer_nut มาตั้งชมรมคนอกหักดีกว่า 555
                      หกอักจาก จียอง แล้วเหรอท่าน อิอิ ขอโทษน่ะที่ จียอง เขามาชอบผมอ่ะ

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                        หกอักจาก จียอง แล้วเหรอท่าน อิอิ ขอโทษน่ะที่ จียอง เขามาชอบผมอ่ะ
                        จียองคนปัจจุบันครับ ตอนนี้ไม่ค่อยได้คุยเท่าไหร่ ยุ่งแต่งาน ไปญี่ปุ่น อิอิ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post

เป ล่า = เปล่า = น้ำเปล่า

เฮียนัท เก๊ตหรือยัง

แต่ท่าน GM Gamer ต้องใช้ ตัว L แทนตัว R น่ะ อิอิ

Comment

• http://www.overclockzone.com/forums/...8%B1%E0%B8%9A-!!

ไปช่วยเขาหน่อยจิท่านประธาน ตอนนี้ core i5 เขาทะลุ 100 องศาแล้วเล่นเกมส์กระตุก เราชาว AMD VISION มีน้ำใจไม่เลือกข้าง ชิมิ

Comment

• ที่ Family Mart ใน ซอย มหาดไทย มี Mecca Cola ขายด้วยอ่ะ แต่ไม่ได้ไปนานแล้ว ไม่รู้มีขายอยู่หรือเปล่า

Mecca Cola แรกเริ่มเกดิมที เป็น บริษัท ของคน ฝรั่งเศส ตอนนี้ ขายกิจการ ไปให้ ประเทศ UAE แระมั๊ง

เพราะ รู้ๆกันอยู่ว่า พวก อาหรับ เขาเกลียบด อเมริกา เขาเลย ไม่อยากกิน ของ อเมริกา อิอิ

Comment

• Mecca Cola ผมชอบน่ะ แต่ Family Mart แถว office ผมไม่เอามาขายอ่ะ

Comment

Working...
                                X