Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
    แล้วเมืองนอก เขามี โฆษณา AMD VS. INTEL หรือ ATI VS. Nvidia แบบ แรงๆ มั๊ยท่านประธาณ ใน YouTube มีให้ดูหรือเปล่าครับ

อิอิ ถ้ามี ท่านประธาณ แปะลิ้งค์ นิสนุง ด้วยความเคารพอย่างสูง อิอิ
    ด้านบนเรพไงท่าน GM MIRAGE2000 ตำรวจนึกว่าดูดกัญชากันในบ้าน

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
      ผมตามไปดูมาแล้ว ไม่ค่อยเข้าใจ ทำไมต้องแนะนำให้ ซื้อการ์ดจอ ที่มี physx เนี่ยแหละ ไม่เห็นจะต่าง สมาชิกไหม่สมัครมะวานด้วยอิอิ -.-
      เพิ่งปิดเทอม อิอิ

Comment

• Originally posted by natoff View Post
        ด้านบนเรพไงท่าน GM MIRAGE2000 ตำรวจนึกว่าดูดกัญชากันในบ้าน

แถมเกมกระตุกด้วย 555+

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
          ผมตามไปดูมาแล้ว ไม่ค่อยเข้าใจ ทำไมต้องแนะนำให้ ซื้อการ์ดจอ ที่มี physx เนี่ยแหละ ไม่เห็นจะต่าง สมาชิกไหม่สมัครมะวานด้วยอิอิ -.-
          เขาร้องไห้ไปแระ เราชาว AMD กลายเป็นตัวอิจฉาไปอีกจนได้ อิอิ

Comment

• อยากได้ http://www.siamphone.com/catalog/LG/optimus_one.htm

คุ้มมากเลยตัวนี้ อิอิ

Comment

• Originally posted by natoff View Post
              เขาร้องไห้ไปแระ เราชาว AMD กลายเป็นตัวอิจฉาไปอีกจนได้ อิอิ

Comment

• ท่าน MIRAGE2000 ก็ไปย้ำอีก - -

Comment

• จัดให้ไอโด้ 2 ไปอีกดอก

http://www.overclockzone.com/forums/...1#post23071174

Comment

• กระทู้นี้เป็นศูนย์ประชุมทัพหรือนี่ 555555555+

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                      ท่าน MIRAGE2000 ก็ไปย้ำอีก - -
                      พอดีผมอ่านแล้ว อดหมั่นไส้ไม่ได้ อิอิ

เหอๆจะเอาอะไร กับ PhysX นักหนา ก็ไม่รู้

Comment

• แหล่งกบดาน อิอิ

Comment

• 555+ ฮาหวะ มะก่อนตอนผมมาไหม่ๆ ยัง คุยกับเรื่อง acer แบบมีสาระ ความร้อน oc อื่นๆ

มาจนวันนี้ กลายแป็นแหล่งกบดาน สาวก เกาหลี แหล่งรวมพล AMD VISION 555+

Comment

อยากได้ http://www.siamphone.com/catalog/LG/optimus_one.htm

คุ้มมากเลยตัวนี้ อิอิ
                            โอ้ว รองรับ ความเร็ว 3G ได้ถึง 7.2Mbps เลยอ่ะ

แต่ทำงานบนคลื่นความถี่ UMTS 900/2100 MHz

ง่ะ ความถี่ 900MHz ก็ ต้องใช้ ซิม AIS ( 1 2 Call ) , 2100MHz ก็ TOT/CAT

ถ้าเอาไปใช้ กับ ซิม DTAC กับ True Move เครื่องนี้ ก็ 3G ไม่ได้อ่ะ จิ

ผมชอบใช้ DTAC ถ้าจะซื้อเครื่องที่รองรับ 3G สำหรับ DTAC ต้องเอาที่รับ ความถี่ 850MHz

Comment

• ท่าน CEO natoff ไม่สนใจ ภาพ AVATAR AMD Vision สักตัวเหรอครับ อิอิ

เอา Ultimate Vision หรือ Premium Vision ดี อิอิ

ท่าน GM Gamer เรามาแลก Vision กันมั๊ย 555555555

Comment

• ท่าน MIRAGE2000 ซ้ำได้สวย

เอีย นัท ตบท้าย ได้งดงามเลยนะครับ -.-

Comment

Working...
                                X