Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• EDGE ปกติผมใช้เดือน ละ 650 ของ AIS 24ชม เต็มเดือน เล่นเท่าไหร่ก็ได้ ราคาปกติมัน 999 แต่ผมใช้มานานละ มันลดให้อิอิ

แต่พอมามี 3G ก็เลยใช้โปร 799 แพงกว่ากันหน่อย แต่เล่นเกมส์ ออนไลท์สบายเลย

ดันไปตาย ตงห้องผมอับสัญญาณ หน้าบ้าน วิ่ง 5MB พอเข้าห้อง 500-1MB

จะว่าไปยังไม่ได้ไปยกเลิกมันเลย มันไม่โทรมาทวงด้วยแล้วก็จะไม่จ่ายมันด้วย ฝากแม่ไปจ่ายแล้ว แมร่งรีลา

อุส่าจะให้ปิดไปเลย บอกเอาหนังสือมอบอำนาจมาอีก ขนาดฝากบัตรประชาชนไปแล้ว ทะเบียนก็มี เลยไม่จ่ายแมร่งเลย

แม่ผมเป็น ข้าราชกาล บอกเด็วเคลียเองไม่ต้องไปจ่ายมัน (อะไรจะโหดปานนั้น ชื่อผมด้วย) - -

Comment

• ไอโด้ 2 เจอทางตันแล้วใช่ไหมครับ ท่านประธาน 555+

Comment

• โด้ 2 ฆ่าตัวตาย ...

Comment

• กระทู้เดิม หรือเปล่า งั้นตามไปดู

Comment

• เข้าไปดูกระทู้สงครามมา..... ลูกระเบิดปลิวกันว่อน - -
            ถูกใจคำนี้ครับ
            กว่า 99% ของคนเล่น Intel ไม่เคยเล่น AMD
            กว่า 99% ของคนเล่น AMD เคยใช้ Intel มาแล้ว
            +9999999กะโหลก

Comment

• มันมาจากที่เดียวกันเปล่านิ -*- คนล่ะไอดี คนล่ะเวลา

Comment

• Kara Aegyo on Taxi 100325

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                  Kara Aegyo on Taxi 100325

น่าจะมาถ่ายบนแท็กซี่ที่อุตรดิตถ์นะ เท้าวางบนแคร่รถ ประตูเปิดแบบยกออกทั้งบาน คันนึงผู้โดยสารอัดกัน 5-7 คน(ขอนั่งตรงกลางนะครับ)

Comment

• Originally posted by kasiyaphat View Post
                    เข้าไปดูกระทู้สงครามมา..... ลูกระเบิดปลิวกันว่อน - -
                    ถูกใจคำนี้ครับ
                    กว่า 99% ของคนเล่น Intel ไม่เคยเล่น AMD
                    กว่า 99% ของคนเล่น AMD เคยใช้ Intel มาแล้ว
                    +9999999กะโหลก
                    โว้ว Premium Vision มาแล้ว อิอิ

งั้นขอจอง Ultimate Vision ให้ท่าน CEO natoff ไว้ตัวนึงน่ะ อิอิ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                      มันมาจากที่เดียวกันเปล่านิ -*- คนล่ะไอดี คนล่ะเวลา

เขาต่อ ไวร์เลส เล่นจาก ทีทำงาน แล้ว ก็กลับมาเล่นที่บ้านหรือเปล่า ครับ มันเลยเป็นคนล่ะที่

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
                        โว้ว Premium Vision มาแล้ว อิอิ

งั้นขอจอง Ultimate Vision ให้ท่าน CEO natoff ไว้ตัวนึงน่ะ อิอิ
                        ไม่ต้องจองหรอกครับ AMD VISION เป็นของทุกคนครับ อิอิ

T_T ปั้น model มาตั้งนาน พอลง texture เท่านั้นแหละเพิ่งรู้ความจริงว่า polygon 1 อันมีค่า transparent ได้ 1 ค่า เศร้าโคด แก้งาน

Comment

• สูงสุดที่ผมใช้อยู่คือ 4850 เพราะฉะนั้น Ultimate มิกล้าเอื้อมครับ อิอิ

ปล.ขืนเอื้อมได้ซื้อPSU ใหม่อีกแน่ = = น้อยๆก็คง650W กระเป๋าฉีกอีกสิครับ

Comment

• เอาธีม AMD windows7 มาฝาก

>> DOWNLOAD <<

Comment

• ไม่อยากแก้ธีมครับ เดี๋ยววินเน่า 55+

Comment

• กรูไม่รู้ กรูเป็นแมว 555555555555555

Comment

Working...
                                X