Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กัว win เน่าคับ อิอิ

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ GM Gamer

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
      ไม่อยากแก้ธีมครับ เดี๋ยววินเน่า 55+
      ไม่ต้องแก้ครับ ไม่ใช่ จียอง สะหน่อย อันนี้ไม่ต้องลง แพท มั้งเป็น ธีมปกติ ( แอบวางยา 555+ )
      Originally posted by MIRAGE2000 View Post
      กรูไม่รู้ กรูเป็นแมว 555555555555555
      5555+
      Last edited by ScaryReaDy; 17 Oct 2010, 00:15:59.

Comment

• จียิง ?

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
          จียิง ?

ชิส์ คนเค้าเขียนผิดไม่ได้ไง เชอะ !!!!

Comment

• ชอบเอมวีเพลงใหม่ของไอซ์เพลงนี้นะ
            ตอนที่ไปงานแต่งอ่ะ เหวี่ยงได้ใจ 5555 เสียดายแค่คิดไปเอง

Comment

• แย่ละดันอัพเดทไม่ได้อีก

Comment

• รีเครื่องแล้วลองอัพใหม่ครับ ปิดโปรแกรมอื่นด้วย - -

Comment

• Originally posted by nateep View Post
                  แย่ละดันอัพเดทไม่ได้อีก
                  ท่าน ได้สมัครเว็บ อื่นไว้ด้วยเปล่า วันนี้เจอคนนึง ชื่อเหมือนกันเลยน้า ใช่ท่านเปล่า อิอิ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                    ท่าน ได้สมัครเว็บ อื่นไว้ด้วยเปล่า วันนี้เจอคนนึง ชื่อเหมือนกันเลยน้า ใช่ท่านเปล่า อิอิ

ชื่อ น่าถีบ ไง อยู่ บอร์ดแช็ท Notebookspec อ่ะ เคยเห็นใช่มั๊ย ผมเห็น nateep ทุกวันเลย 555555555555

พวกหน้าบอร์ด Notebookspec แหล่ะ ชวนผม เล่น H.A.W.X ออนไลน์

ท่าน GM Gamer ถ้า บิน คล่องแล้ว ก็ ไปเตี๊ยม ก่อนเล่น หน้าบอร์ด น่ะฟิ้ว

Comment

• อิอิ

Comment

• nateep คุยกับท่าน ACE

ท่าน ACE ใช้ AMD Athlon II X4 620 + ATI Radeon HD 5770

หน้าบอร์ด แช็ท Notebookspec มีแต่ แฟน AMD ครับ

มี Vasabi69 อีกตัวนึง ใช้ 4551G 555555 อันนี้ เด็กในสังกัด ผมแนะนำให้ มันเปลี่ยนใจจาก 4741G ไปซื้อ 4551G

ส่วนผม ไม่ได้อยู่ในนั้นครับ อิอิ
                        Attached Files

Comment

• ไม่ไหวจะ ทนจริงๆ

http://www.overclockzone.com/forums/...9#post23077519

การ์ดจอถ้าไม่ไหว อนาคตผมว่ามันก็ยังซื้อได้ แถมได้รุ่นไหม่ๆ แรงๆ ถูกกว่าตอนนี้ เจอคนแบบนี้ละเซง

Comment

• เครียดมากเดี๋ยวก็เก็บไปฝันกันหรอกท่าน

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                              เครียดมากเดี๋ยวก็เก็บไปฝันกันหรอกท่าน
                              ผม งง อยู่ ว่าทำไมเน็ตมันไม่ตัด พี่ตั้งปิดเร้าเตอร์ 7-10โมงเช้า กับ 00.00 - 02.00 นี่ตี 1 แล้วยังไม่ตัด

ผมเลยร่อนไปทั่วเจอพอดี ทนไม่ได้เลยใส่ไปทีไม่ค่อยชอบ

Comment

• เดี๋ยวไปดอทดีกว่า

Comment

Working...
                                X