Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมไปสมัครจอง user ไว้แล้วน่ะครับ ไว้เจอกันพรุ่งนี้ อิอิ วันนี้ต้องนอนล่ะครับ

Comment

• แหล่งศูนย์รวมความเทิง

5555555555555+

Comment

• พิมพผิดอีกละ

T^T

Comment

• เจอมาพอดี

http://www.overclockzone.com/forums/...0%B8%B0/page12

Comment

• http://www.overclockzone.com/forums/...9#post23097869

แถ ไม่เลิก เกรียน ขั้นเทพ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
              พอดีอยากจะใช้ i5 หรอกนะ แต่บอร์ดดีๆโครตแพง ความแรงไม่ได้เรื่อง

Comment

• เงียบจัง นอนกันหมดเเล้วรึ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                  มู้นี้เขาตั้งใน Intel Club ปล่อยผ่านล่ะกันท่าน GM Gamer

Comment

• น้อง Dara จาก 2NE1 น่ารัก

Comment

• ขอถามหน่อยครับ มีใครใช้ vga ati ทำงานพวก solidworks, catia บ้างครับ อยากทราบว่ามีปัญหาอะไรบ้างไหมครับ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                        พอดีอยากจะใช้ i5 หรอกนะ แต่บอร์ดดีๆโครตแพง ความแรงไม่ได้เรื่อง
                        ผมก็อยากจะใช้ I7 อยู่นะ แต่ไม่รู้ทำไมรู้สึก ALLON II X 2 มันลื่นกว่า

Originally posted by natoff View Post
                        มู้นี้เขาตั้งใน Intel Club ปล่อยผ่านล่ะกันท่าน GM Gamer
                        อิอิ ผมก็ไม่กล้าไปเด็ว งอม

Comment

• Originally posted by Angra View Post
                          ขอถามหน่อยครับ มีใครใช้ vga ati ทำงานพวก solidworks, catia บ้างครับ อยากทราบว่ามีปัญหาอะไรบ้างไหมครับ
                          ผมเคยใช้ Radeon, Geforce, GMA ทำงาน 3dsmax น่ะ ในความคิดเห็นส่วนตัวของผมน่ะบน 3dsmax

1. ใช้ Radeon กับ D3D จะสมบูรณ์สุด
                          2. ใช้ Geforce กับ OpenGL จะสมบูรณ์สุด
                          3. ใช้ GMA กับ D3D หรือ OpenGL เน่าหมด

ปัจจุบันนี้ใช้ Radeon mobility HD4330, HD5470 ครับ

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                            ผมเคยใช้ Radeon, Geforce, GMA ทำงาน 3dsmax น่ะ ในความคิดเห็นส่วนตัวของผมน่ะบน 3dsmax

1. ใช้ Radeon กับ D3D จะสมบูรณ์สุด
                            2. ใช้ Geforce กับ OpenGL จะสมบูรณ์สุด
                            3. ใช้ GMA กับ D3D หรือ OpenGL เน่าหมด

ปัจจุบันนี้ใช้ Radeon mobility HD4330, HD5470 ครับ
                            แล้ว render ช้ากว่า nvidia ไหมครับ

Comment

• [QUOTE=ScaryReaDy;23114100]ผมก็อยากจะใช้ I7 อยู่นะ แต่ไม่รู้ทำไมรู้สึก ALLON II X 2 มันลื่นกว่า

ด้วยพลัง แห่ง AMD VISION ช่วยผลักดัน ให้ นัยน์ตา ท่านมีพลัง แล้วทำให้เห็นความแตกต่าง คำจากโฆษณา ของค่ายใหญ่ อิอิ

เดี๋ยวอีกหน่อย เราครอง ฐานที่มั่น ทั้ง 2 เว๊บได้ เราก็จะเริ่ม เผยแพร่ อารยธรรม AMD VISION ไปให้คนอื่นได้รับรู้ และปลดแอก มนุษย์โลก จากมุมมองด้านเดียว ซึ่งถูกครอบงำไว้ จากการโฆษณา ชวนเชื่อ

ปล.เคยเห็น ประเทศล่า อาณานิคม อย่าง ฝรั่งเศส มันล่า อาณานิคม แล้ว เอาศาสนาคริสต์ ไปเผยแพร่ ให้ประเทศที่ถูกยึึดครอง นับถือด้วย อิอิ

เราจะใช้หลักเดียวกัน แต่เปลี่ยนจาก ศาสนา มาเป็น อารยธรรม VISION 555555555555

หลังๆ รู้สึกว่า พวกเรา เริ่ม รั่วๆ ขึ้นมั๊ย อิอิ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                                เหอๆตะกี้ผมยังเซ็ตกับ Media Player Classic ไม่ลงตัวเลย G210M
                                ต้องใช้ Media Player แทน ถึงจะดูลื่น - -
                                ถามคนใช้ Nvidia ก็ไม่ค่อยจะมีคนตอบ หรือดูแบบไม่ได้เซ็ตกันก็ไม่รู้
                                สรุป ATI ดู Hidef เนียนกว่าเห็นๆ -*- เพื่อนผมยังบอกเลยตะกี้ น่าจะอัดเสียงไว้ 555
                                คือ...ท่านประธานครับ =="

สอนหน่อยซิครับว่าเซ็ตอะไรกัน เซ็ตยังไง เซ็ตแล้วดียังไง
                                หรือหาอ่านวิธีต่างๆได้จากใหนครับ

แบบว่า ผมไม่รู้ครับ เหอะๆ (โง่นั่นเอง)

Comment

Working...
                                X