Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำ USB Boot แฟลชไดร์ฟ แล้วโหลดไบออสกับตัวแฟลช .bat มา
    กด F12 บู๊ตเข้าไบออส หาไฟล์ ได้แล้วนิครับ

Comment

• แก้ไงดี ครับบบ
      Attached Files

Comment

• ทาซิลิโคนใหม่ครับ ร้อนเกินละ

Comment

• ท่านประธานโหมดไรกันอ่ะ -.- อาไรวืดๆ เห็นแล้วอยากทำบ้าง 555+

ท่านประธาน ผมจะแปลงไฟล์เป็น DVD มัน มีให้เลือก 2 แบบ

NTSC 720x480 เฟรมเรท 29
          PAL 740x560 เฟรมเรท 25

อันไหนแจ่มกว่ากันอ่ะครับ

Comment

• Pal สิครับ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
              โห ถอด 7 Loader ออก (ลองมาหลายตัว สังเกตมาหลายตัว รู้สึกมันฉุดๆ)
              Mod bios แทน เทสคะแนนพุ่งทุกอย่างเลย ไม่ต้องลงวินโดวส์ใหม่ล่ะครับ - -*
              เอ่อ ที่บางคนบอกว่า ใช้ 7 แล้ว กระตุกๆ Crack แบบ Loader ก็มีส่วนนะครับ
              เข้ามารายงานของยี่ห้ออื่นครับ ของผม ลอง loader กับ x100e ไม่มี อาการผิดปกติใดๆเกิดขึ้นครับ คะแนน ก่อน-หลัง เท่าเดิมครับอาจจะเป็นกับเฉพาะ bios บางยี่ห้อ หรือเปล่าครับ

Comment

• น่าจะเป็นเฉพาะไบออสบางตัวครับ

Comment

• เกาหลีใต้เข้ารอบเย้

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                    เกาหลีใต้เข้ารอบเย้
                    เมื่อคืนลุ้นซะเกร็งเลย

Comment

• นัดหน้าเจออุรุกวัย สงสัยต้องเล่นแผนอุดเพื่อดวลลูกโทษ

Comment

• อุณหภูมิ Fujitsu Lifebook ที่ใช้ i5-520M ตัวใหม่ซะด้วยครับ ร้อนอยู่ ขนาดการ์ดจอออนบอร์ด
                        เอามาให้ดูเฉยๆเทียบกับ Phenom ที่บ่นกันว่าร้อนๆครับ

สังเกต HDD เย็นมาก น่าจะเป็นห้องแอร์ด้วย

Cradit

Comment

• สวยอ่ะ ถ้าลง Phenom แล้วได้ติ๊กเกอร์ AMD Vision Ultimate ยิ่งเข้ากัน

Comment

• สติกเกอร์ สวย ก็เพิ่มความแรงได้นะครับ เอิ๊กๆๆๆ สติ๊กเกอร์ AMD+ATI ผม แทบไม่มีรอย หุหุ

Comment

• Originally posted by Zymphony View Post
                              สติกเกอร์ สวย ก็เพิ่มความแรงได้นะครับ เอิ๊กๆๆๆ สติ๊กเกอร์ AMD+ATI ผม แทบไม่มีรอย หุหุ
                              มิน่าล่ะเครื่องผมสติกเกอร์น้อย
                              เครื่องถึงไม่ค่อยแรง
                              อิอิ

Comment

• Originally posted by Zymphony View Post
                                สติกเกอร์ สวย ก็เพิ่มความแรงได้นะครับ เอิ๊กๆๆๆ สติ๊กเกอร์ AMD+ATI ผม แทบไม่มีรอย หุหุ
                                เครื่องผม มีแค่ สติ๊กเกอร์ บอก สเป๊ค ( อันนี้ถือว่าไม่เกี่ยวกัน )

แต่ที่สำคัญเลย มันมี สติ๊กเกอร์ AMD Ultimate Vision เพียงตัวเดียวติดเครื่อง

เหมือนจะไม่มีอะไร แต่พอไป Search หา ความหมายของ AMD Ultimate Vision ก็ได้รู้ว่าเครื่อง ของตัวเอง แรงเพียงใด 5555555555

ความหมายของ AMD Ultimate Vision คลิ๊กๆๆ >>> http://sites.amd.com/th/vision/enter.../ultimate.aspx

ปล. อยากได้ AMD Black Vision อ่า

Comment

Working...
                                X