Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โอ้ ตรงภาพมันคลิกได้นี่หว่า *-*

ขอถามหน่อยว่าตอนนี้ล่าสุดท่ามันเป็น ofiicial มันคือ 10.8 หรือ 10.9 หรือ 10.10

แล้วมันใช้ ccc 10.8 จะเอา http://www2.ati.com/drivers/10-9_win7_32-64_ahci.exe มาลงได้หรือเปล่ากลัวมันไม่เข้ากัน

Comment

• 10.8 ครับ
      ส่วน AHCI ไม่เกี่ยวกันครับ

แต่ตอนนี้ลง Catalyst 10.10 Beta ไปเลยครับ
      ส่วน AHCI ก็ 10.9 Package

Comment

• แล้วผมต้องอัพ ไหมครับ 10.10 เนี่ย

Comment

• ลบๆๆ เด็วเครียดอีก
          Last edited by ScaryReaDy; 19 Oct 2010, 14:21:23.

Comment

• ไม่เอาดีกว่าไม่ชอบ beta ชอบ ofiicial

Comment

• อยากวางเซิร์ฟของตัวเองจัง วางที่ไหนได้บ้าง +เดือนล่ะเท่าไหร่หว่า จะเอา Athlon II X3 + HDD 2TB ไปวาง

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                อยากวางเซิร์ฟของตัวเองจัง วางที่ไหนได้บ้าง +เดือนล่ะเท่าไหร่หว่า จะเอา Athlon II X3 + HDD 2TB ไปวาง

Comment

• ว้าวเหงผลเทสแร้วรอ 10.10 ไฟนอลเดก่า

ท่านประธานจะเปิดเซิรฟดอทเอเองเหรอคับ อิอิ

Comment

• จะเอาไว้แชร์ไฟล์นี่แหล่ะ อิอิ พวก HD ด้วยอ่ะ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                      จะเอาไว้แชร์ไฟล์นี่แหล่ะ อิอิ พวก HD ด้วยอ่ะ
                      ท่านคิดการใหญ่ อีกแล้วนะครับ ความคิดบรรเจิด เจิด เจิด... สงสัย youtube ไม่ให้ท่านวางซินะ

Comment

• ไปค้นมาแล้ว เดือนละ 3,000 ได้ สงสัยต้องเปิดเว็บบริษัทด้วยถึงจะคุ้ม

# Mini Slim = 2,500 บาท/เดือน
                        # Rack 1U = 2,500 บาท/เดือน
                        # Tower Case = 2,500 บาท/เดือน

เอ่อ บางที่เอา X4 ไปวางคิดเพิ่มอีก 555 อะไรเนี่ย
                        Last edited by V-FrIeNd; 19 Oct 2010, 15:53:24.

Comment

• ท่านประธานสนแบบนี้ป่าวคับ ดอทเอตัวกาตูน หุหุ
                          แสดงว่าเราต้องสร้าง จียอง(น้อยคนที่ 4 ผม) 3d มินิ ลงไปได้จิคับ หุหุ

Comment

• แย่งกันจังนะ "จียอง" แล้วเธอจะเลือกใครดีหล่ะ รึว่าเธอจะต้อง

Comment

• แฟนผมก็ต้องเลือกผมสิ

Comment

• PESEdit.com 2011 Patch 0.3 -Released!

Part 1: DOWNLOAD
                                Part 2: DOWNLOAD
                                Part 3: DOWNLOAD
                                Part 4: DOWNLOAD

FIX: DOWNLOAD

-ลงเกมส์ PES 2011
                                -อัพเดทตัวเกมส์ให้ เป็น Ver.1.01 ใครยังไม่ได้อัพเดท CLICK
                                -ลง Patch 0.3

Comment

Working...
                                X