Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จียอง เค้ารักฉนุกผมเข้าใจดี อิอิ
    ท่าน gm ไม่ลง fix ML ด้วยเหรอคับ

Comment

• Originally posted by etamhunt View Post
      จียอง เค้ารักฉนุกผมเข้าใจดี อิอิ
      ท่าน gm ไม่ลง fix ML ด้วยเหรอคับ
      คนอื่นอัพครับ ผมขี้เกียจอัพ 5555 กำลังโหลดเกมส์ อิอิ

Comment

• ตอนประกอบเครื่อง กะว่าจะเอามาเล่นเกมส์ แต่ไงถึงได้สีชมพู่เต็มทุกลูกเลย
        แม้แต่ Drive C: ยังไม่รอดเลย จะทำยังไงให้เปลี่ยนไปสีอื่นได้บ้างน๊าาาาา
        อยากลองเกมส์ใหม่ๆ แบบท่าน ScaryReaDy ดูบ้าง (ไม่เข้าใจ Bit)มันเลย

Comment

• ท่าน v อยู่ไหมครับ ตอนนี้ครบ ทีม 5 คนละครับ รอท่านอยู่ มาครับดอทเอกัน

Comment

• ท่านประธานมาๆ DOTAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA

Comment

• มาๆ

Comment

• Comment

• ดอทเอมาครับพี่น้อง

Comment

• ท่านประธานงานเข้าครับ ไปบอร์ด โนตบุคด่วนเลย มีเรื่องแล้ว

Comment

• ฮ่าๆ เปลี่ยนที่ประชุมไปประชุมลับในดอทเอกันแร้วเรอะท่านๆ

Comment

• ย้ายไปบอร์ด NBS หมดเลยรึ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                          อยากเสนออีก เวอร์ชั่นครับ

สมมุติว่า มีคนตั้งกระทู้ขึ้นมาถาม เกี่ยวกับ AMD กับ Intel

แล้ว ไอ้ หนูโด้ หรือ ไอ้ หนูโด้ 2 มันมา คอมเม้นต์

อยากจะเปลี่ยน จากคำว่า ดราม่า เป็น ดริฟท์ ครับ

อิอิ เวอร์ชั่น ดราม่า เหมาะจะใช้ กับตอนที่เราเห็นว่า กระทู้นี้ ส่อเค้า จะ ดราม่า

ส่วน เวอร์ชั่น ดริฟท์ จะใช้ หลังจาก มี เกรียน มาแถ อิอิ

ท่าน GM Gamer โปรดรับไว้ พิจารณา

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
                            อยากเสนออีก เวอร์ชั่นครับ

สมมุติว่า มีคนตั้งกระทู้ขึ้นมาถาม เกี่ยวกับ AMD กับ Intel

แล้ว ไอ้ หนูโด้ หรือ ไอ้ หนูโด้ 2 มันมา คอมเม้นต์

อยากจะเปลี่ยน จากคำว่า ดราม่า เป็น ดริฟท์ ครับ

อิอิ เวอร์ชั่น ดราม่า เหมาะจะใช้ กับตอนที่เราเห็นว่า กระทู้นี้ ส่อเค้า จะ ดราม่า

ส่วน เวอร์ชั่น ดริฟท์ จะใช้ หลังจาก มี เกรียน มาแถ อิอิ

ท่าน GM Gamer โปรดรับไว้ พิจารณา
                            จัดไปอิอิ

Last edited by ScaryReaDy; 19 Oct 2010, 23:38:45.

Comment

• มีเกมส์มาให้เทสและอิอิ

Comment

• ง่วง Zzz

Comment

Working...
                                X