Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
    ง่วง Zzz
    ง่วงก็นอนสิครับ หรือว่าปวด ท้องยังไม่หาย

Comment

• ดูมาดริดอ่ะ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
        ดูมาดริดอ่ะ
        ตื่นมาเด็วก็รู้ผล น่า ดูไปก็ช่วยไม่ได้หรอก 555+

Comment

• ท่านประธาน

http://www.overclockzone.com/forums/...-Version-8.782

ของผมต้องแก้ยังไงอ่ะครับ

Comment

• ท่าน GM Gamer PM BOX เต็มอ่ะ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
              ท่านประธาน

http://www.overclockzone.com/forums/...-Version-8.782

ของผมต้องแก้ยังไงอ่ะครับ
              รอ 10.10 จาก AMD ก็ได้ท่าน GM Gamer ง่าย ๆ ไม่ต้องแก้

Comment

• ครับแหะๆ

เด็วนี้มันไม่เตือน PM จะเต็มแล้วเหรอ อิอิ
                Last edited by ScaryReaDy; 20 Oct 2010, 12:26:53.

Comment

• กรรมเวร เพิ่งตื่นครับ 555555555

Comment

• ผมก็เพิ่งตื่นมาดอทเอกันครับ

Comment

• ผมรบกวนผู้ใช้ Samsung X123 หน่อยนะครับ

คือเปิดเครื่องได้ประมาณ 10 นาที ความร้อนทางพัดลมระบายอากาศด้านซ้ายร้อนมาก

แต่ว่า คีย์บอร์ดกับ ทัชแพด ไม่ร้อนนะครับ ถือว่าผิดปกติมั๊ยครับ

เช็คความร้อนก็ได้ 60 องศา วางตักไม่ได้เลยครับ ร้อน

รบกวนด้วยนะครับ ว่าเป็นเหมือนกันมั๊ย

Comment

• ปกติครับ โน้ตบุ๊ควางตักร้อนทุกเครื่อง

Comment

• ตามนั้น ปกติมากๆ

Comment

• ขอบคุณครับผม

เพิ่งเคยทดลองใช้ AMD เครื่องแรก

ทำไมมันลื่นต่างจาก Intel ขนาดนี้เนี่ย

หลงไหล AMD ไปเลย งานนี้

Comment

• ตามนั้น ขนาดแค่ Ultrathin นะเนี่ย

Comment

• ท่าน v ทีมพร้อมละครับ มาๆดอทเอกัน

Comment

Working...
                                X