Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฮ่าๆ เพิ่งได้อ่าน

ยังงี้ต้องตั้งฉายาใหม่ ไอ่เดยอง เสียบแล้วไม่ยอมขอโทษ อิอิ
    ยังบอกอีกลูกค้าเจอปัญหาการ์ดจอมาหลายรายแต่ไปบอกรายละเอียดเลย

Comment

• เวป nbs เอ๋อๆหรือป่าวครับ

Comment

• เอ๋อไปแล้ว

Comment

• ท่านประธานนอนแล้วเหรอ

Comment

• ไอโด้ 2 มันสติกับ เหรอครับ เริ่ม งง

FALL OUT NEW VEGAS TEST
            Last edited by ScaryReaDy; 21 Oct 2010, 04:16:01.

Comment

• เห้ย ๆ ๆ จะหน้า 300 แล้วนี่อยาก ๆ ได้คนแรก

Comment

• หายหมดเลยวุ้ยวันนี้

Comment

• ท่าน natoff ไม่เจอนาน คิดถึงนะ จุฟๆๆ (หลังจากไม่ได้เข้ามานานหลังจากตกหลุมดำที่บอร์ดโนตบุค)555+

Comment

• หายไปไหนหมดว้า

วันนี้

อิ อิ อิ

Comment

• ออกไป on site service ที่กระทรวงแห่งหนึ่งแถวอารีย์เพิ่งกลับมา อิอิ

Comment

• กระทู้แห่งนี้ แรงด้วย Girls group or "Power" AMD+ATI

Comment

• ท่านประธาณ พอดีเพื่อนผม โทรมาหาจากต่างจังหวัด อยากประกอบ PC ครับ

พอดีผมไม่ค่อยจะสันทัดเรื่อง PC สักเท่าไหร่

ท่านประธาณ ช่วยจัด เอา CPU X3 ลุ้นเปิดหัวได้ หรือ Athlon X4 ราคา ถูกๆ ราว 3500 - 4000 บาท มาให้สักตัวหน่อยครับ

และก็ Mainboard มันขอว่า รองรับ RAM DDR3 และรองรับ การ อัพเกรด การ์ดจอเพิ่ม ตอนที่มันมีเงิน

บอร์ด ขอราคาไม่แพงมากน่ะครับ

ท่านประธาณ กับ ท่าน GM Gamer ช่วยตอบหน่อยน่ะครับ

Comment

• คน 4 แต่ไม่เห็นมีใครยินดียินร้ายกับหน้า 300 เลยนี่
                            Last edited by kissa; 21 Oct 2010, 15:28:06. Reason: ไม่ทัน 3

Comment

• Athlon II X4 640 3,350
                              ASROCK880GM-LE 2,200

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                                Athlon II X4 640 3,350
                                ASROCK880GM-LE 2,200
                                ขอบคุณครับท่าน GM Gamer

เดี๋ยวรอความคิดเห็นของท่านประธาณ อีก 1 เสียง แล้วจะโทรกลับไปบอกเพื่อน อิอิ

ต้อนเพื่อน มาเป็น สาวก AMD แต่ก่อนมันใช้แต่ Intel เพราะมันบอก ได้ L2 Cache เยอะกว่า

ผมก็ แถ ไป บอกว่า AMD ราคาเท่ากัน ได้ Core เยอะกว่าเฟ้ย อิอิ มันเริ่มเอนเอียงมา AMD แล้ว จัดไป อย่าให้เสีย

Comment

Working...
                                X