Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมคิดว่าท่านประธานก็ น่าจะคิดแบบผม บอร์ด พิมพ์ นิยม ผมก็ใข้ 5555+

Comment

• ASUS M4A88TD-V EVO/USB3 ถ้าเพื่อนจะเล่น ASUS นะ

รอความคิดเห็นจากท่านประธาน อีกที แหะๆ

Comment

• Originally posted by kissa View Post
        คน 4 แต่ไม่เห็นมีใครยินดียินร้ายกับหน้า 300 เลยนี่
        กระทู้นี้ไม่ค่อยสนใจเรื่องตัวเลขอ่ะครับ 555+

สเป็คก็จัดไป ตามท่าน GM Gamer
        แต่ถ้าอยากได้บอร์ด SATA3 กับ USB3.0 ถูกสุดคงต้อง GigaByte 880GA-UD3H

Comment

• ส่วนใหญ่เน้นถูก แต่แรงกว่าเนอะ อิอิ
          ถ้าราคาเท่ากัน ของเรามานแรงได้กว่าอยู่แร้ว

เอ ถ้าตัวเลขอย่างอื่นคงเปง อายุ กะสัดส่วนละม้างง

Comment

• Originally posted by etamhunt View Post
            ส่วนใหญ่เน้นถูก แต่แรงกว่าเนอะ อิอิ
            ถ้าราคาเท่ากัน ของเรามานแรงได้กว่าอยู่แร้ว

เอ ถ้าตัวเลขอย่างอื่นคงเปง อายุ กะสัดส่วนละม้างง
            ถ้าตัวเลขแบบนี้พอน่าสนใจ

Comment

• bra ละท่าน กร๊ากๆๆๆ

bra ระหว่าง หายใจเข้าและออก เหงื่อ โทรมตามตัว ว้าวๆๆๆ (อันสุดท้ายบราเวลานอนราบ ไม่ต้องใหญ่มากขอขาวบวก เพรียวๆ)

Comment

• เพรียวๆจียองคงไม่ได้ล่ะ 555

Comment

• เจิมหน้า 300

Comment

• รอเวลา เด็วมาไหม่

Comment

• ดอทกันไหมพี่น้อง

Comment

• พอดีอยากจะหา Notebook ไว้ใช้งานด้าน ตกแต่งภาพ และเล่นเกม งบไม่เกิน 24000

ขอเป็น CPU AMD แรง การ์ดจอ ATI ออนบอร์ด กับ ไม่ออนบอร์ดแตกต่างยังไง ครับ พึ่งจะเล่น Notebook เลนไม่ค่อยรู้

ทั่้งหมดใน งบ 24000 ครับผม ขอบคุณครับ

Comment

• AMD+ATI การ์ดจอแรงสุดตอนนี้มีแต่ Acer 4551G เป็น CPU Phenom II X3 N830 + HD5650 ครับ ราคาทั่วไปประมาณ 21,000 เพิ่มแรมอีก 2GB ก็ยังไม่เกินงบ
                          ATI ออนบอร์ดก็คือใช้การ์ดจอออนบอร์ดที่ติดมากับชิบเซ็ต
                          ส่วนไม่ออนบอร์ดก็การ์ดจอแยก แรงกว่าอยู่ล่ะ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                            AMD+ATI การ์ดจอแรงสุดตอนนี้มีแต่ Acer 4551G เป็น CPU Phenom II X3 N830 + HD5650 ครับ ราคาทั่วไปประมาณ 21,000 เพิ่มแรมอีก 2GB ก็ยังไม่เกินงบ
                            ATI ออนบอร์ดก็คือใช้การ์ดจอออนบอร์ดที่ติดมากับชิบเซ็ต
                            ส่วนไม่ออนบอร์ดก็การ์ดจอแยก แรงกว่าอยู่ล่ะ
                            งั้นผมต้องซื้อ แบบการ์ดจอแยกเหรอครับ แล้วมาซื้อการ์ดจอ แยกข้างนอกหรือให้มาแล้ว
                            พอดีกำลังงงมากๆกับเรื่องการ์ดจอ โน๊ตบุค

แล้วการ์ดจอผมต้องไปซื้อแยกเท่าไหร่ครับ หรือแค่บอกที่ร้านเขาว่า เอาการ์ดจอแยก

ขอบคุณครับ
                            Last edited by GoT2Pm; 22 Oct 2010, 00:07:17.

Comment

• การ์ดจอแยกก็คือไม่ได้อยู่ในชิบเซ็ต แต่มันก็เสียบอยู่บนบอร์ดของโน้ตบุ๊คในเครื่อง ไม่ได้มาเสียบข้างนอก
                              สเป็คมันเขียนมาแบบไหนก็มีแบบนั้นหมดแหล่ะครับ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                                การ์ดจอแยกก็คือไม่ได้อยู่ในชิบเซ็ต แต่มันก็เสียบอยู่บนบอร์ดของโน้ตบุ๊คในเครื่อง ไม่ได้มาเสียบข้างนอก
                                สเป็คมันเขียนมาแบบไหนก็มีแบบนั้นหมดแหล่ะครับ
                                กำอุส่ารอโพสที่ 6000 เผลอหลับไปแปปเดียว

เนตเค้าเป็น 6 MB แล้ว แรงขิงๆ

Last edited by ScaryReaDy; 22 Oct 2010, 06:00:03.

Comment

Working...
                                X