Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
    3 - 7 พ.ย. 53 นี้ 10 -20 น. กทม. ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิติ์
    ขอบคุณครับ

Comment

• ดูบิ๊กหม่ำอยู่มีเต้นโคฟเวอร์ 4Minute & KARA ด้วย

Comment

• 7300GT With New Nvidia Driver

Comment

• กระตุกตรงไหนหว่า
          แต่ซีพียู -*-

Comment

• กรุงเทพฯ หนีน้ำด่วน ตอนนี้น้ำมาถึงแล้ว ใครอยู่นนท์ โดนก่อนเพื่อนเลยนะครับ

คุณ V-FrIeNd ผมโหลด ccc 10.10 มาอัพเดท สีมันอมแดง ต้องลด Brightness -30 ถึงหาย
            ของคุณเป็นเหมือนกันไหมครับ
            Last edited by ioio0488p; 23 Oct 2010, 16:50:51.

Comment

• Originally posted by ioio0488p View Post
              กรุงเทพฯ หนีน้ำด่วน ตอนนี้น้ำมาถึงแล้ว ใครอยู่นนท์ โดนก่อนเพื่อนเลยนะครับ

คุณ V-FrIeNd ผมโหลด ccc 10.10 มาอัพเดท สีมันอมแดง ต้องลด Brightness -30 ถึงหาย
              ผมลง 3 เครื่อง ไม่เป็นเลยสักเครื่องครับ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                กระตุกตรงไหนหว่า
                แต่ซีพียู -*-

CPU ต้มไก่กำลังดีครับ 60 องศา

Comment

• กำลังหาแรมมาใส่เพิ่มอีกแถว + การ์ดจอรุ่นล่างๆพวก 9400GT จะได้เปิด DXVA ได้ดีๆ

Comment

• Originally posted by ioio0488p View Post
                    กรุงเทพฯ หนีน้ำด่วน ตอนนี้น้ำมาถึงแล้ว ใครอยู่นนท์ โดนก่อนเพื่อนเลยนะครับ

ผมก็เป็นะ แต่เป็นเฉพาะจอนอก ส่วนจอของ NB สีปกติ
                    ต้องมานั่งปรับสีกันอีกที

Comment

• SS 2253LW
                      LG E2240T-PN
                      ปกติหมดครับ

Comment

• Comment

• ท่านประธาน สูบน้ำด่วนเด็วมันหลุดเข้า กทม.

Comment

• เดี๋ยวเอา AMD Vision สูบ 555555

Comment

• ผมว่าเป็นแผนแน่ๆเลย จะเอาราคา 3หมื่นไปเทียบกับ intel แน่เลย ไอนี่มันร้ายลึก

แต่ถ้ามันจะเล่นจริงๆ ก้ไม่ว่าไร แต่ถ้ามีแผนการ ต้องยำให้เละ

Comment

• ถ้ายอมทุ่มเงินเพื่อทำแบบนั้น ไม่รู้จะเรียกว่าอะไร 555

Comment

Working...
                                X