Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• catalyst mobility ออกมาแร้วจ้า มีเฉพาะ 7 กับวิสต้าเช่นเคย ลองจับวิสต้ายัด xp เดก่า จะได้เหมือนอันเก่าป่าวหนอ

Comment

• Originally posted by etamhunt View Post
      catalyst mobility ออกมาแร้วจ้า มีเฉพาะ 7 กับวิสต้าเช่นเคย ลองจับวิสต้ายัด xp เดก่า จะได้เหมือนอันเก่าป่าวหนอ
      XP ไม่มีแล้วเหรอครับ สงสัยจะทิ้ง

Comment

• 5555555555555555

อย่าให้หลุดนานนะ

Comment

• ท่านประธานหาย ของเข้าเหรอกำ

Comment

• 55555

Comment

• ผมว่าท่านประธานเก็บของหนีน้ำอยู่

ปล AVARTA ใหม่ของท่าน GM GAMER ถูกใจอ่ะ

Comment

• ไปเยี่ยม Pantip บ้างจิ มีมวยซีพียูอีกล่ะ

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                  ผมว่าท่านประธานเก็บของหนีน้ำอยู่

ปล AVARTA ใหม่ของท่าน GM GAMER ถูกใจอ่ะ
                  อิอิ สนใจ สักรูปไหม๊ เด็วผมจัดให้ เอา ultimate vision ไป อิอิ

Comment

• Accelerated Parallel Processing (APP) 10.10
                    ตัวนี้คือไรคับท่านประธาน
                    แล้วลงไว้จะดีป่าว

Comment

• มันคือตัวรวมครับ รวม ATI Stream OpenCL ไว้ในนั้นเลย

Comment

• แต่ถ้าลง stream opencl ไว้อยู่แล้วก้ไม่ต้องเอา (app) ใช่ป่าวคับ

Comment

• ใช่ครับ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                            อิอิ สนใจ สักรูปไหม๊ เด็วผมจัดให้ เอา ultimate vision ไป อิอิ
                            ขอผมครีเอทเองดีกว่า อิอิ

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                              ขอผมครีเอทเองดีกว่า อิอิ
                              อิอิ อยากเป็นรูปท่าน natoff นานและไม่เคยเห็นสักที ทำสักรูปจิ

Comment

• อยากถามว่าถ้าผมสั่งซื้อ Notebook จากเว็บไซต์ HP Official Store จะต้องเสียภาษีนำเข้าในบ้านเราเพิ่มจากราคาที่คำนวณในเว็บมั้ยครับ? และถ้าต้องเสียเพิ่ม อยากรู้ว่าประมาณกี่% หรือประมาณเท่าไหร่ครับ?

ตอนนี้เล็งๆไว้ มันมีตัว AMD Phenom(TM) II Quad-Core Mobile Processor N950 (2.1GHz, 2MB L2 Cache) ให้เล่นแล้วอะครับ เลือกสเปคแรงสุดๆ ราคาออกมาประมาณ 31,000 บาท ตอนนี้เงินบาทแข็งด้วย ^0^

Comment

Working...
                                X