Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
    เห็นแก้กันตรงนี้นะครับ แต่ผมไม่เป็น

ต่างกันตรงที่วงกลมไว้นะครับ (ปรับตามคุณ V-FrIeNd ก็ได้เหมือนกัน)

Comment

• แสดงว่าตรงไฟล์ inf ของไดร์เวอร์ มีคอนฟิคผิดแหงๆเป็นเฉพาะบางรุ่น ต้องแกะดู

Comment

• xp ดู HD แล้วรู้สึกแปลกๆ

วันหยุดทีไรเงียบสนิท 555+
        Last edited by ScaryReaDy; 25 Oct 2010, 16:26:40.

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
          xp ดู HD แล้วรู้สึกแปลกๆ

วันหยุดทีไรเงียบสนิท 555+
          เออ จะมีกระทู้มาม่าแบบว่า

"ช่วยด้วยใช้ XP ทำไมดู HD แล้ว จียอง ผอมกว่าดูบน 7"

รึเปล่าเนี่ย อิอิ

Comment

• Originally posted by natoff View Post
            เออ จะมีกระทู้มาม่าแบบว่า

"ช่วยด้วยใช้ XP ทำไมดู HD แล้ว จียอง ผอมกว่าดูบน 7"

รึเปล่าเนี่ย อิอิ
            มีแซว อิอิเด็วไปตั้งดีกว่า เผื่อมีคนหลงมาตอบ ฮ่าๆ

Comment

• อ้วนก็น่ารักอ่ะ ใครจะทำไม 555

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                แสดงว่าตรงไฟล์ inf ของไดร์เวอร์ มีคอนฟิคผิดแหงๆเป็นเฉพาะบางรุ่น ต้องแกะดู
                แกะได้บอกเป็นไกด์ไลน์ด้วยนะครับ ขอบคุณ

Comment

อ้วนก็น่ารักอ่ะ ใครจะทำไม 555
                  กิ้ก ท่านประธาน แต่แฟนผมนะ คิคิ

Comment

• เซง 10.10 xp

ลงแล้ว ภาพสีแตกเลยอ่ะ เล่น สตาวอ พื้นเป็นสีเหมือนแฮ้งเลย

Comment

• แล้วทำไมไม่ใช้ 7 ล่ะ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                        เซง 10.10 xp

ลงแล้ว ภาพสีแตกเลยอ่ะ เล่น สตาวอ พื้นเป็นสีเหมือนแฮ้งเลย
                        ท่านลงแบบ have disk ชิมิ ? ถ้ามีปัญหาคงต้องทำใจอ่ะท่าน

Comment

• ลงปกติเลยครับ โหลดมาตรงๆ

* ก็ windows 7 registy ผมมีปัญหาอีกและ ไม่ได้ทำอะไรเลย แต่งก็ไม่ได้ไปแก้ธีมอะไีรสักอย่าง

ผมเลยเอา xp มาลงแก้ไปก่อน ไว้จะโหลด 7 64ไหม่

ที่โหลดมาคราวก่อน ไลท์ แล้วเน่าตอน 99 เปอ แผ่นก็หมด แล้ว Y^Y ( ผมนี่ปัญหา windows เยอะจิงๆเนอะ )

Comment

ลงปกติเลยครับ โหลดมาตรงๆ

* ก็ windows 7 registy ผมมีปัญหาอีกและ ไม่ได้ทำอะไรเลย แต่งก็ไม่ได้ไปแก้ธีมอะไีรสักอย่าง

ผมเลยเอา xp มาลงแก้ไปก่อน ไว้จะโหลด 7 64ไหม่

ที่โหลดมาคราวก่อน ไลท์ แล้วเน่าตอน 99 เปอ แผ่นก็หมด แล้ว Y^Y ( ผมนี่ปัญหา windows เยอะจิงๆเนอะ )
                            อ้าวเหรอ เดี๋ยวนี้ 10.10 ลงบน XP ได้ตรง ๆ แล้วเหรอ ผมนี่ out จิง ๆ

Comment

• มันลงได้ตั้งแต่ 10.5 แล้วมั้งท่าน

Comment

• ACER + WD -*-
                                http://www.overclockzone.com/forums/...1#post23355882

Comment

Working...
                                X