Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คุณ V-FrIeNd ครับ สอบถามนิด คะแนน win7 64bit ผม ส่วนของ HDD มันขึ้นไปที่ 7.9 สุดสเกลเลย เชื่อถือได้มั้ยครับ ลอง 2 รอบก็ ได้เท่าเดิม แต่ก่อนได้ 5.8 หลังจากลง ahci driver กับ Raid xpert มันเพิ่มขึ้นเป็น -> 6.4 -> 7.9 มันเพิ่มขึ้นเรื่อยๆซะงั้น

Comment

• บายๆ อิตาลี

Comment

• อิตาลี่ แพ้ สโลวาเกีย ตกรอบแล้ว 55555555

อย่างน้อย ฝรั่งเศส ผมก็ไม่ขายขี้หน้าทีมเดียวแล้ว อิอิอิ

ไปหมด แชมป์โลก กับ รองแชมป์โลก จาก 4 ปี ที่แล้ว

Comment

• Originally posted by natnon2489 View Post
          คุณ V-FrIeNd ครับ สอบถามนิด คะแนน win7 64bit ผม ส่วนของ HDD มันขึ้นไปที่ 7.9 สุดสเกลเลย เชื่อถือได้มั้ยครับ ลอง 2 รอบก็ ได้เท่าเดิม แต่ก่อนได้ 5.8 หลังจากลง ahci driver กับ Raid xpert มันเพิ่มขึ้นเป็น -> 6.4 -> 7.9 มันเพิ่มขึ้นเรื่อยๆซะงั้น
          RAID 0 บน PC ผม ได้ 6.0 เองครับ แต่แรงกว่าเยอะ - -*

Originally posted by nos21 View Post
          บายๆ อิตาลี
          Originally posted by MIRAGE2000 View Post
          อิตาลี่ แพ้ สโลวาเกีย ตกรอบแล้ว 55555555

อย่างน้อย ฝรั่งเศส ผมก็ไม่ขายขี้หน้าทีมเดียวแล้ว อิอิอิ

ไปหมด แชมป์โลก กับ รองแชมป์โลก จาก 4 ปี ที่แล้ว

Comment

• Originally posted by natnon2489 View Post
            คุณ V-FrIeNd ครับ สอบถามนิด คะแนน win7 64bit ผม ส่วนของ HDD มันขึ้นไปที่ 7.9 สุดสเกลเลย เชื่อถือได้มั้ยครับ ลอง 2 รอบก็ ได้เท่าเดิม แต่ก่อนได้ 5.8 หลังจากลง ahci driver กับ Raid xpert มันเพิ่มขึ้นเป็น -> 6.4 -> 7.9 มันเพิ่มขึ้นเรื่อยๆซะงั้น
            ทำไมของผมมันได้ 5.8 เองงะ ลงเหมือนกัน

Comment

• ท่านประธาน ผมมี 7 64อยู่ แต่ ลงแล้ว เล่นเกมส์ กระตุกตลอดเลย

หรือว่า อย่างที่ท่านประธาน บอกเรื่อง lodder อะ

ทำไงให้ใช้ 7 เล่นเกมส์เนียนอ่ะครับ ท่าน ประธาน ขอ แบบ รวดเดียวจบเลย คืนนี้อาจได้ลงไหม่หมดเลย -.-

Comment

• ลาก่อน เศษฝรั่ง T^ T

อิตาลี ตามๆกันไป

Comment

• http://ipb.chitraladas.com/index.php...8%b1%e0%b8%9a/

นี่อ่า bios moded 2.07 ผมใช้ได้อยู่

Comment

• 4535G 2.07
                    http://www.4shared.com/file/AXySSjxw/4535G-207.html

ปล.วันนี้สเปนครับ

Comment

• ขอโทษนะครับ ขอสอบถามหน่อยนะคับ พอดีว่าพึ่งซื้อ notebook มาหลังจากลง วินโด ซักพักรู้สึกว่า touch pad(ถูกหรือเปล่า) เริ่มจะใช้งานไม่ลื่นมือ อันนี้ไม่ทราบว่าเป็นเพราะอะไรเหรอคับ
                      Last edited by leno; 25 Jun 2010, 07:44:34.

Comment

• ที่งาน คอมมาร์ท ศูนย์สิริกิต มี acer 4551g-n832 มาขายไหมครับ

Comment

• ใครไปดูงาน commart เช็คเครื่องดี ๆ ด้วย มีการย้อมเกิดขึ้นแล้ว http://www.pantip.com/cafe/mbk/topic.../T9400745.html

เช็คเครื่องให้รอบครอบน่ะขอรับ

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                            ใครไปดูงาน commart เช็คเครื่องดี ๆ ด้วย มีการย้อมเกิดขึ้นแล้ว http://www.pantip.com/cafe/mbk/topic.../T9400745.html

เช็คเครื่องให้รอบครอบน่ะขอรับ
                            ขอบคุณมากครับ กับคำแนะนำดีๆ
                            อ่านดูแล้วชักไม่แน่ใจละ เหอๆ

Comment

• Originally posted by leno View Post
                              ขอโทษนะครับ ขอสอบถามหน่อยนะคับ พอดีว่าพึ่งซื้อ notebook มาหลังจากลง วินโด ซักพักรู้สึกว่า touch pad(ถูกหรือเปล่า) เริ่มจะใช้งานไม่ลื่นมือ อันนี้ไม่ทราบว่าเป็นเพราะอะไรเหรอคับ
                              ติดตั้งชุดโปรแกรม touch pad หรือเปล่าครับ ถ้าติดตั้ง เซ็ทในโปรแกรมมันให้รับสำผัสน้ำหนักเบาหรือแรงได้ครับผม ถ้าเซ้ทแล้วไม่หาย ไป 0 ครับ

หรือลองเปลี่ยนนิ้วเช็ดเหงือไม่ได้ตัดนิ้วทิ้งครับ อิอิ ไป 0 แล้วถ้าเซ็ทโปรแล้วไม่ได้ เอิ๊ก ๆ ๆ

Comment

• Originally posted by tanapatwin View Post
                                ติดตั้งชุดโปรแกรม touch pad หรือเปล่าครับ ถ้าติดตั้ง เซ็ทในโปรแกรมมันให้รับสำผัสน้ำหนักเบาหรือแรงได้ครับผม ถ้าเซ้ทแล้วไม่หาย ไป 0 ครับ

หรือลองเปลี่ยนนิ้วเช็ดเหงือไม่ได้ตัดนิ้วทิ้งครับ อิอิ ไป 0 แล้วถ้าเซ็ทโปรแล้วไม่ได้ เอิ๊ก ๆ ๆ
                                ขอบคุณนะคับ ผมลบไดฟ์เวอร์ตัวที่ลงทับไปออก ใช้งานได้ตามปกติแล้วคับ ขอบคุณคับ

Comment

Working...
                                X