Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอาแบ่งกันดูเลย ครับ
    ของผม 4535G ที่ขอท่านประธานไปก็ยังไม่ได้ แฟลชเลย
    อิอิอิ

Comment

• Originally posted by Angelone View Post
      Check แล้วครับท่านประธาน
      เครื่องที่มีปัญหามันเป็น 1.06 แล้วอะ
      ที่เว็ป Acer ยังเป็น 1.03 อยู่เลยอะครับ
      เอาไงดี
      แฟลชกลับเป็น 1.03 โลด

Comment

• เนี๊ย ผมชอบท่านประธานตรงนี้
        อิอิอิ จัดไปเลย
        ปล.แฟลชใน Dos ไม่เป็น ลงต้องลง windows ใหม่แล้วลงตัวสำเร็จรูป ของ เว็ป Acer
        ท่านประธานไม่ทำแบบ ดับเบิ้ลคลิ๊ก บ้างอะ
        สงสารพวกจบ เครื่องกล อย่างผมมั่งจิ

Comment

• driver reltek โหลดมะได้อีก Y^Y

Comment

• แบบวินโดวส์มันโมไม่ได้อ่ะ

Comment

• เฮียนัท ขอ cfosspeed ที่เฮียใช้อยู่หน่อย และก็การตั้งค่าให้ใช้กับ utorrent ไม่ดึงความแรงอ่า

Comment

• สิ้นสุดการรอคอย! PURECODEC 20101022 มาแล้วจ้า!

http://www.overclockzone.com/forums/...B9%89%E0%B8%B2!

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                  สิ้นสุดการรอคอย! PURECODEC 20101022 มาแล้วจ้า!

http://www.overclockzone.com/forums/...B9%89%E0%B8%B2!
                  ผมนึกว่าเขาเลิกทำไปแล้วน่ะเนี่ย

Comment

• ผมก็ว่างั้น จนตัวเก่าผมยำจนมั่วหมดแล้วอะ 555+

Comment

• Originally posted by Angelone View Post
                      เนี๊ย ผมชอบท่านประธานตรงนี้
                      อิอิอิ จัดไปเลย
                      ปล.แฟลชใน Dos ไม่เป็น ลงต้องลง windows ใหม่แล้วลงตัวสำเร็จรูป ของ เว็ป Acer
                      ท่านประธานไม่ทำแบบ ดับเบิ้ลคลิ๊ก บ้างอะ
                      สงสารพวกจบ เครื่องกล อย่างผมมั่งจิ
                      ท่านเคยลองใช้แผ่น windows 7 แบบเดิม ๆ ที่มันไม่มี slic emulator หรือยัง? เหมือน slic emulator มันมีปัญหา

เครื่อง samsung ของผมแผ่น windows 7 + slic emulator ก็ลงไม่ได้ ต้องใช้แผ่นเดิม ๆ แล้วแคร๊กเอา

Comment

• เวร

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                          เวร

อิอิ เวอร์ชันใหม่ มาพร้อมกับ bug อันใหญ่ยิ่ง

ปล เมื่อคืนนอนหลับป่าวครับท่าน 3-0 อิอิ

Comment

• เป็นที่ตัว MPC-HC อัพเป็น 1.4.2696 หายล่ะครับ -*-

Comment

• 10.10 xp ผมโอเคนะท่าน GM
                              realtek 2.53 ออกแล้วจินะ
                              mega k-lite code 6.50 แล้วเหรอนี่
                              ท่านประธานอีกหน่อยสงสัยได้เหงติวเตอร์ผ่านวีดีโอแล้วจิคับ หุหุ

Comment

สิ้นสุดการรอคอย! PURECODEC 20101022 มาแล้วจ้า!

ใช้ไงอ่ะครับ

มีลิ้ง MPC-HC 1.4.2696 เปล่าครับ (ชาวHDอยากเนียนมั่ง)

Comment

Working...
                                X