Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Tom Clancys - H.A.W.X. 2 [BENCHMARK]
    Last edited by ScaryReaDy; 26 Oct 2010, 06:53:58.

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
      ใส่ ลิ้งค์ ไปผิดที่แล้ว มั๊งเนี่ย สงสัย เบลอๆ 55555555555

กดไปแล้ว วนกลับมา Club AMD ATI เหมือนเดิม

ดีน่ะ ไปใส่ลิ้งค์ อย่างอื่นมาให้ อิอิ

Comment

• ผมว่า AMD ไม่เห้นจะร้อนเลยนะครับ แต่ที่ร้อนอาจจะเป็นเพราะว่า อิจฉาจนตาร้อน

หรือไม่ก็ ร้อนอก ร้อนใจเมื่อเห็น Intel....ไปไกลกว่า

* เพิ่งจะเห็น สำนวน ของไอโด้ 2

Comment

• ดอทเอมาครับ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
            แก้ไขแล้ว 555+ ดึกๆ มันก็มึนกันได้

Comment

• ดอทๆ

Comment

• ดันๆ เอาให้ได้ 1000 หน้า

Comment

• Originally posted by Heer_nut View Post
                  ดันๆ เอาให้ได้ 1000 หน้า
                  ไม่ต้องดันขนาดนั้นก็ได้ เพราะเดี๋ยวเราจะได้ 1000 หน้า ด้วยดาราเกาหลี อิอิ

Comment

• รู้สึกว่า "ประธานบริษัทฯ" แห่งนี้กำลังติดต่อซื้อมาแจกฟรีให้พวกเราอยู่ครับ แต่ติดตรงค่าส่ง
                    เห็นว่ากำลังคำนวณอัตราแลกเปลี่ยนอยู่ว่าคุ้มไหม รึว่าจะหาโหลดจากบิทจะดีกว่า

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                      ลองอัดวิดีโอดู อิอิ

เอ๊ะ!!! มันเร็วจริงๆ รึว่าไป Forward Play x... แล้วยัดลง YouTube ย้อเย่นขำขำนะครับ สเปก x6 ที่เล่นอยู่รึเปล่าครับ

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                        ไม่ต้องดันขนาดนั้นก็ได้ เพราะเดี๋ยวเราจะได้ 1000 หน้า ด้วยดาราเกาหลี อิอิ
                        อยากให้มีเรื่องกีฬาด้วย
                        อิอิ

Comment

• เอาผลเทส HAWX2 มาแปะ เล่นๆครับ เครื่อง acer 4551G X3+HD5650

Comment

• อย่างเนียนอ่ะท่าน vasabi69

Comment

• แม่มแล้วครับ สังเกตตอนจบเทส FPS เล่นตกไปเหลือ 10-17 ต๊กใจเลย

Comment

• ท่านประธานครับ อัพเดต bios ดีมั้ยครับ
                                เวอ 2.07

Comment

Working...
                                X