Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โดนใครแขวะอีกหรอท่านประธาน "รึว่าจะเป็นพวก อินเฮล"
    Last edited by ioio0488p; 26 Oct 2010, 13:07:08.

Comment

• 555555

Comment

• 15 ก.ย. เก่าแล้วนี่

Comment

• ถึงจะเก่า แต่ก็รู้ ว่าใครในบอร์ดนี้ เด็วต้องตามไปสอย555+

Comment

• Originally posted by natoff View Post
            15 ก.ย. เก่าแล้วนี่
            แต่คุณ V น่าจะไม่เห็นนะ เพราะไม่มี Rep. ที่คุณ V ตอบแบบกระแทกลงไปน๊ะ ฉึก ฉึก..

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
              ถึงจะเก่า แต่ก็รู้ ว่าใครในบอร์ดนี้ เด็วต้องตามไปสอย555+
              อีกหน่อยคุณ ScaryReaDy จะได้ ฉายาใหม่นะครับ "Mafia AMD"

Comment

• Originally posted by ioio0488p View Post
                อีกหน่อยคุณ ScaryReaDy จะได้ ฉายาใหม่นะครับ "Mafia AMD"
                แรงส์!!!!

Comment

• DOTA ไหม๊ท่านประธาน

วันนี้ท่านประธานหายไปไหนแหะ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                    DOTA ไหม๊ท่านประธาน

วันนี้ท่านประธานหายไปไหนแหะ
                    กำลังหนีน้ำครับ ตอนนี้นนท์น่าเป็นห่วงมากหล่ะ ยังไงก็อย่าท่วมเลยนะครับ

Comment

• ไม่สบายครับ นอนดึกหลายวัน
                      ซอยทางเข้าบ้านน้ำท่วมด้วย
                      ถ.พิบูลสงครามก็น้ำท่วมไป 2-3 เลน ช่วงต่ำๆ

Comment

• รักษาตัวด้วยครับ "ดราม่า" เยอะครับช่วงนี้ จะได้มีแรงสู้ต่อไป

Comment

• อ่านแล้ว Hz ยังไงไม่รู้ เอาความรู้สึกเครื่องเน่าๆมาวัด
                          แบบนี้ผมไปเล่น i7 ที่มันเน่าๆ เปิด My Com ขึ้นช้า ก็บอกว่ามันช้าได้ดิ
                          เหอะๆ ตรรกะ+เหตุผลวิบัติสุดๆเลย

จะว่าก็ว่าเถอะ ผมประกอบมา เอาแค่ Celeron Dual Core ยังเปิด My Com หรือ Control Panel ขึ้นไวเลย
                          Q6600 ผมก็เคยใช้ ก็ไม่เคยบอกว่ามันช้า เพียงแต่มาจับ X4 810 ไวกว่าแค่นั้น
                          นี่เล่นบอกซะเน่าเลย ซอรฟ์แวร์เน่าโทษฮาร์ดแวร์ ไม่คิดว่าจะ User Error ซะเอง แต่ก่อนชอบว่าคนอื่น User Error

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                            อ่านแล้ว Hz ยังไงไม่รู้ เอาความรู้สึกเครื่องเน่าๆมาวัด
                            แบบนี้ผมไปเล่น i7 ที่มันเน่าๆ เปิด My Com ขึ้นช้า ก็บอกว่ามันช้าได้ดิ
                            เหอะๆ ตรรกะ+เหตุผลวิบัติสุดๆเลย

จะว่าก็ว่าเถอะ ผมประกอบมา เอาแค่ Celeron Dual Core ยังเปิด My Com หรือ Control Panel ขึ้นไวเลย
                            Q6600 ผมก็เคยใช้ ก็ไม่เคยบอกว่ามันช้า เพียงแต่มาจับ X4 810 ไวกว่าแค่นั้น
                            นี่เล่นบอกซะเน่าเลย ซอรฟ์แวร์เน่าโทษฮาร์ดแวร์ ไม่คิดว่าจะ User Error ซะเอง แต่ก่อนชอบว่าคนอื่น User Error
                            เขากล้าตอบน่ะ ผมอ่านแล้วก็เพลีย เป็นเอามากจริงคนเรา

Comment

อ่อได้และ ต้องเปลี่ยน main player ก่อน ด้วย

แล้วตอนเล่น มันมี code ขึ้นมาอันเดียว แบบนี้ถูกปะครับ ต้องปรับตงไหนอีกเปล่า

ฮยอนอา น่ารักมากมายอะ

Comment

• Jumping Full (Radio quality -.-)

Jumping Previous notice image

Comment

Working...
                                X