Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Dfrsce View Post
    ฮยอนอา น่ารักมากมายอะ
    แฟนผมน้า -.-

Comment

• User Error ยังมีอีกเยอะครับ ยังไงก็ไม่ตายไปจากเรา ถ้าเค้าไม่คิดที่จะพยายามค้นหาด้วยตัวเองซะก่อนนะ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
        Jumping Full (Radio quality -.-)

Jumping Previous notice image
        single นี้ออกวันไหนเหรอครับท่านประธาน

Comment

• ช่วยหน่อย จขกท. ไปโพสก็เจอพวกอคติโน้ตบุ๊คเลย
          http://www.pantip.com/tech/basic/top...BA2959802.html

Comment

• Originally posted by natoff View Post
            single นี้ออกวันไหนเหรอครับท่านประธาน
            เพลงเต็มน่าจะมะรืนนี้อ่ะท่าน

Comment

• ฮยอนอา ก็น่ารัก กู้ฮารา ก็น่ารัก เลือกไม่ถูกเลย รักพี่เสียดายน้องอะ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                ช่วยหน่อย จขกท. ไปโพสก็เจอพวกอคติโน้ตบุ๊คเลย
                http://www.pantip.com/tech/basic/top...BA2959802.html
                พูดไม่ออกเหมือนกัน ใส่มาลูกเดียวเลย

Comment

• Originally posted by mermirud View Post
                  ท่านประธานครับ อัพเดต bios ดีมั้ยครับ
                  เวอ 2.07
                  ดีมั้ยครับ

Comment

• อัพสิครับ ผมก็อัพ บอร์ดไหนมีไบออสใหม่อัพตลอด อิอิ

Comment

• Originally posted by Dfrsce View Post
                      ฮยอนอา ก็น่ารัก กู้ฮารา ก็น่ารัก เลือกไม่ถูกเลย รักพี่เสียดายน้องอะ
                      สองคนนี้เป็นพี่น้องกันตอนไหนเหรอท่าน

Comment

• Originally posted by ioio0488p View Post
                        User Error ยังมีอีกเยอะครับ ยังไงก็ไม่ตายไปจากเรา ถ้าเค้าไม่คิดที่จะพยายามค้นหาด้วยตัวเองซะก่อนนะ
                        ผมก็เป็น ยูเซอร์ เออเร่อเนี้ย
                        เซ็งเหมือนกัน

Comment

• กระทู้นี้ไม่เป็นไรหรอกครับ ถามอะไรมา ตอบได้ตอบ ตอบไม่ได้เงียบหมด 555555

Comment

• ตอบไม่ได้ก็เนียน ทำเป็นไม่เห็น อิอิอิอิ

Comment

• กำ กำ กำ กำ กำ ( เรื่องจริง )

Comment

• นิสัย...
                                แต่ละคน
                                ฮ่าๆๆๆ

Comment

Working...
                                X