Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เน่าอีกและ 55555555+

Comment

• นั่นจิ หรือว่า เราไป ฟลัดกันหว่า 5555555555

Comment

• แค่เอาฝุ่นออกก็พอแล้วใช่มั้ยครับ
        ^^
        เดี๋ยวจะให้ช่างทำวันอาทิต แล้วดุว่าเค้าถอดยังไง ไม่กล้าถอด กลัวพัง 55

แผ่นทองแดงจำเป็นต้องเปลี่ยนมั้ยครับ

Comment

• มีเรื่องมารบกวนอีกแล้วครับ เพื่อนผม มีงบ 42000 จะซื้อโน้ตบุ้ค ผมแนะนำไม่ถูกเลย ของแพง มันกดดัน ช่วยแนะนำทีครับ

ทีแรกเพื่อนผมมันจะเอาไอแม้ค แต่ไหงเปลี่ยนใจก็ไม่รู้

การใช้งานก็ทั่วๆไปละครับ มันบอกขอทนๆ เปิดอะไรลื่นๆ

ผมก็คิดไม่ออก แต่อยากได้ที่มันดูดีหน่อยอะครับ แบบว่าดีไซด์สวยๆ ประมาณ Dell หรืออะไรก็ได้ครับ (อยากจะจัดไห้ที่เป็น เอเอ็มดี) ชวนมันเข้าแก้งซะเลย 555+

พี่ๆเพื่อนๆช่วยแนะนำให้หน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

Comment

• Asus A42JA-VX060V
            CPU Intel Core i7-740QM 1.73GHz
            RAM DDR3 4GB 1333MHz
            VGA ATI HD5730 2GB DDR3
            HDD 500GB 5400RPM

Comment

• 1.73 ghz เองเหรอคับท่านประธาน
              มันแรงได้เท่า 3 ghz ของคอมตั้งโต๊ะทั่วๆไปได้ป่าวคับ หรือว่ามันคูณ4 ได้ หุหุ

Comment

• มันมี Turbo เน้อ ใช้งานแอพเดี่ยวๆคอร์เดียววิ่งพุ่งไป 2.93

Comment

• ขอบคุงคับ ตื่นเช้าจัง
                  แล้วเดวนี้ผมจะไปหาข้อมูลที่ไหนได้บ้างอ่ะ ว่ารุ่นไหนมีเทอโบ วิ่งได้ถึงทะไหร่อะไรงี้อะคับ

Comment

• http://ark.intel.com/MySearch.aspx?TBT=true

Comment

• PV ตัวเต็มมาแล้ว

Comment

• คือหมายถึงเวลาใช้งานทั่วไปมันจะวิ่งไม่เกิน 1.73 ใช่ป่าวคับ แต่ถ้าแอพโหดๆมันก้ถึงจะไปใช้ตัว turbo 2.93 ใช่มะคับ
                        เวลาไปซื้อเค้าจะบอก max turbo ป่าวคับ
                        amd มีมั่งป่าว

ฮ่าๆถามเยอะจิงวันนี้

Comment

• มันวิ่งคอร์เดี่ยวสูงสุด 2.93
                          AMD มี Turbo แต่ใน Thuban X6

Comment

• ท่านประธานครับ ของผมรุ่น 5740 DG win 7 64 bit ใช้ Bios ตัวนี้ได้หรอครับ มันเขียน 4551 G

Comment

• อ่ะ ความเห็นผมหาย

Comment

• SNSD Hoot MV ก็มาแล้วน่ะ

Comment

Working...
                                X