Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
    bookmark ที่โหลดไว้แล้ว คืนนี้เจอกันอิอิ

Comment

• แล้วมันร้อนมั้ยครับ สุดๆ กี่องศาอะครับท่าน Scaryready

Comment

• Originally posted by mermirud View Post
        อายุมันจะสั้นลงเยอะมั้ยครับ
        ถ้าผมรักษาอุณหภูมิอะ

กะเอามาเปิดบิตตอนกลางคืน
        ท่านๆ ผมถามหน่อย ถ้าโมพัดลม ให้หมุนแรงขึ้น มีข้อเสียมั้ยครับ นอกจากเสียงดังอะ จะทำให้อายุพัดลม หรือเครื่องอะไรสั้นลงมั้ย

เดี๋ยวเอาเครื่องไปทำ จะมาลองเทสเครื่องดู ซิลิโคนธรรมดากับ mx3 ต่างกันกี่องศาอะครับ
        โมพัดลมไว้ที่หลัง แค่ทาซิลิโคน+ปัดฝุ่น ก็พอ
        โมพัดลม ถ้าต่อไฟตรง USB มีข้อเสียเยอะ

Originally posted by ScaryReaDy View Post
        4535g ตอนผมใช้ 20ชม. อย่างต่ำ ครับ 555+

*ท่านประธาน ทำไม purecode ลงแล้วมันมีแต่เสียงอะครับ
        ตรง Audio Decoder ลองปรับไปใช้ AC3filter

Comment

• ไม่เยอะหรอกครับ เด่วมันก็พังเองเเหละ 555+

Comment

• ประกันหมดแล้วด้วย ฮาเลย ซื้อเครื่องใหม่ กรี้ดๆๆๆๆ

ว่าแต่ท่านประธาน โมพัดลม ถ้าไม่ต่อ usb แล้วต่อไรดีครับ จะไ้ด้บอกช่างถูก (เ่ผื่ออนาคตทำ)

Comment

• แล้วแต่ช่าง

Comment

• ไม่พังง่ายหรอกครับ ถ้าเราใช้อย่างถูกวิธี ควบคุมความร้อนเป็นหลัก ก็น่าจะอยู่ได้อีกนานครับ
                ยิ่งถ้าเราใช้งานได้นานๆ ก็จะทำให้ความเสถียรมันคงที ไม่แกว่งไป แกว่งมาครับ อย่างน้อยก็น่าจะได้สัก 5 ปีหล่ะ

Comment

• วันนี้ครบรอบเครื่องใคร 1 ปีน้า ขอแสดงความยินดี อิอิ

amd+ati ใช้ยังไงก็ไม่มีวันตายครับ อิอิ ขอให้อยู่ไปอีกนานเท่านาน

ขอให้พลัง vision จงสถิติ แก่ชาว amd+ati ทุกคน สาธู

Comment

• สาธุ อิอิ

Comment

• สาธุ

Comment

• Originally posted by mermirud View Post
                        เปิดโน๊ตบุค โหลดบิทนานๆ ติดต่อกัน หลายๆ ชั่วโมง เกือบๆ 12-14 อะครับ
                        คอมจะเป็นไรมั้ย
                        นอกจากเปลืองค่าไฟ
                        ไปตจว บางทีผมเปิด 24 ชมครับ แต่ให้มันตัดไฟจอเร็วๆหน่อย

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                          ตำนานนัก Drift 555555555555

Comment

• KARA มาภูเก็ต โรงแรม Indigo Pearl

Comment

• 태국-푸켓-한국-일본-한국-일본-한국. 시간이 미친듯이흐르겟죠... 그러다보면 어느새 한국컴백! 그러다보면... 어느새 연말!!!! 와~시간빨라요.. 샤샤샥~이네!!!!!! about 8 hours ago via Twitter for BlackBerry®
                              ไทย -- ภูเก็ต -- Korea -- ญี่ปุ่น -- เกาหลี -- ญี่ปุ่น -- เกาหลีใต้ เวลา Michindeutyiheureugetjyo ... เกาหลีใต้กลับมาก่อนที่คุณจะรู้ว่ามัน! ว่า ... ทันใดนั้นปลาย!! และ ~ เร็วชั่วโมง .. ~ It 's syasyasyak !!!!!!

Comment

KARA มาภูเก็ต โรงแรม Indigo Pearl
                                ผมจะบินไปภูเก็ตพรุ่งนี้อะเนี่ย

Comment

Working...
                                X