Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by น้อง Za... View Post
    ผมจะบินไปภูเก็ตพรุ่งนี้อะเนี่ย
    ถ้าเจอจียองฝากด้วยนะท่าน บอกว่าผมยังรักเขาอยู่ รีบกลับมาสักที 555

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
      ถ้าเจอจียองฝากด้วยนะท่าน บอกว่าผมยังรักเขาอยู่ รีบกลับมาสักที 555
      เอิ้กส์ๆๆๆ

Comment

• ไฟจอดับ แล้วมันจะยังโหลดบิทอยุ่เปล่าครับ? คนละโหมดกับ โหมด sleep ใช่ป่ะ

Comment

• Originally posted by mermirud View Post
          ไฟจอดับ แล้วมันจะยังโหลดบิทอยุ่เปล่าครับ? คนละโหมดกับ โหมด sleep ใช่ป่ะ
          คนละ mode ครับ สั่งปิดจอเฉยๆ

มันจะสามารถให้ monitor off ใน power option plan ที่เราใช้ (Win7)

Comment

• อ่อ ที่พอเราขยับเม้า แล้วจอจะมาใช่ป่ะครับ

Comment

• ปรับแล้วภาพยังไม่มาอะท่านประธาน ตอนนี้ใช้ mpc เดิมๆและ ขี้เกียจทำและ

*บอร์ดโนตบุคเป็นไรอ่าเข้ามะได้
              Last edited by ScaryReaDy; 29 Oct 2010, 19:39:22.

Comment

• Originally posted by mermirud View Post
                อ่อ ที่พอเราขยับเม้า แล้วจอจะมาใช่ป่ะครับ

ใช่แล้วววว

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                  ปรับแล้วภาพยังไม่มาอะท่านประธาน ตอนนี้ใช้ mpc เดิมๆและ ขี้เกียจทำและ

*บอร์ดโนตบุคเป็นไรอ่าเข้ามะได้
                  อ๋อหมายถึงภาพไม่มาหรอครับ เซ็ตแบบนี้เปล่า

MPC-HC ออกใหม่อีกล่ะ 1.4.2700
                  http://www.xvidvideo.ru/component/do...installer.html
                  Last edited by V-FrIeNd; 29 Oct 2010, 20:00:37.

Comment

• เวรครับ ออกใหม่อีกแล้ว
                    PureCodec 20101029
                    http://www.wmzhe.com/html/view-9456.html

Comment

• ท่านครับผมถามหน่อย โน๊ตบุ๊คใช้ซิลิโคน หรือแผ่นทองแดง ครับ งง มาก

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                        อ๋อหมายถึงภาพไม่มาหรอครับ เซ็ตแบบนี้เปล่า

MPC-HC ออกใหม่อีกล่ะ 1.4.2700
                        http://www.xvidvideo.ru/component/do...installer.html
                        DECODE MODE ผมปรับ ATI UDV อะไรสักอย่างที่ท่านประธานบอกให้ปรับอะ

Comment

• แนะนำขั้นตอนลง PureCodec ตัวใหม่ ให้ถอน PureCodec ตัวเก่า และ ATI AVIVO ออก
                          (รวมถึงถ้ามีพวก QuickTime หรือ RealPlayer ถอนออกด้วย ลงใหม่ที่หลัง)

รีเครื่องแล้วลง Avivo ตามด้วย PureCodec และเปลี่ยน mpc-hc เป็นเวอร์ใหม่ +ด้วยโปรแกรมเสริม(QuickTime RealPlayer ฯลฯ) ถ้าทำตามขั้นตอนไม่เจอปัญหา ที่ผมเจอส่วนมากจะลัดขั้นตอน เพราะขี้เกียจ -*-
                          แล้วค่อยเซ็ต PureCodec สมบูรณ์แบบ อิอิ

Comment

แนะนำขั้นตอนลง PureCodec ตัวใหม่ ให้ถอน PureCodec ตัวเก่า และ ATI AVIVO ออก
                            (รวมถึงถ้ามีพวก QuickTime หรือ RealPlayer ถอนออกด้วย ลงใหม่ที่หลัง)

รีเครื่องแล้วลง Avivo ตามด้วย PureCodec และเปลี่ยน mpc-hc เป็นเวอร์ใหม่ +ด้วยโปรแกรมเสริม(QuickTime RealPlayer ฯลฯ) ถ้าทำตามขั้นตอนไม่เจอปัญหา ที่ผมเจอส่วนมากจะลัดขั้นตอน เพราะขี้เกียจ -*-
                            แล้วค่อยเซ็ต PureCodec สมบูรณ์แบบ อิอิ
                            แค่อ่านก็เหนื่อยแล้ว 555+

Comment

• Shockwave ก็มีเวอร์ใหม่นิหว่า -*-
                              ออกนอกอืดมาก เซ็งกว่าจะโหลดเสร็จ

Comment

• PureCodec ตัวใหม่ ยัด Real Media + MPC-HC ตัวล่าสุดมาให้แล้วครับ ดังนั้นลงตัวเดียวจบ ลองแล้วเวิร์คมากๆ

Comment

Working...
                                X